123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: c.winniiz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพไซส์หน่มน๊ม by คุณหมอธีรพงษ์ เเห่ง บางกอกศัลยกรรมค่า

[คัดลอกลิงก์]
มาเยี่ยมเจ้าบ้านค่ะ น้องนมสบายดีนาจ้ามีเวลารบกวนน้องวินมาอัพ อาการเป็นระยะนะค่ะ ติดตามเสมอค่ะ
หวัดดีค่ะ คุณพีเจ เข้าไปที่คลินิกขอดูรูปผลงานหมอธี อัลบัมเป็นเล่มเลยค่ะ ตัดหน้าท้องอยู่หน้าแรกๆเลย(จำได้ค่ะ เพราะดูได้ห้าหกหน้าเอง อิ อิ)
หวัดดีขะ คุณ pingpang ขอบคุณมากขะที่ให้ข้อมูลมา แต่พอดีเราอยู่ต่างประเทศขะ พอจะมีอีเมลของหมอรึป่าวค้ะ
อยากดูรูปฝีมือของหมอธีมาก ขอความมั่นใจเรื่องฝีมือเย็บนิดนึง เรากลับไทยได้หนึ่งเดือนขะ เครียดเรื่องเลือกหมอพอสมควรขะ ตอนแรกจำทำแค่นม คิดไปคิดมาไหนๆก็ไหนๆละ ทำทีเดียวจบไปเลยดีกว่า ไม่ต้องทนเห็นหน้าท้องอันห้อยย้อย รับไม่ได้อะขะ  ตอนแรกสุดจะทำนมกะหมอที่พีเอไอ เชื่อมั้นมากที่สุด 100000-120000 แต่พอคิดจะตัดหน้าท้องด้วย แพงกว่าทำนมอีกอะ สองอย่างประมาณ 240000-260000  ต่อมาก็ว่าจะทำหมอเทพ สองอย่าง 100000 แต่ไม่ได้นอน รพ. ต้องนอนคลีนิค สามคืน ไม่สะดวกเท่าที่ควร ...อ่านเจอหมอธีรพงษ์ เห็นว่าเคยเป็นทีมแพทย์ของหมอปรีชา ไม่แน่ใจว่าใช่มั้ย ...ตอนนี้เรื่องทำนมเหมือนเป็นเรื่องเล็กละ หมอเทพ หมอธี ทำนมสวยเหมือนกัน
หมอธี ทำสองอย่าง ประมาณ 110000-120000  โทรถามคลีนิคหมอธีแล้ว เมนเตอ 55000 ไม่เกิน 400cc
ไม่ทราบว่าจะพอมีใครเคยผ่าหน้าท้องแล้วมารีวิวให้ดูบ้างป่าวเน้อะ
ต้นฉบับโพสต์โดย aomsillygirl เมื่อ 2012-3-13 18:33
คอนเฟริมอีกเสียงคะ หมอธีทำนมสวยจริงอะไรจิง ทำที่นี่ ...

แผลของที่เราทำแทบจะมองไม่เห็นเลยคะ หมอทำสวยมาก
ข้อมูลยาวมากค่ะ ไว้จากลับมาอ่านอีก ตอนนี้ง่วงมากมาย  
นัดผ่า 1 สิงหาค่ะ แล้วจะมารีวิวให้ดูนะค่ะ
อ่านรีวิวของคุณวินแล้ว ได้ประโยชน์มากเลยค่ะ  เลยสงสัยอยู่ว่าหลังทำหน้าอกมาแล้ว ต้องโนบราถึงเมื่อไหร่ แล้วแผล

เป็นที่สีไม่สม่ำเสมอมีวิธีให้เสมอกันอย่างไรบ้าง
มะไหร่จะลงรูปอีกคะ รอชมๆ
อันนี้ไม่ทราบว่าเป็นทรงสูงหรือเปล่าคะ ขอบคุณคะ
อยากสอบถามวีธีกินยาหยุนหนายไป๋เหยาค่ะ คือ เม็ดแดงกินก่อนผ่าตัด แต่งดอาหารน้ำก่อน 6 ชั่วโมง ทานอย่างไรอะค่ะ ขอวิธีหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ^_^
ต้นฉบับโพสต์โดย c.winniiz เมื่อ 2012-2-25 00:09
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย c.winniiz เมื่อ 2012-2-25 00:14

ส่วนเรื่อ ...

หยุนหนานไป๋เหยา นี่ถ้าเราซื้อเกรดเอ 1 แผง กับ แบบผง 1 ขวด แล้วกินเม็ดสีแดงจากแผง 1 เม็ด จากผง 1 เม็ดได้ไหมคะ เพราะไม่อยากซื้อหลายแผง
เราเพิ่งเสริมมากับหมอธีเหมือนกันค่ะ แผลปานนม มีปัญหาที่แผลเหมือนกันค่ะ คือแผลเปิด เราคิดว่าเป็นเพราะหมอนัดตัดไหมเร็วเกินไป บวกกับผู้ช่วยหมอบีบหน้าอกแรงไปในวันตัดไหมเพราะแผลยังไม่สนิดดี
ไปนวดก่ะพี่แป้นกี่ครั้งคะ
ลังเลระหว่างหมอพีระและหมอธีเหมือนกันค่ะ
แต่อ่านกระทู้คุณวินแล้วเทใจไปหมอธีอย่างแรงเลย
หมอพีนิยมทำหยดน้ำราคาแพงมาก ตอนนี้แสนสอง โอ้วแม่จ้าว!!!
เคยเห็นรีวิวทรงกลมหมอพีสู้่หมอธีร์ไม่ได้เลยค่ะ
ตอนนี้เทใจไปหมอธีร์ เต็มๆ
น่าสนใจจังเลยค่ะ กะลังเลือกหมออยู่เหมือนกัน ระหว่างหมอธี กะ หมอเทพประตู้น้ำ
สวยมาก  อยากทำกะหมอธีบ้าง  รอเก็บตังอยู่
รออัพเดทรูปจ้า นมใหญ่เพิ่มขึ้นไหมจ้า
สวยมากกกกกค่ะ.......หนึ่งในร้อยนะค่ะ ที่จะทำออกมาสวย และธรรมชาติอย่างนี้ พี่อยู่ต่่่างประเทศ จะกลับมาทำประมาณเดือนพศจิกายน อยากโทรคุยคุยกับ น้องวิน ได้ไหมค่ะ พี่อยากฝากซื้อยา และอุปกรณ์ทุกชนิด ที่น้องใช้นะคะ รวมทั้งวิธีขอพรพระ ไหว้พระ จะได้ไหมค่ะ น้องน่ารัก และมีนำ้ใจมากค่ะ จากที่ติดตามดูในรีวิว ขอบคุณนะคะที่ได้มาแชร์ประสบการณ์ที่นี่ค่ะ

Tippi
นมทำออกมาสวยมาก  แต่ทำไรแผลเย็บใต้รักแร้เหมือนไม่สนิท ไม่เรียบด้วย กลัวติดเชื้อ
คุณวินค่ะ ขอข้อมูลคลินิคพี่แป้นหน่อยสิคะ อยู่ที่ไหน เบอร์โทร ค่านวด ทำมาได้อาทิตย์นึงแล้วค่ะ อยากนวดกลัวเป็นพังผึดนะค่ะ
อยากได้ Line พี่วินนี่จังเลยค่ะ อายุใกล้เคียงกันเลย (หนูอายุ22)
และก็ลังเลระหว่างหมอพีระ กับหมอธีร์มากเลยค่ะ ตอนแรกๆไม่เคยรู้เรื่องข้อมูลของหมอธีร์เลย
จนมาอ่านข้อมูลของพี่วินนี่ รู้สึกเทใจไปทางหมอธีร์มากๆ (บวกกับราคาที่ห่างกันพอตัว)
รบกวนพี่วินแยก line หน่อยได้มั้ยคะ อยากได้คนมาพูดคุยเรื่องทำน่มน๊มมม ><
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
ใช่ค่ะ คุผนวินมี line ไหมค่ะ
กำลังหาข้อมูลทำนมปีหน้า มาอ่านกระทู้คุณวิน. ตัดสิ้นใจได้เลยว่สจะทำกับใคร. รบกวน ขอline คุณสินได้ๆหมค่ะ
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้