ดู: 29907|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้มตอบมากๆ ทำไงดีคะ??

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-11-17 20:10:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กิวเคยฉีดสารกึ่งถาวรที่หมอคมกริชครับ
แต่แก้มก็ขึ้นมานิดหน่อย  สารตัวนี้จำม่ะได้ว่าชื่อว่าอะไร
เป็นสารกึ่งถาวร ซึ่งอยุ่นานเลยครับ แต่ไม่เป็นอัตราย
คุณหมอฉีด เข็มล่ะ 10,000 ไม่รู้ว่าตอนนี้ขึ้นราคายังนะครับ

ถ้าอยากให้แก้มขึ้นจริงๆ คงต้องฉีดประมาณ 2 เข็ม
แต่คุณหมอจะไม่ฉีดให้ถึง 2 เข็มน่ะครับ เพราะสารตัวนี้แพง
และคุณหมอบอกว่า ทุกอย่างที่ฉีดเข้าหน้า ถ้ามากเกินไป
โอกาสไหลก็ย่อมมีอยู่แล้ว ถึงจะบอกว่าปลอดภัยแค่ไหนก็ตาม

อีกวิธีน่าจะลองดูน่ะครับ คือปลูกไขมันที่แก้ม คุณหมอส่วนมาก
จะไม่รับทำให้กับผู้ชาย เพราะโอกาสปลูกไม่ติดเลย  
การฉีดไขมัน ฉีดไป 100% เมื่อหายแล้วจะเหลือเพียง 10-20% ครับ
ขึ้นอยู่กับแต่ละคน แต่รู้สึกว่าจะมีอยู่ที่หนึ่ง ที่จะกรองเอาเฉพาะไขมันดี
ในการปลูกถ่ายเข้าไป ซึ่งจะได้ผลดีกว่าครับ และแน่นอนราคาก็สูงกว่า
อยู่ราวๆ 2-3 หมือนต่อครั้งครับ
[คุณหมอไม่รับประกันนะครับว่าจะติดแบบพอใจ เพราะขึ้นอยู่กับไขมันลูกค้าเองว่าจะปลูกติดไหม]
สาเหตุที่กรองเอาเฉพาะไขมันดี เพื่อฉีดเข้าไปนั้น เพราะลดปัญหาที่จะให้ลูกค้าต้องปลูกหลายรอบ
และเจ็บตัวหลายรอบครับ

อ้อ อาการของการฉีดไขมันเข้าแก้ม แก้มจะดำๆ ม่วงๆ ไปประมาณ 1 เดือนนะครับ
เพราะมีเพื่อนเคยไปทำ แต่ผลที่ได้ปลุกติดประมาณ 20% ครับ

ผมก็แก้มตอบเหมือนกันแต่ฉีดสารตัวดังกล่าว ไม่ได้ช่วยให้แก้มตอบ แต่ให้มันดูเต็มขึ้นครับ ไม่ขนาดป่องน่ะครับ
แบบว่า ไม่เป็นหลุมลงไปครับ ...

ขอให้โชคดีนะครับ

แสดงความคิดเห็น

เราไปฉีดฟิวเลอร์มาได้ผลดีมากหน้าอิ่มเลยสนใจขอคำแนะนำ 0869061161  โพสต์ 2011-3-9 23:02
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้