เจ้าของ: yanakimm
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ระหว่าง หมอเฉลิม กับ หมอศรัณย์ ท่านใดเสริมจมูกเนียนและเป็นธรรมชาติกว่ากันอะครับ

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าใครสนใจหมอทั้งสองท่านนี้เราหา คิวให้ได้นะครับ ไม่ต้องรอนานนะครับ
ลองไปอ่านโปรไฟล์ ที่แฟนเพจนะครับ เราเป็นเอเจนให้กับคุณหมอทั้ง 2 ท่านครับ
http://www.facebook.com/udodeepage
ก่อนจะตัดสินใจทำกับหมอไหนอย่าดูแต่เคสที่สวยๆนะจ๊ะ เคสหลุดก็ดูด้วย

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=51330
ถ้าเอาเนียน ธรรมชาติ หมอเกมส์จ้า
เราก็ทำกะหมอเกมส์ เลยกล้าพูด อิอิ

ชอบหมอเฉลิม ทำโด่ง เย็บแผลสวย งานละเอียดดีค่ะ..(แต่ช้ำนานมาก สงสัยขึ้นอยู่กับเนื้อแต่ละคน)
หมอ ศรันย์ ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

น้องหญิงที่รู้จักก็เป็นแบบนั้นหลังจากเคยเตือนแล้วไม่เชื่อ เลยจ๋อยไป  โพสต์ 2013-1-6 13:50
ระยะหลังๆหลุดบ่อยมาก เอียงเบี้ยวบ่อยขึ้น ปลายใหญ่ สั้นทู่ ไม่มีหยดน้ำ  โพสต์ 2013-1-6 13:48
เพื่อนเราเสริมกับหมอเฉลิมมาหลายปี ตอนแรก็สวยนะ ผ่านมาอีกหลายปี ตมูกสั้น ไม่รู้เนื้อหดหรือว่าอะไรก็ไม่รู้ รอดูแระกัน
หมอเฉลิมค่ะทรงหยดน้ำสวยทำประณีตทำเองทุกขั้นตอนไม่รีบ ที่สำคัญทำทีละคิวไม่สลับไปสลับมาเหมือนหมอศรัณย์ของเราโด่งนะแต่ออกมาธรรมชาติ
ไม่รู้นะค่ะว่า หมอศรัน ทำเป็นยังไง แต่เราพึ่งไปทำกะหมอเฉลิมมาค่ะจองตั้งแต่ธันวาปีที่แล้ว คุนหมอทำแค่วันล่ะ6คนเองค่ะ เราเห็นเพื่อนไปทำกานเลยตามเค้าไป ----- คุนหมอเฉลิมจะเน้นเป็นธรรมชาติน่ะค่ะในความคิดของเรา เค้าจะทำให้รับกับใบหน้าของเราค่ะว่าหน้าของเรารับได้แค่ไหน การที่เราจะดึงขึ้นให้โด่งแค่ไหนค่ะ มันอยู่ที่เนื้อตรงจมูกของเราด้วยว่าเยอะหรือน้อยค่ะ อย่างตัวเราเนื้อจมูกน้อยหมอเลยดึงให้แค่3มินค่ะ
เราพึ่งไปทำมาวันที่27 ก.ค.12 เราเป็นคนขี้กลัวมากๆแต่พอเราไปทำอะค่ะ ไม่เจ็บไม่ปวดเลยหมอมือเบามาก หมอฉีดยาชาให้ก้อไม่เจ็บ หมอใจดี ขอบอกเราเป็นคนหน้าบานมากมีโหนกแก้มด้วย คุนหมอทำจมูกให้เราแค่3มิน เท่านั้น
ไม่ดึงขึ้นเยอะค่ะหมอบอกว่าอยากให้เป็นธรรมชาติหมอบอกว่าหน้าจะดูเรียวขึ้น ออกมาจะสวยมาก พอเราออกจากห้องผ่าตัด มันสวยมากอ่ะหน้าเราดูเล็กลงทันทีไม่อยากจะเชื่อ
แต่เราโชคดีมาก หน้าบวมเหมือนอวตานแค่4วันเท่านั้น วันรุ้งขึ้นเราไปทำงานได้เลย หน้าไม่บวมมีรอยเขียวนิดหน่อย
เพื่อนๆกะคนที่บ้านบอกสวยเป็นธรรมชาติไม่เหมือนไปทำมาเลย นี้ประมาน2อาทิด แล้วหน้าเราดูเล็กลงมากเรียวมากเลยค่ะมันสวยเป็นธรรมชาติมากๆๆ
***แนะนำให้กินน้ำใบบัวบกค่ะมันช่วยได้มากเลย ปะคบเย็นไว้ตลอดเลยค่ะ****

อยากเห็นวิวจังค่ะ  โพสต์ 2012-11-9 22:40
หมอเฉลิมเพื่อนเราไปทำ2คน ผู้หญิงนะ สวยมากกกก
ถ้าตอบตามโจทย์ ก็คงจะหมอศรัณย์ ที่จะธรรมชาติ (จนดูเหมือนไม่ได้ทำ)
แต่ช่วงหลังเคสคุณหมอหลุดเยอะมากครับ ลองหาอ่านดูดีๆ
ปล.ถ้าสำหรับผู้ชาย ผมว่าตอนนี้ยังไม่มีใครเทียบฝีมือคุณหมอเฉลิมเลยครับ ส่วนตัวปลงใจจองคิวกับคุณหมอท่านไปเรียบร้อยแล้ว รอขึ้นเขียงอย่างเดียว
เข้าไปดูผลงานจากคนไข้ตัวจริงดีกว่าจ้า+ดูแฟ้มรวมคนไข้หมอเยอะๆๆๆ ชอบแบบหมอคนไหนก็คนนั้นเลยค่ะ
รบกวนขอแรงชาวดั้งโด่งช่วยทำแบบสอบถามให้หน่อยนะคะ

สั้นๆ ง่ายๆ เกี่ยวกับศัลยกรรม ผ่าตัด เลเซอร์ โบทอค ร้อยไหม เทือกนี้ถือว่าทำศัลยกรรมหมดเลยคะ

เป็นส่วนหนึ่งของการเรียนปริญญาโทคะ ช่วยหน่อยนะคะ

http://sran.org/ve

ขอบคุณคะ[em:2:]
หมอภูศิษฐ์ก็ดีคะ โด่งสมใจ
หมอศรัณย์ ทำเนียน เนียนจนเหมือนไม่ทำเลย เหอะๆ

เหมือนเราเลย555 เข้าไปดูรุปเราได้เลย ก่อนทำหลังทำ  โพสต์ 2012-6-30 17:29
หมอศรัญ ดีกว่า ถ้าชอบธรรมชาติ
หมอเฉลิม ก้ได้ ถ้าชอบ จมูกพุ่งๆ
เราจองคิวกับหมอศรัณย์ เพราะดูรีวิวคุณหมอบวกกับเห็นตัวจริงคนที่ทำแล้วชอบ ทรงจมูกของคุณหมอดูเหมาะกับผู้หญิง โด่งเนียนธรรมชาติ
หมอเฉลิมก็ทรงสวยค่ะ ออกแนวโด่งเท่ห์ ดูเหมาะกับผู้ชาย
หมอเฉลิมค่ะ...ทำมาได้ 3 อาทิตย์แล้ว...โอเค มากๆ มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น...โด่งได้มากและไม่เวอร์ รับกับหน้า ดูดีมาก ชอบๆค่ะ....
เรื่องธรรมชาติ ยกให้หมศรัญค่ะ ธรรมชาติสุดๆ
ได้ยินว่าหมอเฉลิมทำจมูกผู้ชายสวย เราเคยเห็นที่คลินิกคนนึงตอนไปส่งเพื่อนจองคิว ทำออกมาสวยมากๆ แต่คนนั้นเค้าเป็นกระเทยอะคะ
หมอศรัณย์คะ เราก็ทำ อิอิ
หมอท้ังสองท่านถือว่าฝีมือเทพทั้งคู่  
ถ้าให้แนะนำคงบอกว่าให้เข้าไปคุยกับคุณหมอทั้ง2ท่านด้วยตัวเองเลยดีกว่า
แล้วรู้สึกถูกใจท่านไหนมากกว่ากันให้เลือกท่านนั้น
ของดีต้องอดทน เรี่องเบี้ยวเป็นเร่ืองธรรมดา
ขอให้สวย หล่อ ปลอยภัย นะคับ
หมอศรันย์ เลยจร้า เนียนมาก
ไม่รู้จะแนะนำยังไง
ลองดูรีวิวฝีมือของแต่ละหมอมาหรือยังครับ
แล้วก็ความรับผิดชอบ ในกรณีที่มีปัญหาของหมอแต่ละท่าน
แต่ว่าผู้ชาย ผมก็ยังหาหมอท่านไหนสู้ฝืมือหมอเฉลิมไม่ได้จิงๆ (ในตอนนี้)
แต่ทรงหมอท่านจะดูโด่งๆหน่อย แบบผู้ชายๆ (อาจจะอยู่ที่คุยกับคุณหมอด้วย)
ส่วนตัวของลองไปดูรีวิว ของหมอศรัณย์ เจอเคสหลุดเยอะมาก ไม่ไหวครับ กลัว.. เบี้ยวบ้าง เอียงบ้าง
ยังไงไม่ขอเชียร์ฝ่ายไหนนะครับ
ลองให้ จขกท.ลองเป็นคนดู และเลือกเอง
ลองหารีวิวดูประกอบการตัดสินใจเยอะๆครับ
โดยส่วนตัว คุณหมอเฉลิมเป็นคุณหมอที่คาดหวัง อยากไปเสริมกับท่านมากก.. ค่ะ แต่รอคิวข้ามปีไม่ไหว ตัวจริงยังไม่เคยเจอ ... สุดท้ายก็ตัดสินใจเลือกไปทำกับหมอศรันย์ (หลังจากที่ เซอร์เวย์ และดูริวิวมานานมาก) เพราะชอบสไตล์จมูกที่เน้นธรรมชาติ เข้ากับหน้าดีค่ะ .. ทำมาแล้วไม่ผิดหวัง ไม่เบี้ยวด้วย(ทั้ง ๆ ที่นอนดิ้นตลอด) แต่บางเคสก็มีหลุดเบี้ยวบ้าง คุณหมอรับประกัน แก้ไขให้ฟรีค่ะ .. คุณหมอใจดี ตั้งใจทำงาน และก็อารมณ์ดีตลอดเวลาค่ะ
ผมไม่ได้ทำทั้งสองหม่อนะครับ
แต่ถ้าเรื่องจมูกผู้ชาย ในไทยเป๊ะสุดก็เห็นจะเป็นหมอเฉลิมอ่ะครับ หาดูได้จากพี่ในเว็บศิษฐ์หมอเฉลิมเลยครับ
หมอทุกคนเก่งทุกคนละครับ อยุ่ที่ว่าเราเชื้อมั่นหมอที่เราจะทำรึป่าวครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้