ดู: 8492|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อควรรู้ก่อนใช้ V-White 9500mg

[คัดลอกลิงก์]
ข้อควรรู้ก่อนใช้ V-White 9500mg

V-White 9500mg

เป็นผลิตภัณฑ์เพื่อต่อต้านอนุมูลอิสระ อยู่ในกลุ่ม Antioxidants

1 กล่อง จะมี 6 เซ็ท ประกอบด้วย

-- Glutathione ที่ทำจาก รกพืช (Plant Cells) บ้างเรียกว่า กลูต้าไธโอนผสมรกพืช
ซึ่งร่างกายจะดูดซึมได้ดีกว่ากลูต้าไธโอนแบบอื่นๆ
ตัวนี้จะอยู่ในรูปน้ำ 6 ขวด

-- วิตามินรวม ประกอบไปด้วยส่วนผสมหลัก
- Pine Bark Extract 350 mg
- Vitamin C 1000 mg
- Tomato Extract 250 mg
- Collagen Extract 1000 mg
ตัวนี้จะอยู่ในรูปน้ำ 6 ขวด

การใช้จะต้องเอา ทั้ง 2 อย่าง อย่างละ 1 มาผสมรวมกัน

ผลิตภัณฑ์อยู่ในรูปน้ำ ทำให้ถูกดูดซึมได้ทันที เมื่อฉีดเข้าทางหลอดเลือดดำ

การเพิ่มผลิตภัณฑ์อื่น

-- ควรผสมวิตามินซีเพิ่มไป 1500-2000mg โดยแนะนำตัว เดอม่าร์ซี ที่มีวิตามินซี 1800mg และสาร Q10 และไฮยา

ข้อสังเกตุ หลังการใช้

1. ผู้ที่ไม่เคยใช้กลูต้ามาก่อนเลย หรือใช้แต่ไม่สม่ำเสมอ พบว่าเมื่อฉีดไปแล้ว ไม่เห็นผลใดๆ ทั้งสิ้น
ฉี่ออกมามีกลิ่นยา แสดงว่าร่างกายไม่ยอมรับ และถูกขับออกจนหมดอย่างน่าเสียดาย

2. คนที่ใช้กลูต้าสูตรน้ำมาก่อน อย่างคอมพรีส จะให้ผลตอบรับที่ดีมาก เนื่องจากร่างกายจะชินกับกลูต้าสูตรน้ำ

3. ผู้ที่ใช้ มิกซิ่งมาก่อนแล้วได้ผลในเรื่องออร่า ขาวใส จะได้ผลชัดเจนมาก

4. คนที่เคยใช้ GC มาก่อน ไม่พบว่าได้ผลแต่อย่างใด

5. คนที่ใช้กลุต้ามาก่อน แต่ไม่สม่ำเสมอ ขาดความต่อเนื่อง พบว่า ไม่เกิดผลใดๆ ในการใช้วีไวท์

ผลิตภัณฑ์นี้ ผ่านมาตฐาน GMP และผลิตโดยบริษัท Swissmed เป็นบริษัทเดียวกับ มิกซิ่ง ที่เรารู้จักกันดี

ดังนั้น คนที่กำลังเล็งๆ อยากให้อ่านซักนิด ก่อนตัดสินใจผิดนะคะ

ตัววิตซีของ Derma C ใช้คู่กับ วีไวท์ จะให้ผลดีมาก

ปริมาณการใช้
1. ให้ใช้ในเดือนสุดท้าย ก่อนหยุดพักร่างกาย หรือเดือนที่ 3
2. ใช้เพียง สัปดาห์ละ 1 ครั้ง หรือ 2 สัปดาห์ครั้งเท่านั้น
3. เพื่อให้ได้ผลดีในการใช้ ให้ทานน้ำเปล่าจนปวดท้องเข้าห้องน้ำ หลังจากนั้นให้รีบใช้วีไวท์ ยาจะถูกดูดซึมอย่างรวดเร็ว โดยใช้ก่อนนอน จะได้ผลดีที่สุด

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เริ่ดคร่า น่าสนอยู่ ^_^
คืองงอยากรุ้ว่าทำไมถึงผู้ที่ไม่เคยมาก่อนต้องใช้ไม่ได้ผลละคะ หรือว่าต้องฉีดตัวอื่นก่อนถึงจะได้ผลคะ แล้วถ้าคนที่ไม่เคยใช้แล้วอยากใช้นี่ก็อดสิค่ะ รบกวนตอบที่นะค่ะพอดีสนใจอยุ่ค่ะ ขอบคุณค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 20:11:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mimi_milk เมื่อ 2012-3-16 15:22
คืองงอยากรุ้ว่าทำไมถึงผู้ที่ไม่เคยมาก่อนต้องใช้ไม่ ...

เป็นเพราะ ร่างกายไม่สามารถรับปริมาณยาที่มีมากมหาศาลนั้นได้ค่ะ

คนที่ไม่เคย ฉีด แล้วมาฉีด แม้กลูต้าสูตรเบาๆ ยังขับออกเกือยหมด

กว่าจะเริ่มรับได้ก็ปาเข้าไปสัปดาห์ที่ 3 ที่ 4 กินเวลาเกือบเดือนค่ะ

ดังนั้นคนที่เคยฉีดมาก่อนแบบสม่ำเสมอ จะให้ผลดี แล้วไวกว่าค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimi_milk เมื่อ 2012-3-17 15:36

พี่คะแล้วถ้าหนูไม่เคยกินหนูต้องเริ่มจากที่ไหนก่อนคะพี่  คือหนูอยากรุ้มากว่าตัวไหนดีตัวไหนได้ผล รบกวนพี่แนะนำด้วยนะคะ คือจะกินก็ได้ฉีดก็ได้แล้วที่ว่าฉีดแล้วไม่ขาวหรือบางคนขาว  คือเราจะรู้ได้ไงอะค่ะว่ายาเข้ากับเราได้รึเปล่าแต่ที่อยากรู้มากๆคือต้องเริ่มต้นจากตรงไหนอะค่ะ  ฉีดๆที่ไหนฉีดเองหรือคุณหมออะค่ะ รบกวนด้วยค่ะหนูสนใจจริงๆค่ะพี่ ขอบคุณมากค่ะ  
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-18 13:57:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mimi_milk เมื่อ 2012-3-17 15:33
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimi_milk เมื่อ 2012-3-17 15:36

พี่คะแล้ว ...

ลองเริ่มจากทานก่อนก็ได้ค่ะ

เพราะถ้าฉีด ก็ต้องฉีดไปตลอด

ตัดสินใจก่อน ศึกษาก่อนจะดีกว่าค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-3-18 13:57
ลองเริ่มจากทานก่อนก็ได้ค่ะ

เพราะถ้าฉีด ก็ต้องฉีดไ ...

พี่คับแล้ว mixing white กับ v white ผมควรจะฉีดตัวไหนดีคับ ตอนนี้ฉีดมาแล้ว1เดือน จะเริ่มฉีดเดือนที่2 ควรต้องใช้แบบไหนก่อนดี ขอบคุณคับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-7 12:06:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Mixing ใช้ดีกว่า V White เยอะคะ
ส่วนตัวเคยฉีดทั้ง mixing และ v-white
คิดว่า v-white ดีกว่า mixing ค่ะ ... รู้สึกผิวใสขึ้น อาจจะขึ้นอยู่กับสภาพผิวของแต่ละคนด้วยค่ะ

**นี่เจนเองนะค่ะ
เพิ่งสั่ง v-white จากพี่ฟ้าไม่กี่วันนี่เอง
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-8 10:41:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Dragonblisz เมื่อ 2013-3-7 19:30
ส่วนตัวเคยฉีดทั้ง mixing และ v-white
คิดว่า v-white ดีกว่า mixing ค ...

ง่า ฟ้าใช้ V White แล้วไม่โอเลยจริงๆ นะ ฮือๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้