ดู: 1894|ตอบกลับ: 5

[ทำตา/ถุงใต้ตา] เลือกไม่ถูกว่าจะทำตากับคุณหมอท่านไหนดีครับ?

[คัดลอกลิงก์]
คือไม่ส่วนตัว เป็นคนหนังตาหนา ตาเลยดูตกๆแม่บอกว่าไม่มีแววตา O_o
เลยให้ไปทำตาซะแต่ไปดูหมอดังๆเรื่องตาแต่ละท่าน คิวยาวมากๆ แถมราคาโชคเลือด T_T
เลย list มาสองท่านที่พอหาคิวได้ ชื่อเสียงมีในระดับบหนึ่ง(แต่ไม่ดังเรื่องตาทั้งคู่)

-หมออถรรพร  ผู้รังสรรค์จมูกโด่งเป็นสันแก่ผม(ไม่เบี้ยวครับ 555)
-หมอภู ตอนนั้นเข้าไปสอบถามเรื่องจมูก แต่ตัดสินใจเลือกหมออถรรพร

คือกำลังคิดอยู่ว่าจะทำกับท่านไหนดีครับ ทั้งสองท่านไม่ดังเรื่องตา แต่คิวพอหาได้ พูดจาน่าเข้าใจและดูเข้ากับผมได้
เพราะหมอที่ดังๆเรื่องตาคิวเทพมาก แถมราคาไม่ไหวครับ
หรือท่านไหนมีหมอท่านอื่นจะแนะนำก็เชิญได้นะครับ ขอคิวพอหาได้วันธรรมดาแล้วก็ราคา ราวๆหมื่นหนึ่งนะครับ
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2012-3-8 11:40:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมออรรถพรครับ ผมไปทำมาได้ 2เดือนแล้วครับไม่เจ็บไม่ช้ำมากไปไหนเพื่อนบอกวว่าตาสวยเป็นธรรมชาติมากๆไม่รู้เลยว่าไปทำมาเชียร์หมออรรถพรครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-8 22:00:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่ยังไม่ค่อยเห็นผลงานเรื่องตาของหมอท่านเท่าไหร่อะครับเลยลังเลๆ
โพสต์ 2012-3-8 22:09:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอชลทิศกับหมอกมลค่ะ วันนี้เข้าไปปรึกษามาทำได้เลยค่ะ
โพสต์ 2012-3-8 22:09:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอชลทิศกับหมอกมลค่ะ วันนี้เข้าไปปรึกษามาทำได้เลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-9 23:24:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอทั้งสองท่านไม่ได้คิวเทพหรอกหรอครับ? เห็นมีคนบอกว่าหาคิวยากแถมราคา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้