ดู: 40351|ตอบกลับ: 102
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ระหว่าง หมอเฉลิม กับ หมอศรัณย์ ท่านไหนทำจมูกธรมชาติและไม่หลอกกว่ากันคับผม

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนช่วยให้คำแนะนำและโหวตช่วยหน่อยนะค้าบบ ขอบคุณมากคับ
เลือกได้เพียง 1 ตัวเลือกโพล, จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 827 คน
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต
อยากรู้เหมือนกันครับว่าเพื่อนๆโหวดใคร เพราะจะได้ช่วยตัดสินใจ และเป็นแนวทางเลือกด้วยครับ
เป็นเพราะไม่เคยเห็นตัวเป็นๆ ส่วนใหญ่เห็นจากรูปรีวิว เลยไม่รู้จะโหวตใครดีค่ะ เพราะดูจากรีวิวแล้ว สวยทั้งคู่
หมอเฉลิมจะราคาสูงกว่าแถมรอคิวนานกว่า
เเล้วเเต่คนมั้งนะ
อาจจะแล้วแต่คนแล้วแต่ดวงเลยคัฟ เห็นบางคนทำหมอเฉลิมออกมาสวยมากแต่มีบางคนก็ไม่สวยเลย หมอศรัณก็เหมือนกันเพื่อนเราไปทำมาไม่สวยเลย แต่หลายๆๆคนไปทำมาก็ออกมาสวยมาก เหมือนต้องวัดดวงแทบทุกหมออะคัฟ
หมอศรันย์คิวก้อเริ่มยาวแล้วนะ
เทใจให้หมอศรันย์ อิอิ
นั้นซิอยากรู้เหมือนกานคร้า ช่วงนี้กำลังเก็บข้อมูลคร้า
แต่ตอนนี้กำลังโอนเอียงไปหมอศรันย์ คร้า
หมอศรัณย์ อินทามระ  ดีกว่าค่ะ เราก็จะไปทำที่นั่น
เด๋วนี้หมดเฉลิมไม่ปราณีตอ่ะ...รีบๆ ทำ...งานเรยยไม่สวย

แสดงความคิดเห็น

หมอเฉลิม ทำครั้งแรกเบี้ยวซ้าย แก้ครั้ง 2 เบี้ยวขวา  โพสต์ 2013-3-17 23:24
เห็นคนที่ไปทำมาส่วนใหญ่ก็พอใจผลงานนะครับ ออกมาดูดีด้วย  โพสต์ 2012-7-8 13:13
เหลา วัด ทาบ หลายรอบมากคับ ทำประมาณ1ชั่วโมงคับ  โพสต์ 2012-5-25 23:05
ผมทำกับหมอเฉลิม เมื่อเดือนที่แล้ว หมอก็ปราณีตนะคับ เหลาซิลิโคนนานมาก  โพสต์ 2012-5-25 23:05
เก่งและดีทั้งสองคนค่ะ แต่ราคาหมอศรัณย์จะซอฟกว่าเยอะและตังค์ไม่พอหมอก็จะลดให้ หมอน่ารักและรับผิดชอบดีมากมากค่ะ ส่วนหมอเฉลิมก็ขึ้นชื่อว่าหมอเทพแต่ติดทีราคาสูงไปหน่อยค่ะ
เพิ่ลเราทำหมอเฉลิม รอบ2ทะลุ แต่หมอมีความรับผิดชอบค่ะ แก้ใหม่รอบ3 สวยคมเลย แต่คิวยาว+ราคาสูง .... ส่วนหมอศรัณย์ เรากับเพิ่ลอีกคนทำมา ทรงไม่สวยค่ะ แก้แล้วก็ยังไม่สวย จมูกทู้+เอียง เห็นหลายคนก็สวยกันนะ แต่หมอมีความรับผิดชอบดีเหมือนกัน ตอนนี้คิวเริ่มยาวแล้วเพราะราคาไม่แพง

เนื้อน้อยแล้วอยากได้โด่งอ่ะ แต่รอบ3ก็ทำหมอเฉลิมสวยพอดีแล้วค่ะ  โพสต์ 2012-6-21 15:20
เนื้อน้อยแล้วอยากได้โด่งอ่ะ แต่รอบ3ก็ทำหมอเฉลิมสวยพอดีแล้วค่ะ  โพสต์ 2012-6-21 15:16
คุณหมอเฉลิมทำทะลุหรือคะ? สาเหตุที่ทะลุคืออะไรอ่ะคะ ช่วยตอบหน่อยน๊า  โพสต์ 2012-6-21 09:18
คุณหมอศรัณย์ค่ะ ^^ Love Love
หมอเฉลิมเจ้าค่ะ
หมอเฉลิมคับ
กะว่าจะไปแก้กับหมอศรัณย์เหมือนกัน เพราะความชอบส่วนตัวคะ
คำเดียว หมอเฉลิมค่ะ
หมอเฉลิมผมเคยทำมาแล้วครับ ยากแก้ ว่าจะลองหมอชาตรีและหมอศรันย์ครับ ต้องมีสักหมอที่ถูกใจเรา
ของอย่างงี้เราว่ามันเหมือนซื้อหวยอ่ะ
ขอให้ถูกรางวัลที่ 1 นะ
หมอศรันย์ มือเบาทำมาหน้าไม่บวม ธรรมชาติด้วย
แล้วถ้าหมอเฉลิมกับหมอสมศักดิ์ละคะคิดว่าใครสวยกว่า
ที่แน่ๆ คิวยาวทั้งคู่ครับ

หมอเฉลิมไม่ได้อยู่ฟอร์จูนแล้วนะครับ ย้ายไปนานแล้ว

ย้ายไปอยู่ตรงแยกวัดเสมียนนารีครับ เข้าซอยข้างวัดไปทางตลาดบองมาเช่  โพสต์ 2012-7-3 18:10
แล้วตอนนี้คุณหมอเฉลิมย้ายไปอยู่ที่ไหนแล้วครับ กรุณาช่วยตอบหน่อยครับ  โพสต์ 2012-5-31 18:50
หมอศรัณย์ ธรรมชาติ ไม่หลอกตา แต่หมอเฉลิม ทรงสวยกว่า แต่อาจจะสังเกตุรู้ ว่าเสริมจมูกมา
หมอเฉลิมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้