เจ้าของ: yanakimm
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ระหว่าง หมอเฉลิม กับ หมอศรัณย์ ท่านไหนทำจมูกธรมชาติและไม่หลอกกว่ากันคับผม

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย jomyoot เมื่อ 2012-5-25 00:55
ที่แน่ๆ คิวยาวทั้งคู่ครับ

แล้วตอนนี้คุณหมอเฉลิมย้ายไปอยู่ที่ไหนแล้วครับ   กรุณาช่วยตอบหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น

แถวๆวัดเสมียนนารีค่ะ  โพสต์ 2012-6-17 23:35
คุณหมอทั้ง 2 ท่านนี้ ฝีมือเทพทั้งคู่ แต่ถ้าธรรมชาติ แนะนำคุณหมอศรัณย์มากกว่า คุณหมอเฉลิมจะโด่ง เมื่อสังเกตุจะทราบว่าเสริมจมูก เราเองก็เสริมกะคุณหมอศรัณย์  ธรรมชาติมากๆ
หมอเฉลิม...เรากับเพื่อนทำกับหมอศรัณย์ ไม่สวยเลย เพื่อนเอาออก เราต้องกลับไปหาหมอคนเก่าให้แก้ใหม่ ไม่ใช่หมอไม่ดีแต่หลังๆพลาดเยอะ

เหมือนกันเลย ของเราทู่ๆอ่า เครียด  โพสต์ 2012-6-19 22:20
ต้นฉบับโพสต์โดย jomyoot เมื่อ 2012-5-25 00:55
ที่แน่ๆ คิวยาวทั้งคู่ครับ

อยู่แถววัดเสมียนติดกับสยามเฟิสทัวร์หน่ะค่ะ
หมอเฉลิมค่ะ เพราะเราทำกะหมอศรัณย์ ไม่สวยเลยเบี้ยว แก้แล้วก็ยังเบี้ยว ดูคดๆงอๆยังไงไม่รุ้ หมอศรัณย์จะถนัดทรงโค้งๆปลายเชิดๆอาค่ะ - -*
หมอเฉลิมค่ะ เพราะเราทำกะหมอศรัณย์ ไม่สวยเลยเบี้ยว แก้แล้วก็ยังเบี้ยว ดูคดๆงอๆยังไงไม่รุ้ หมอศรัณย์จะถนัดทรงโค้งๆปลายเชิดๆอาค่ะ - -*

เหลาซิลิฯให้เรา10นาทีเสดไม่เนียน เป็นคลื่นๆ2ข้างไม่เท่ากันด้วย เซงมาก  โพสต์ 2012-6-22 04:09
ใช่ๆแต่เราซิลิฯปลายทู้ สั้นมาก หนา เชิดเป็นหมู เห็นเป็นแท่งๆ และเอียง  โพสต์ 2012-6-22 03:59
หมอศรันย์ค่ะใส่ใจมาก
หมอเฉลิม ทำตามความต้องการของคนไข้หมอศรัณย์

หมอศรัณย์ ทำเบี้ยว  โพสต์ 2012-6-29 21:04
เราทำมา สองที่แล้ว เรารู้ ฟันธงหมอเฉลิม  โพสต์ 2012-6-29 21:03
ส่วน หมอศรัณย์ จะทำตามใจหมอ แบบธรรมชาติมากกก เหมือนไม่ทำเลย 5555  โพสต์ 2012-6-29 21:02
เราเห็นหมอศรัล หลายคนแระที่ไปแก้กะหมอชาลี จมูกสวยแต่ไม่เนียนอะ เห็นเป็นแท่งชัดเจน
หมอศรัณย์ หมอเบา หมอเฉลิมก็เบา แต่หมอเฉลิมเสริมโด่ง ตามรุปหน้านะ
ถ้าชอบแบบโด่งก็ต้องหมอเฉลิม..รุ่นน้องเคยไปทำมานะค่ะ

แต่ถ้าชอบแบบธรรมชาติก็ต้องหมอศรันย์ค่ะ  
ถ้าอยากได้โด่งๆ มีหยดน้ำสวยๆ แนะนำหมอเฉลิมค่ะ
ได้อะไรเยอะเลยครับ
เรายังไม่เคยเสริมจมูกแต่เคยเห็นคนที่เสริมตัวจริงทั้ง2หมอ คิดว่าถ้าอยากได้ทรงจมูกเท่ห์ๆ
โด่งเนียนชัดเจน ต้องหมอเฉลิม   แต่ถ้าโด่งธรรมชาติ ดูอ่อนหวาน ก็หมอศรัณย์
เก่งทั้ง2หมอแต่คนละไสตล์
หมอเฉลิมอีกเสียงครับ
ทำผู้ชายสวย
อีกอย่าง ถ้ามีปัญหาก็มีความรับผิดชอบสูงด้วย
คุณหมอศรัณย์เคสหลุดเยอะมากช่วงหลังมานี้
ทำก็ธรรมชาติมาก...มากจนบางคนบอกว่าเหมือนไม่ได้ทำ
แต่ของงี้แล้วแต่ความชอบส่วนตัวนะครับ
ปล.การศัลยกรรมคือความเสี่ยงครับ อยู่ที่ดวงด้วย
ถ้าพื้นฐานจมูกเป็นคนไม่มีปัญหา เช่น ฐานเอียง บลาๆ เสริมกับหมอไหนก็ไม่มีปัญหาครับ
แต่อย่าลืมดูเรื่องความรับผิดชอบเวลามีปัญหาด้วยนะครับ ประเด็นนี้ค่อนข้างสำคัญ

เเล้วผู้หญิงทำสวยไหมคะ  โพสต์ 2013-1-27 20:25
เลือกยากเนาะ ลูกศิษหมอทั้ง2ก็เยอะพอๆกัน
ผมทำกับหมอเฉลิมมาครับ แล้วก็ไปจองคิวหมอมาใหม่เพราะอยากเพิ่มแล้วก็เติมปลายเพราะยังเชื่อและชื่นชอบฝีมือหมอ
หมอเฉลิม
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-7-8 13:16
หมอเฉลิมอีกเสียงครับ
ทำผู้ชายสวย
อีกอย่าง ถ้ามีปัญห ...

เนียน มากอ่ะ ทุเรศมาก

นั่นสิคะ อะไรเนียนคะ  โพสต์ 2015-5-3 01:08
มีไรหราคะ  โพสต์ 2013-1-27 20:26
หมอ2ท่านนี้ เก่งทั้งคู่ครับ ก็คงจะอยู่ที่ดวงของคนทำด้วย 55
แวะมาเก็บข้อมูลค่ะ คุณหมอชื่อดังทั้งสองท่านเลย ส้มรอลดน้ำหนักให้หน้าเล็กกว่านี้อีกหน่อยจะไปเสริมจมูกบ้างค่ะ
เราทำกับหมอศรัณย์ค่ะธรรมชาติดี หุห  สวยไม่สวยมันก็คงแล้วแต่คนชอบนะค่ะเพราะความชอบของแต่ละคนไม่เหมือนกัน
หมอบุนถิ่นครับ  ห้าาๆๆๆ เสริมมาปั๊บ ดังโป๊ะ
เราทามกับหมอเฉลิมคร๊าา  ดูเปนธรรมชาติดี  หมอใจดี  แล้ว หายบวมเรวมาก  เราทามประมาณอาทิตย์ก่าก็ออกบ้านได้ละ  สงสัยเรากินลดบวมแก้อักเสพ ทามตามที่หมอบอกมั้งคร๊าเลยหายไว
ไปหมอเฉลิมดีกว่าค่ะ ทำหมอศรัณมาเอียงแล้วหว่างตาลอยอ่ะ เราไปแก้ที่อื่นแล้วเห็นซิลิโคนเดิม แทบกรี๊ดดดด เหลาไม่เท่ากาน แล้วก็ไม่เนียนเลยอ๊า ก็ว่าดูแลดีแต่ยังเบี้ยวอีก กี๊ดๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้