123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: yanakimm
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ระหว่าง หมอเฉลิม กับ หมอศรัณย์ ท่านใดเสริมจมูกเนียนและเป็นธรรมชาติกว่ากันอะครับ

[คัดลอกลิงก์]
หมอเฉลิมคะแต่คิวยาวนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ข้อความมาบอกนะ เดี่ยวคนเห็นเบอร์หมด อิอิ ลืม อะโพสตรงนี้ซะงั้น  โพสต์ 2013-6-22 16:50
พี่ติก รบกวนขอเบอรมือถือ หน่อยได้ไหมครับ อยากปรึกษาเรื่่องศัลยกรรม  โพสต์ 2013-6-22 16:49
หนูว่าหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิก น่าจะโอนะเจ้าค่ะ เห็นรีวิวจากเพื่อนๆทำแล้วสวยดีเจ้าค่ะ
ใจชอบหมอศรัณย์ค่ะเพราะทำทรงแบบธรรมชาติ และคนทำก็ค่อยข้างเยอะและสวย ๆ
สำหรับผู้หญิงหมอศรัณย์ครับทำสวยมาก ธรรมชาติดีนะ ไม่ดูหลอกมากเกินไป   ส่วนหมอเฉลิมทำผู้ชายสวย
เชียร์หมอเฉลิมมากกว่าล่ะกันนะคะ ถ้าเปนหมอศรันย์เราก้อเชียร์นะเราทำมากับแกว่าจะไปแก้ แต่แกก้อทำสวยค่ะ
หมอเฉลิมทำจมูกผู้ชายสวย โด่ง เนียนชัดเจน   แต่ถ้าโด่งธรรมชาติ ก็หมอศรัณย์นะคะ เก่งทั้ง2หมอแต่คนละสไตล์
หมอเฉลิมทำจมูกผู้ชายสวย โด่ง เนียนชัดเจน   แต่ถ้าโด่งธรรมชาติ ก็หมอศรัณย์นะคะ เก่งทั้ง2หมอแต่คนละสไตล์
ในความคิดส่วนตัวผมคิดว่าหมอทุกท่านทำได้นะครับแบบธรรมชาติถ้าเราบอกหมอไว้ก่อน เอิ้กๆๆ แต่อาจจะอยู่ที่ทรงด้วยว่านายชอบแบบไหนมากกว่าครับ ^^
  ลังเลอยู่สองท่านนี้เหมือนกัน ช่วงหลังมาอ่านเจอกระทู้หมอศรัณย์หลุดเยอะ
เรามีเพื่อนเห็นที่ทำมา คนหนึ่งทำหมอฉลิม (ญ) สวยเข้าสูตรจมูกอ่ะ แต่ดูหน้าโดยรวมแล้วเราว่าจมูกดูใหญ่ๆไป แต่เพื่อนอีกคนไปแก้จะหมอศรัณย์ เราเจอเพื่อนทักเลยทำจมูกใหม่หรอ หมอไหนอ่ะ จมูกสวย เข้ากะหน้าเปลี่ยนมากกว่าตอนนางทำรอบแรกอีก

เป็นสาเหตุของความลังเลในการเลือกค่ะ 5555555555 55
ทีแรกตัดใจเอาหมอเฉลิมนะเพราะคิดว่าจมูกเราเหมาะไปทางคุณหมอเฉลิม แต่พอถามราคาและคิว แอบมองหาคลิกอื่นอยู่ แหะๆๆๆ
เชียร์คุณหมอศรัญค่ะ เคยไปหาคุณหมอให้ท่านแก้จมูกให้ค่ะ ตอนนี้เอาของเก่าออกแล้วรอคิว ตั้งแต่ ตุลา ได้คิว มิถุนา นี้ค่ะรอนานหน่อยแต่ก้อรอได้ค่ะ ^ ^   
หมอเฉลิม only ค่า
หมอเฉลิมจร้าาาาา
เราก็ลังเลระหว่างหมอสองท่านนี้เหมือนกันค่ะ พี่เราทำกับหมอเฉลิม พี่เราเป็นผู้หญิงนะ แต่ทรงจมูกออกมาแมนๆเหมือนชายอ่ะ พี่เราจะไปแก้อยู่ แต่คงแก้ที่เดิมล่ะค่ะ
เราทำกับหมอเหลิมค่ะโด่งและเป็นธรรมชาติ ทำครั้งเดียวและจบที่หมอเหลิมล่ะค่ะ
ถ้าพูดถึงฝีมือ และ จ ร ร ย า บ ร ร ณ แพทย์ แล้ว
หมอ ศรัณย์ เชียร์ขาดใจค่ะเรามีปัญหาทำจมูกกับหมอกิตติชัย ยันฮี ส่งรูปไปให้คุณหมอศรัณย์ดูไม่คิดว่าจะตอบกลับมาเพราะเป็นวันอาทิตย์วันหยุดของหมอ แต่หมอก็โทรมาหาใช้มือถือส่วนตัวโทรมาหาเราเลย ให้คำแนะนำว่าให้ถอดออก กลัวจะอักเสบ ทั้งๆที่ไม่ต้องไปถอดกับแก แต่ก็ยังให้คำแนะนำดีๆอีกหลายอย่าง ค่ะ
เราเคยทำทั้งสองหมอเลยค่ะ
ที่เเรกเราทำกับหมอศรัณย์ค่ะ
สวยโด่งธรรมชาติมากกกกก
ออกมาดูน่ารักรักเหมือนจมูกโดยกำเนิดของเราเอง
ต่อมาก็มาทำกับหมอเฉลิม ออกมาสวยโดดเด่นสดุดตาเเต่ดูรู้ว่าเสริมจมูกมาค่ะ
เเต่เราก็ชอบนะคะชอบทั้งสองที่ค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้