ดู: 41413|ตอบกลับ: 65
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ระหว่าง หมอเฉลิม กับ หมอศรัณย์ ท่านใดเสริมจมูกเนียนและเป็นธรรมชาติกว่ากันอะครับ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยทีนะค้าบ :)
เลือกได้เพียง 1 ตัวเลือกโพล, จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 545 คน
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต
เชียร์หมอศรันย์คะ เพราะเหนกะตาคนที่ไปเสริมมาเนื้อจมูกน้อย แต่โด่งสวย ทำมาเปนสิบปีไม่มีปัญหา หมอศรันย์รับประกันแก้ฟรีด้วย จิงๆคะท่านมีจรรยาบรรณสูงมากอะ คุยนานมาก กว่าจะทำให้  แอบเชียร์ แต่ยังไงก้อตัดสินใจศึกษา รีวิวเยอะเอานะคะ

แสดงความคิดเห็น

ที่สำคัญเนียนเปนธรรมชาติ ไม่แน่ใจว่าทำ จนต้องถามพี่เค้าว่าทำหรือป่าว  โพสต์ 2012-3-6 21:31
หมอศรันย์ค่ะ ดูรีวิวผลงานหมอคนนี้ ทำสวยจริง ^^
http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=19451&extra=&page=1

http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=33646&extra=&page=1

ศิษย์หมอศรัณย์ค่ะ  แต่หมอเก่งทั้ง 2 ท่านค่ะ

ศิษย์หมอศรัญเหมือนพี่เจนนี่เลยค่ะ ^^  โพสต์ 2013-6-3 01:55
หมอเฉลิมค่ะ แต่คิวยาวเป็นปีหน่อย รอนาน ถ้ารอไหวก็คุ้มกับที่รอ
หมอศรัณย์ผลงานเยอะนะครับช่วงนี้  ส่วนหมอเฉลิมเปนหมอในดวงใจครับ  และคิดว่าจะทำหมอเฉลิม  นานแค่ไหนก้อรอ
วันนี้เราลองโทรเข้าไปสอบถามที่คลีนิคคุณหมอศรัณย์แล้วคะคิวยาวถึง20สิงหาคม 2555
นานมากเลยคะคงใช่หมอคนเดียวกันนะคะที่เสริมจมูกแบบโอเพ่นด้วยอะคะ

เราชอบน่ะ หมอศรัน แต่ไม่ได้ทำหรอก  โพสต์ 2012-11-19 10:21
ตอนแรกหนึ่งก็ว่าจะทำกับหมอศรัน แต่เพื่อนที่ไปทำบอกว่าเดี๋ยวนี้ไม่ดี  โพสต์ 2012-11-19 10:17
เท่าที่เราอ่านมา ยังไม่เคยเจอกระทู้ที่กล่าวถึงหมอศรันย์ในแง่ลบเลยนะคะ เชียร์หมอศรันย์ค่ะ เราแอบสนใจด้วย ไงทำแล้วมารีวิวนะคะอยากเห็น
อ่านกระทู้ เยอะพอสมควรค่ะ สนใจทำกับคุณหมอศรัญน์
ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ลังเลกับ หมอทั้ง 2 ท่านนี้ เหมือนกัน จะรออ่านด้วยคนนะครับ
กำลังคิดอยากจะแก้จมูก สนใจหมอศรัญน์ ใครพรู้มั้ยค่ะว่าทรงจมูกหมอสั้นรึเปล่า
เดี๋ยวนี้หมอศรัณย์คนไข้เยอะเคสหลุดนะแต่ไม่ค่อยมีคนโพสน์ เรากับเพื่อนแก้กับหมอศรัณย์2รอบแล้ว ไม่สวยเลย จมูกเชิดๆปลายสั้น หนา มีแต่คนบอกทรงแปลกๆ
เพื่อนถอดออกไปแล้ว แต่เราจะไปแก้กับหมอคนอื่น สวยบ้างไม่สวยบ้างปนๆกันไปค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ปูน้อย เมื่อ 2012-5-4 17:22
เดี๋ยวนี้หมอศรัณย์คนไข้เยอะเคสหลุดนะแต่ไม่ค่อยมีคน ...

เราก็อย่างนั้น คิดว่าเคสไม่ดีก็คงมีบ้างอะไรบ้าง แต่ไหง คิวยาวกันจังเลย ลัดคิวๆ  ได้มั้ย อิอิ อยากทำแล้วเหมือกันน่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย moomuailek เมื่อ 2012-5-6 09:30
เราก็อย่างนั้น คิดว่าเคสไม่ดีก็คงมีบ้างอะไรบ้าง แต ...

ยอมรับหมอมีความรับผิดชอบ แล้วก็แก้ไม่คิดเงินด้วย ราคาทำก็ไม่แพงมากรับได้ คลีนิคสะอาด .. คิดว่าน่าจะทำให้คนเยอะ เราจองคิศแก้ตั้งแต่มีนา ได้ทำสิงหาเลย ..เห็นเคสทำใหม่จองไว้ก็รัดคิวได้นะ แต่เราเป็นเคสแก้เขาให้รอ ..แต่คงไม่รอแล้วค่ะ กัวจมูกเสียทรงมากกว่านี้ ไปแก้ที่อื่นจ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย ปูน้อย เมื่อ 2012-5-6 11:56
ยอมรับหมอมีความรับผิดชอบ แล้วก็แก้ไม่คิดเงินด้วย ร ...

อ้าวหรอ....งั้นก็โชคดีน่ะ เข้ายังหาที่ลงม่ะได้เลย รอถามคิวกะวิเคราะห์จมูกกะหมอศรัณย์อยู่เหมือนกัน เพราะไม่ว่างเข้าไปที่คลีนิคน่ะ
เชียร์หมอศรันเพาะทำกะหมอศรัน แต่ขึ้นอยุกะโชคคุนด้วย
ทำมาดูดีโอเคไม่มีปันหาก็เหมือนถูกหวย ส่วนตัวแล้วชอบฝีมือคุนหมอ
แต่ว่าดวงซวยค่ะ มานเอียง TT
เชียร์หมอศรันเพาะทำกะหมอศรัน แต่ขึ้นอยุกะโชคคุนด้วย
ทำมาดูดีโอเคไม่มีปันหาก็เหมือนถูกหวย ส่วนตัวแล้วชอบฝีมือคุนหมอ
แต่ว่าดวงซวยค่ะ มานเอียง TT
ผมไม่ได้ทำทั้งสองหม่อนะครับ
แต่ถ้าเรื่องจมูกผู้ชาย ในไทยเป๊ะสุดก็เห็นจะเป็นหมอเฉลิมอ่ะครับ หาดูได้จากพี่ในเว็บศิษฐ์หมอเฉลิมเลยครับ
หมอทุกคนเก่งทุกคนละครับ อยุ่ที่ว่าเราเชื้อมั่นหมอที่เราจะทำรึป่าวครับ
โดยส่วนตัว คุณหมอเฉลิมเป็นคุณหมอที่คาดหวัง อยากไปเสริมกับท่านมากก.. ค่ะ แต่รอคิวข้ามปีไม่ไหว ตัวจริงยังไม่เคยเจอ ... สุดท้ายก็ตัดสินใจเลือกไปทำกับหมอศรันย์ (หลังจากที่ เซอร์เวย์ และดูริวิวมานานมาก) เพราะชอบสไตล์จมูกที่เน้นธรรมชาติ เข้ากับหน้าดีค่ะ .. ทำมาแล้วไม่ผิดหวัง ไม่เบี้ยวด้วย(ทั้ง ๆ ที่นอนดิ้นตลอด) แต่บางเคสก็มีหลุดเบี้ยวบ้าง คุณหมอรับประกัน แก้ไขให้ฟรีค่ะ .. คุณหมอใจดี ตั้งใจทำงาน และก็อารมณ์ดีตลอดเวลาค่ะ
ไม่รู้จะแนะนำยังไง
ลองดูรีวิวฝีมือของแต่ละหมอมาหรือยังครับ
แล้วก็ความรับผิดชอบ ในกรณีที่มีปัญหาของหมอแต่ละท่าน
แต่ว่าผู้ชาย ผมก็ยังหาหมอท่านไหนสู้ฝืมือหมอเฉลิมไม่ได้จิงๆ (ในตอนนี้)
แต่ทรงหมอท่านจะดูโด่งๆหน่อย แบบผู้ชายๆ (อาจจะอยู่ที่คุยกับคุณหมอด้วย)
ส่วนตัวของลองไปดูรีวิว ของหมอศรัณย์ เจอเคสหลุดเยอะมาก ไม่ไหวครับ กลัว.. เบี้ยวบ้าง เอียงบ้าง
ยังไงไม่ขอเชียร์ฝ่ายไหนนะครับ
ลองให้ จขกท.ลองเป็นคนดู และเลือกเอง
ลองหารีวิวดูประกอบการตัดสินใจเยอะๆครับ
หมอศรันย์ เลยจร้า เนียนมาก
หมอท้ังสองท่านถือว่าฝีมือเทพทั้งคู่  
ถ้าให้แนะนำคงบอกว่าให้เข้าไปคุยกับคุณหมอทั้ง2ท่านด้วยตัวเองเลยดีกว่า
แล้วรู้สึกถูกใจท่านไหนมากกว่ากันให้เลือกท่านนั้น
ของดีต้องอดทน เรี่องเบี้ยวเป็นเร่ืองธรรมดา
ขอให้สวย หล่อ ปลอยภัย นะคับ
หมอศรัณย์คะ เราก็ทำ อิอิ
ได้ยินว่าหมอเฉลิมทำจมูกผู้ชายสวย เราเคยเห็นที่คลินิกคนนึงตอนไปส่งเพื่อนจองคิว ทำออกมาสวยมากๆ แต่คนนั้นเค้าเป็นกระเทยอะคะ
เรื่องธรรมชาติ ยกให้หมศรัญค่ะ ธรรมชาติสุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้