12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ZEFIROS
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ศัลยกรรมปลูกผม ปัญหา 1 ใน 3 ของชายไทยใครเคยไปทำมาหรือกำลังศึกษาจะไปทำ แชร์ข้อมูล

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-11 00:52:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีใครไปทำ มาแล้ว มั่งครับ แชร์ กันได้นะครับ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-13 23:16:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไปไหนกันหมด ^-^
ว้าว..มองข้ามได้ไงนี่...คลีนิก ที่เชียงใหม่อยู่หลังบ้านเราเลยนี่หว่า.....น่าสนใจ ขอบคุณสำหรับรีวิวค่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-28 06:07:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบ  Benjo1

จริงหรอครับ  555  ขอบคุณ ครับ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-1 08:25:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีใครทำมาแล้ว อีกไหมครับ หรือ มีโครงการจะไปทำกันมั่ง แชร์ได้ นะครับ
WoW ดูดีมากเลยครับ...ของผมตอนนี้กำลังทานยาของคุณหมอที่ ศูนย์การแพทย์ธนบุรี ทานยาติดต่อกันมา 4 เดือนกว่าๆแล้วครับ ผมก็ขึ้นเพียบเลย แต่ต้องทานยาติดต่อกันไป 2 ปี ค่าใช้จ่ายน่าจะเยอะกว่าผ่าตัดปลูกถ่ายเสียนะครับผมว่า..
มีปัญหาผมบางเหมือนกันครับ แต่ตอนนี้กำลังทานยาของคลินิกนครหลวงการแพทย์อยู่ครับ ผมขึ้นดีมาก ค่าใช้จ่ายก็ไม่แพงประมาณเดือนละ 800-1,000 บาท มียาทาน ยาทา และก็ยาสระผม ถ้าใครสนใจก็ลองโทรไปสอบถามได้ 02-424 0536 ต้องจองคิวนะครับคนเยอะมาก ตอนไปครั้งแรก ไปถึงตอน 18.00น.กว่าจะได้ตรวจก็ 22.00น. รอนานมาก แต่ก็คุ้มครับ
สนใจกำลังจะไปทำกำลังหาข้อมูลอยู่คับ แต่สิ่งที่กลัว กลัวเสียเงินไปแล้วจะไม่ขึ้
ผู้หญิงทำได้มั้ยคะ  ราคาเท่าไหร่อะคะ
สวัสดีครับคุณ ZEFIROS แหมๆๆกลัวไม่มีเพื่อนคุยล่ะสิไม่ต้องกลัวเหงาหรอกนะครับผมอีกคนนึงที่กำลังจะถึงคิวทำแล้วครับ วันที่ 27 ธันวาคมที่จะถึงนี้แล้วครับทำที่เชียงใหม่ครับ แต่เอ...รูปที่คุณนำมาโพสให้ดูนี่เหมือนจะคุ้นๆนะผมว่าน่าจะเป็นที่เดียวกันกับที่ผมจะไปทำนะที่ Thaihair clinic ใช่ไหมล่ะ ผมก็จะไปทำที่นี่แหละครับเพราะอยู่ใกล้บ้านนะครับไม่ใช่ข้างบ้านหรอกนะแต่จังหวัดใกล้เคียงกันนะคือผมเป็นคนจังหวัดลำพูนน่ะครับกว่าจะมาเจอวิธีปลูกผมแบบย้าย
เซลล์รากผมนี่ก็ลองมาหลายวิธีแล้วนะทั้งแชมพูทั้งโทนิคอะไรต่อมิอะไรหลายๆอย่างก็ยังไม่ได้ผลและก่อนที่จะมาเจอวิธีนี้ก็ไปรับบริการจากสถาบันดูแลรักษาเส้นผมชื่อดังแห่งหนึ่งซึ่งเราคิดว่าจะช่วยทำให้ดีขึ้นได้แต่ตอนนี้จะครบสองปีแล้วก็ยังรู้สึกว่ายังไม่ได้อะไรมากนะครับกับเงินที่เราเสียไปก็ดีขึ้นมาระดับหนึ่งคนรู้จักกันก็ทักว่าดูดีขึ้นนะแต่ก็ยังมีอีกนะที่ยังล้อผมเหมือนเดิมส่วนใหญ่ก็ไอ้พวกเพื่อนเวรตะไลที่คบๆกันมานั่นแหละมันยังตอกย้ำอีกนะว่าได้แค่เนี๊ยะเหรอวะที่มึงบอกว่าหมดไปเป็นแสนๆเราก็แอบน้อยใจแต่มันก็หมดไปเป็นแสนจริงๆนะครับจะบอกให้กว่าจะมาเจอวิธีนี้ผมก็หาข้อมูลต่างๆมากมายส่วนใหญ่ก็จากอินเตอร์เน็ตนี่แหละครับทั้งเว็บพันทิปและหาในกูเกิ้ลดูทุกสิ่งดูทุกกระทู้อ่านมันทุกอย่างวิเคราะห์ข้อมูลอย่างละเอียดจนแน่ใจและตัดสินใจทำการปลูกผมในครั้งนี้ครับและคิดว่าการตัดสินใจของผมครั้งนี้จะเป็นครั้งสำคัญและไม่ทำให้ผมเสียเงินไปเปล่าอีกนะครับทำงานเก็บเงินมาหลายปีมากอีกทีั้งโดนล้อโดนกระแนะกระแหนมานานมากแล้วตั้งแต่สมัยเรียนมาโน่นแล้วมาทำงานก็ยังไม่วายอีกคราวนี้แหละเป็นไงเป็นกันครับและผมจะโพสรูปให้ดูเหมือนคุณ ZEFIROS ด้วยนะครับไม่ต้องกลัวเหงานะครับและจะเป็นกำลังใจให้คนที่จะกำลังจะทำด้วยครับและสำหรับคนที่กำลังคิดลังเลอยู่ว่าจะทำดีมั๊ยน๊ากลัวนี่กลัวโน่นผมบอกให้เลยว่าวิธีนี้เป็นวิธีที่ดีมากๆแล้วนะครับอย่าไปลองผิดลองถูกไปเรื่อยเปื่อยเดี๋ยวจะเสียเวลาเสียเงินเสียทองอย่างผมหรือก่อนที่จะทำอะไรก็ให้หาข้อมูลให้มากๆก่อนนะครับเสียเวลาหาข้อมูลก็ยังดีกว่าครับอย่าเป็นเหมือนคำสุภาษิตที่ว่า "เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่าย" เลยนะครับเดี๋ยวจะเป็นเหมือนผมนะครับ ย้ำๆๆ แล้วผมจะเขียนมาใหม่นะครับหลังจากที่ผมไปทำมา เจอกันใหม่นะครับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้