ดู: 9566|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกหมอสุรพล บ้านดอนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

วันที่ 2 ตังใจที่จะไปเสริมจมุก เลยเดินไปถามแม่ว่า แม่ๆ ถ้าเค้าเสริมจมุกจะ โอไหม  แม่  แม่ตอบ โอดิลูก เราตัดสินใจไปที่คนินิคเลยก่อนทำ 1 วันไปดูสถานที่ แบบว่าขี่รถผ่าน  555 วันต่อมา เวลา 18.00 หมอนัดคร้า แต่เราถึง 19.00  5555  แบบว่าบ้านไกลนิดนึง
พอมาถึง  คลินิค เปิดประตู เอียด  มาถึงแล้วค่ะคุณหมอที่นัดไว้ 6 โมงค่ะ
พี่เค้าก้อบอกไปล้างหน้า และมากินยาก่อนนะค่ะ พอกินยาเสร็จ พบหมอ หมอถ่ายรูปไว้ ดึงจมูก วาดรูปจมูกหมอก้อบอกว่าเราจะเสริมตรงนี้ ตรงดั้งอ่ะ ตรงปลายไม่ได้เสริม แบบว่าตื้นเต้น หมอบอกอะไร ก้อ ค่ะ ค่ะ ค่ะ  อย่างเดียว (หมอถามว่าชอบโด่งไหม ในใจตอบเลยว่าโ่งมากๆๆๆๆ  แต่ปากเรานะสิตอบว่า เอาตามโครงหน้าล่ะกัน  แง แง ผลออกมาก้อเป็นงี้

รูปมาใหม่ 017.jpg (39.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

รูปมาใหม่ 017.jpg

รูปมาใหม่ 017.jpg (39.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

รูปมาใหม่ 017.jpg
นพ สุรพล ขอนแก่นรึป่าวค่ะ
รอหน่อยน๊าๆ มันคงยังไม่ยุบๆ
เสริมยังอ่ะเนี้ยย
ีรูปอีกปะเนี่ย
เราก็พึ่งไปเสริมมาจร้าเสริมวันที่26อ่ะ
พอใจมากเลยอ่ะอิอิอิ

แสดงความคิดเห็น

มีรูปไหมค่ะ  โพสต์ 2015-5-7 11:58
ลงรูปให้ดูอีกหน่อยค๊าาาา อยากดูไว้เป็นแนวทาง ^^
โทรไปจองคิวแร้ววันนี้ ได้คิววันที่ 22 เมษา ประมานว่า นานมากๆ(อยากสวยเรวๆอิอิ)
ว่าจะไปทำเหมือนกัน  แต่ยังไม่เคยเข้าไปถามเลยอ่า
รอดูความเปลี่ยนแปลงเรื่อยๆนะคะ
อยากทำบ้างอะค่ะ พอดีกำลังคิดว่าทำกะใครดีที่ขอนแก่นบอกทีนะค่ะ อยากทำมากแต่กลัวว่าจะไม่สวยอะค่ะ
ทำที่เดียวกันเลย ^^ ขอให้สวยไวๆนะคะ
ตัวเองมาอัพเดตหน่อยจ้า

รอติดตามมม
ถ้าจะเสริมจมูกให้ผลออกมาแล้วสวยต้องบอกกับหมอว่าไงค่ะ
ศิษย์สำนักเดียวกานจร้า....สวยๆๆๆๆอยู่แล้ว
เป็นไงบ้างอะครับตอนนี้
เราเสริมมา4วันแล้ว ตอนนี้เริ่มยุบลงแล้ว เดี๋ยวมารีวิวให้ดูนะคะ
หมอที่นี่ชอบทำออกมาแบบดูธรรมชาติมากอ่ะค่ะ ถ้าใครอยากให้ดูมีสันก็บอกหมอว่าขอโด่งๆนะคะ พอมันยุบจะออกมาดูสวยพอดีเลยค่ะ
รอชมอยู่นะคะ
อัพรูปปัจจุบันให้ดูหน่อยค่ะ อิอิ
เพื่อนไปฝากตัวเป็นศิษย์มา สวยมากก เพราะเค้าโครงหน้าสวยเป็นทุนเดิมอยู่แล้วด้วยหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้