ดู: 9862|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่หมอกิตติศักดิ์(อุดร) ธรรมชาติ...ก็ดีนะ

[คัดลอกลิงก์]
ครบ 2 เดือนวันนี้พอดีเป๊ะครับ....ธรรมชาติมั้ยครับ.. คอมเม้นท์ให้ด้วยนะครับบบบบบ

ตัดปีกน่าจะสมดุลแล้วก็แป๊ะขึ้นครับ
เราก็ทำตาที่หมอกิตติศักดิ์เหมือนกัน แต่จมูกสวยครับ
สวยคร้าจะไปทำด้วยเหมือนกัน
ดูดีขึ้น เข้ากับหน้ามากๆเลยค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากเลยคะ เข้ากับหน้าได้ดีเลยหล่อขึ้นเป็นกองเลยคะ เห็นแล้วอยากทำบ้างจัง
ถ้าทำตาสองชั้นเพิ่ม หล่อขั้นเทพเลยจ้าา
หล่อขึ้นมากเลยค่ะ
นี่ทำแล้วเหรอ..แซวเล่นค้า สวยธมชาติมากเลยเนียนมาก เยี่ยมๆแล้วทำมาเท่าไรคะพอดีมีเพื่อนที่อุดร กำลังหาข้อมูลพอดี ขอยคุรค๊า รอคำตอบ
ตัดปีกจมูกออกอีกจะดีกว่านี้นะครับ
ดูดีมากครับ  ไม่ทราบว่าคลีนิคหมอกิตติศักดิ์ อยู่แถวตลาดบ้านห้วยป่ะ  จะกลับเมืองเมืองไทยเดือนเมษา  ที่เลือกไว้คือหมอคัมภีร์  หมอปาริชาติ  และหมอกิตติศักดิ์  
ถ้าตัดปีกจมูกแล้วจะเป๊ะมากคะดูดีกว่านี้แน่เลย
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ หล่อขึ้นเยอะค่ะ
ตัดปีกจมูกหน่อยจะดูดีมากเลยครับ
คลินิคแถวไหนคะ ถ้าแ้ก้จมูกมีราคาเท่าไหร่คะ..แล้วหมอทำจมูกหยดน้ำแบบผู้หญิงให้ได้หรือป่าวคะ
เบ้ย ดูดีครับ คนบ้านเดียวกัน
โด่งสวยธรรมชาติกำลังดี เข้ากับหน้าแล้วค้าบ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 13:10:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ก่อนทำครั้งที่ 2 ครั้งล่าสุด...
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 13:03:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปใหญ่เว่อร์....วิพากษ์วิจารณ์หน่อยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้