ดู: 3925|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] อยากคิ้วเข้มคับ

[คัดลอกลิงก์]
เป็ฯคนพอมีคิ้วบ้าง แต่อยากให้คิ้วเข้มกว่านี้อีก ใครมีวิธีดี ๆ มาแชร์กันหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ ^^
สักคิ้ว 3 มิติ จิ
เพ้นท์คิ้วสามมิติค่ะกำลังจะไปทำเหมือนกันตอนนี้รอคิวอยู่
คิ้วสามมิติไง เเต่ทำหลังบวชเเล้วนะไม่ฉะนั้นโกนผม โกนคิ้ว เเล้วจะมีไรๆสามิติยุตรงคิ้ว เด๋วพระงงว่าทำไมโกนคิ้วไม่หมดสักที โอเคนะ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย millionhair เมื่อ 2012-3-30 12:40

อยากคิ้วเข้ม สามารถปลูกคิ้วถาวรได้ค่ะ เหมาะสำหรับคนที่คิ้วบางและต้องการเพิ่มความหนาแน่นไปในบริเวณที่มีคิ้วอยู่แล้ว
ปลูกครั้งเดียวจบ อยู่ได้ถาวรตลอดไป สอบถามรายละเอียด 083 -244-9877, 02-967-1331หรือเข้าไปดูใเพิ่มเติมได้ที่ www.millionhiartransplant.com
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anton89 เมื่อ 2014-6-9 03:43

ผมมีคิ้วนะคับ แต่มันบางไม่หนา อยากได้หนาๆ ดำหน่อยๆ คือผมใช้มาหมดแล้วครับ ทั้งกินทั้งทา minoxidil ทั้งวิตามินบำรุงพวก เบเวอรี่ยีส สังกะสี นู่นนี่  สุดท้ายเลิกใช้มันจะร่วงเหมือนเดิม แล้วพวกนี้ใช้ไปนานมีผลข้างเคียงเลยไม่อยากใช้แล้วครับ เคยเขียนคิ้วและปัดมาสคาร่าบางครั้ง  แต่ตอนนี้ใช้ แว๊กซ์ทาคิ้วเข้ม ของ theboyztoy อ่ะครับ ขายทางfacebook ลองเสิร์ทดู คิ้วเข้มทันทีที่ทาเลย เป็นธรรมชาติสุดๆ ไม่มีใครรู้เลย คือมันไม่ติดที่ผิวหนัง มาสคาร่ากับดินสอเขียนคิ้วชิดซ้ายเลย และเห็นว่ามีพวกน้ำมันธรรมชาติที่ช่วยบำรุงขนอยู่ด้วยอ่าคับ พวกน้ำมันมะพร้าว น้ำมันงา น้ำมะกอก น้ำมันละหุ่ง ครบเลย คือดีมากครับ สำหรับผู้ชายที่อยากดูเนียนๆ ไม่หลอกตา อ่าคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earnmama เมื่อ 2016-2-21 16:45

อยากมีคิ้วเข้ม  เสริมหล่อ แบบง่ายๆ  ปลูกคิ้วถาวร ราคาเบาๆ สอบถามได้นะคร้าา  0946611811
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้