12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tonza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าอย่างผมทำอะไรดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
นั่นดิ เราว่าทำจมูกใหม่เหมือนที่ตั้งใจไว้ กะทำหล่อ พอละ :)
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-15 23:23:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กูรู ทั้งหลายครับ จมูกอย่างนี้เนี่ย ถือว่าเนื้อเยอะรึป่าวครับ ถ้าจะเสริมจะเสริมได้โด่งมากไหม ครับ  .........
   ขอบคุณครับ
ไม่ต้องทำแล้วค่ะ  ดูดีแล้ว แต่ไปทำให้หน้าเนียนกว่านี้ ก็ดูดีโคตรแล้ว
ใช่ๆเราก็เห็นด้วยนะว่าหน้าหล่อแล้วไม่ต้องทำไรเยอะหรอกขนาดบางคนไปเสริมมาซะจนโด่งแทบจะทะลุหน้ายังไม่เห็นเปลียนเลยอ๊ะบางคนก่อนทำดีอีกเช่นก่อนทำหน้าตาก็ดูดีมากๆพอเสริมจมูกโด่งมากเกินไปหน้าเลยเหมือนมนุษย์ต่างดาวอ๊ะอันนี้เราไม่ได้ว่าใครนะไม่เชื่อก็ลองเข้าไปดูที่ริวิวศัลยกรรมซิบางคนหน้าก่อนทำดีมากๆแต่พอเสริมจมูกซะโด่งเกินไปหน้าเลยกลายเป็นมนุษย์ต่างดาวเราว่าถ้าอยากให้ดูดีนะอย่าไปเชื่อใครในกระทูนะที่ว่าเอาจมูกให้โด่งๆอ๊ะเราว่าหมอที่ทำจมูกให้กับเราเค้าจะดูออกเองว่าหน้าเราตอ้งโด่งขนาดใหนไม่ใช่ว่าโด่งมากๆหมอเค้าจะกะให้ดูพอดีรับกับใบหน้านะอันนี้เราบอกนะเชื่อหรือไม่เชื่อก็ตามใจนะ
เราว่าหล่อแล้วเชื่อเรานะถ้าอยากให้หน้าดูดี   เวลาทำก็ถามคุณหมอไปด้วยคุณหมอจะเป็นคนพินิจหน้านะว่าหน้าแบบเราต้องโด่งมากน้อยขนาดใหนที่เห็นในกระทูริวิวศัลยกรรมในเวปนี้นะนะเราว่าบางคนไปทำแล้วหน้าเหมือนมนุษย์ต่างดาวมากๆจงอย่าเชื่อใครก็แล้วกันนะเชื่อหมอเป็นดีที่สุดเลย  เพื่อหน้าของเราไม่ใช่หน้าของคนอืนที่จะมาชักจูงเราได้หน้าเราเชื่อตัวเองเป็นดีที่สุด เชื่อมือหมอละนะคะ
ทำหน้าเรียววววค่ะ อย่างอื่นดีหมดแล้ววค่ะ ^^
กูรู ทั้งหลายครับ จมูกอย่างนี้เนี่ย ถือว่าเนื้อเยอะรึป่าวครับ ถ้าจะเสริมจะเสริมได้โด่งมากไหม ครับ  ......... ...
ต้นฉบับโพสโดย tonza เมื่อ 2009-11-15 23:23

ถือว่าเนื้อเยอะพอควร ครับ ปลายนี่สามารถเพิ่มได้อีกครับ
แล้วปีกจมูกจะสามารถ หุบเข้าได้ด้วย ถ้าปลายสูงกว่านี้
แต่หัวตาลุงว่าน่าจะพอแล้ว ไม่ก้อีกนิดนึงก้อครับ ปลายพุ่งๆนะ
ปีกจะได้หุบเข้าดวยครับ ...หนับหนุนๆ แก้เลยค๊าบบบ
โอ้ว จขกท. หล่อแล้วนะเราว่า
จมูกก็ดูดีแล้ว
หน้าคุ้นๆ..........เหมือนเคยรู้จักอ่ะ

อิอิ
มอง avatar ไกล เรานึกว่าเกรท วรินทร นะนั่น

เราแนะนำทำตรงปลายจมูก เอาทรงสวยๆรับรอง เกิดแน่ๆ
อย่างอื่นเราแนะนำ คงเดิม ดีที่สุด

อยากเห็นตอนหลังทำออกมาจิง ว่าจะเป็นยังไง
เจ้าของกระทู้ ไปฉีดโบท๊อกหน่อยก็ดีคับ
ดูจากรูปแล้ว กล้ามเนื้อส่วนกรามค่อนข้างเยอะ
ถ้าฉีดโบ แล้วจะช่วยให้ช่วงกรามยุบลง รูปหน้าเรียวขึ้นครับ

ส่วนบุคคลที่มาสิ่งกระทู้คนอื่น อิอิ
แนะนำให้เสริมจมูก กับตัดปีกนะคับ แค่นี้หน้าก็เปลี่ยนไปเยอะแล้ว
หล่อขึ้นเชียวละคับ
ปล. ลบรูปให้แล้วนะคับ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-19 21:06:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าคุ้นๆ..........เหมือนเคยรู้จักอ่ะ

อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย princeton เมื่อ 2009-11-22 12:22

จิงอ่ะครับ สงสัยเราหน้าโหลมั้ง หรือว่านายเล่นเชียงใหม่ป่ะครับ
บ่ต้องเสริมแล้วคับ ทำหน้าใสหน้าเนียนก็พอแระ
เราว่านายก็หล่อดีแล้วจะทำอาไรอีก- -*

ทำน่าใสอย่างที่พี่ข้างบนบอกดีกว่า*-*
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้