ดู: 19232|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับหมอจตุรงค์หาดใหญ่

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกขอแนะนำอาจารย์หมอจตุรงค์หาดใหญ่ไปแก้มาหน้าไม่บวมเลย    หมอให้คำแนะนำดีมาก    คลีนิคก็สะอาด  

แสดงความคิดเห็น

อยู่ตรงไหนค่ะ สนใจตัดปีกจมูกอ่ะค่ะ  โพสต์ 2012-3-2 12:55
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-3 11:29:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้าทางเลียบคลองตรงข้ามห้างไดอน่า ตรงไปคลีนิคจะอยู่ข้างๆโรงแรมนีโอแกรน ตรงข้ามข้าวมันไก่คลองเตย วันจันถึง
พฤหัสหมอเข้า5โมงเย็น ส่วนวันเสาร์หมอเข้า9โมงเช้าถึง4โมงเย็น ลองเข้าไปปรึกษากับคุณหมอดูก่อนสิหมอจะให้คำแนะนำดีมาก ตอนนี้ครบ5วันหน้าบวมน้อยมากเกือบหายแล้วจ๊ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-3 11:29:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คลีนิคหมอจตุรงค์ 074-462238
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-3 11:39:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทรไปก่อนนะเพราะหมอบางวันหมอไม่ว่างเนื่องจากหมอเป็นอาจารย์หมออยู่ที่มอ.  
ไม่ทราบว่าราคาเเก้เท่ารัยคะ เเร้วหมอทําโด่งสวยปะคะ อยากเหนรูปมากเรยคะ กําลังศึกษาข้อมูลคะ
อยากทราบว่าคุณหมอมีเบอร์ส่วนตัวที่สามารถติดต่อได้ป่าวคะ เพราะว่าโทรไปแล้วไม่มีคนรับค่ะ
เพิ่งไปทำกับหมอจตุรงค์ ได้สองวันค่ะ หมอใจดีมาก คลินิกสะอาด ทำออกมาสวยด้วยค่ะ
หมอทำละเอียด เย็บแผลข้างใน มองไม่เห็น อีกอย่างก็บวมน้อยมากค่ะ
หมอทำสวยไหมค่ะรบกวนด้วยน้ะ พอดีกำลังหาหมอเลือกอยู่ มีญานินสุราษ กับหมอเกมส์เลอรัก รบกวนด้วยนะค่ะ
มีน้องพริตตี้ที่หาดใหญ่ไปทำกับหมอจตุรงค์ออกมาเกาหลีมาก  ผมว่าจะไปทำบ้าง
อยากทราบว่าหมอจตุรงค์ทำตา2ชั้น สวยไหมครับ
มีรีวิวรูปให้ดูมั๋ยค่ะ อยากดูมาก อยากไปแก้กับคุณหมอค่ะ
อาจารย์เราไปทำกับหมอจาตุรงค์มาสวยมากแล้วก้อไม่บวมด้วยเปิดจมูกแค่ข้างเดียวเอง
ชักลังเลเเล้วสิตอนเเรกตั้งใจหาข้อมูลตกลงใจว่าจะไปทำกับหมอชาญสุราดน่ะค่ะเข้าไปปรึกษาหมอเเล้ว เเต่คิวยาวมากเป็นเดือนเลยอ่ะเลยกลับมาคิดก่อนเพื่อได้หาข้อมูล มาเจอกระทู้หลายคนบอกว่าหมอจตุรงค์ทำดีไม่เบี้ยวไม่บวม วันที่13นี้จะลงหาดใหญ่เเระ เเดวลองไปปรึกษาหมอดูดีกว่า. เเล้วจะมาเล่าประสบการณให้ฟังน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

หมอจตุรงค์ทำคางสวยไหมค่ะ  โพสต์ 2013-2-14 00:03
ร่วมแชร์ครับ ผมจมูกทะลุน้ำหนอง และ เหลืองใหลเป็นทาง หมอไม่รับบ้าง ไม่มีคิวบ้าง แล้วมีแต่หมอบอกทำใจนะมันจะยุบลงไปมาก ได้คุณหมอท่านนี้หละแก้ใขให้จนบัดนี้ จมูกผมสวยกว่าตอนเสริมอีก คุณหมอเอาออกแล้วแก้ใขไปในตัว ท่านเก่งมากเลยครับ
โทรไปไม่มีคนรับเลยครับวันนี้เปิดป่าว
โทรไปหาที่คลีนิคทั้งวันไม่มีคนรับเรย...
ลองโทรไปช่วง 4 โมง - 6 โมงเย็นดูครับ คลีนิคจะเปิดช่วงนั้น
ไปทำกับหมอจตุรงมาเหมื่อนกันค่ะวันนี้ก็วันที่3แล้วยังบวมและช้ำยู  วันที่2บวมไม่เห็นตาเลยค่ะวันที่3ก็บวมไม่มาก แต่ยังไม่รู้ว่าจะสวมั้ยต้องรอให้หายบวมก่อนค่ะ  แต่คุณหมอมือเบาจริงๆค่ะ
ไปทำกับหมอจตุรงมาเหมื่อนกันค่ะวันนี้ก็วันที่3แล้วยังบวมและช้ำยู  วันที่2บวมไม่เห็นตาเลยค่ะวันที่3ก็บวมไม่มาก แต่ยังไม่รู้ว่าจะสวมั้ยต้องรอให้หายบวมก่อนค่ะ  แต่คุณหมอมือเบาจริงๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้