เจ้าของ: นจ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดโหนกแก้ม

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-13 18:20:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cofil เมื่อ 2012-3-9 13:11
สวยมากๆเลยค่ะ มาร่วมแสดงความยินดีด้วยจริงๆ ...

ขอบคุณค่ะสำหรับคำชม ส่วนรูปนจจะลงให้ดูอีกนะค่ะ แต่ตอนนี้เพิ่งทำจมูกมาได้ 6 วันยังมีรอยช้ำและบวมอยู่เอาเป็นว่าถ้าหายดีแล้วรับรองว่าจะมีรูปตอนมัดผมมาให้ดูตามคำขอค่ะ ส่วนใครที่สนใจอยากทำจมูกกับคุณหมอศรัญย์ p10 แล้วยังหาข้อมูลอยู่รอดูรูปของนจก็ได้นะคะ โดยส่วนตัวทำออกมาแล้วก็ชอบทรงจมูกที่คุณหมอทำให้ แต่ขอบ่นหน่อยนะคะ เพราะเจ็บมากๆตอนฉีดยาชาเหมือนคุณหมอจะงัดเข็มตอนฉีด ส่วนตัวนะคะ ถ้ารู้ว่าทำแล้วเจ็บขนาดนี้คงไม่กล้าทำล่ะค่ะตอนนี้ก็รอให้หายบวมอยู่จะได้รู้ว่าจะออกมาเป็นแบบไหน ส่วนใครที่คิดจะทำกับคุณหมออยู่แล้วก็ไม่ต้องกลัวนะคะ เจ็บทนได้่ค่ะ สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ค่ะเพื่อความสวย.............ผู้หญิงเราอย่าหยุดสวยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

อยากสวยต้องอดทนค่ะ เจ็บทนได้  โพสต์ 2012-3-21 18:39
แล้วอาการคุณดีขึ้นรึยังคะ  โพสต์ 2012-3-21 18:39
เราอยากไปทำกับคุณหมอ แต่ขอทำใจยาวๆก่อน ขนาดคุณนจบอกเจ็บ คงสุดๆอ่ะ >_<  โพสต์ 2012-3-16 01:49
คุณหมอศรัญย์ขึ้นชื่อเรื่องฉีดยาเจ็บจริงๆค่ะ แต่ก็ทำสวยมากด้วย  โพสต์ 2012-3-16 01:49
ดีขึ้นม้ากกกมใมากเลย
สวยขึ้นมากเลยค๊าฟ
สวยมากเลยค่ะ
หน้าสวยเป๊ะ
อยากเห็นรูปอีกค่ะ
^^
สวยขึ้นมากเลยค่ะ ชอบชอบ
มีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ ทำที่ไหนหรอคะ
นู๋ก้อมีโหนกแก้ม อยากจะกำจัดเหมือนกันค่ะ พี่ทำที่ไหน ค่าใช้จ่ายเท่าไรคะ แล้วทำวิธีไหนคะ..ขอคำปรึกษาหน่อยนะคะ^^
หน้าเด็กลงเยอะเลยค่ะ
ทำกับหมอศรัณ เหรอครับ ตัดโหน่งแก้ม
ต้นฉบับโพสต์โดย pk2012 เมื่อ 2012-6-14 23:00
ทำกับหมอศรัณ เหรอครับ ตัดโหน่งแก้ม

ขอ ตอบแทน นะครับ ลองอ่านดูนะครับ มีแค่ 2 หน้าเอง นะครับ  พี่คนนี้ไปตัดโหนกแก้ม กับ หมอจุฑา ครับ.....คลีนิคปากน้ำ..................
ต้นฉบับโพสต์โดย pk2012 เมื่อ 2012-6-14 23:00

นจ  ทำกะหมอจุฑาจ่ะ พอดีมีกะทู้เก่าอยู่แล้วแต่ดันมาลงรูปผิดที่  โพสต์เมื่อ 2012-3-7 10:06:15
ทำที่ไหนอ่ะค่ะ ราคาเท่าไรอ่ะบอกหนอยยย
หมอจุฑา เท่าไหร่คะ
อยากเห็นรูปอีกค่ะ ลงเรื่อยๆน่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย นจ เมื่อ 2012-3-13 18:20
ขอบคุณค่ะสำหรับคำชม ส่วนรูปนจจะลงให้ดูอีกนะค่ะ แต่ ...

ต้นฉบับโพสต์โดย นจ เมื่อ 2012-3-13 18:20
ขอบคุณค่ะสำหรับคำชม ส่วนรูปนจจะลงให้ดูอีกนะค่ะ แต่ตอนนี้เพิ่งทำจมูกมาได้ 6 วันยังมีรอยช้ำและบวมอยู่เอาเป็นว่าถ้าหายดีแล้วรับรองว่าจะมีรูปตอนมัดผมมาให้ดูตามคำขอค่ะ i

รอจนเหงือกแห้งละคร๊าบบบบ

เจ้าของกระทู้หายไปเลยอ่ะ

5555  โพสต์ 2012-6-22 10:38
อยากทำมากค่ะ หน้าบานเพราะโหนกแก้มนี่้เป็นปมด้อยที่แก้ไขยากมาก ความกังวลยังมีอยู่่เยอะมาก แต่ยังไม่ละิทิ้งความหวังที่่จะทำ แต่ตัวอย่างของคนที่ทำยังน้อยมากเลยค่ะ ทำให้มีคำถามในหัวเต็มไปหมด????
เช่น ราคาแพงมั๊ย? ทำแล้วจะออกมาดีมั๊ย? ต้องพักฟื้นนานมั๊ย?
ขนาด รูปหลังทำผมปิด ยังเห็นความแตกต่างเลยค่ะ อิอิ สวยค่ะ
กรี๊ดๆๆ อยากทำอยากทำสวยมากเลยค่าา^^
ต้นฉบับโพสต์โดย Opcha เมื่อ 2012-6-21 10:03
หมอจุฑา เท่าไหร่คะ

70000ค่ะ
เห็นแล้วมีกำลังใจมากเลยค่ะ ไว้จะแวะมาดูรูปตอนรวบผมนะค่ะ
สวยค่ะ ได้ลิฟแก้มด้วยหรือเปล่าค่ะ
เอาใจช่วยน่ะค่ะ สู้ๆค่ะ !!

ขอให้สวยวัน สวยคืนน่ะค่ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้