เจ้าของ: yamclub
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกเป็นสันเวอร์ ทำไงดีค๊ะ ขอคำปรึกษาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-18 20:44:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แยม ๆๆๆๆ add เมลพี่เก๋ยังง่ะ???
อ๋อ....สนใจพาไปแก้จมูกกะหมอกรีชาติ
ปายเปงเพื่อนพี่เก๋หน่อยจิ....กลัวๆๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-11-18 02:51

สามารถเปลี่ยนหมอได้หรอพี่เก๋

แยมอยากแก้ให้มันเตี้ยลงอีกนิดอ่ะ  

ตอนนี้มันเหลี่ยมเริ่มหายแระ  แต่มันก็ยังเป็นมันวาวอ่ะ  ดูเป็นสันเกินนน

ไม่รู้ว่าเพราะมันสูงไปอะป่าว

พี่เก๋ว่าแยมจะแก้ดีม๊ะ
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-18 20:55:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]แยม ๆๆๆๆ add เมลพี่เก๋ยังง่ะ???
อ๋อ....สนใจพาไปแก้จม
สวยแล้วครับ แต่แค่มันเห็นสันเด่นอ่ะครับ

ผมว่าไม่ต้องเครียดแล้ว เข้ากับหน้าแล้วครับผม
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 18:48:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สันมันวาว เกิ๊นนน  ดูแข็งๆ อ่ะ

yamja.jpg (82.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

เห็นด้วยครับสวยมากๆเลย...อย่าแก้นะครับ..
สวยค่ะ .....จมูกเรามันก้อเงาเหมือนกัน แต่เปล่ากังวล อิอิ สวยแย้ว ...
สวยค่ะ พี่แยม

ว่าจะไปทำจมูกกะหมอกรีชาติอยุ่เหมือนกันค่ะ

เก็บข้อมูลๆ แล้วถ้าหน้าแบบนี้ทำแบบโด่งๆจะตลกมั๊ยคะเนี่ย 55
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-23 10:10:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยค่ะ พี่แยม

ว่าจะไปทำจมูกกะหมอกรีชาติอยุ่เหมือนกันค่ะ

เก็บข้อมูลๆ แล้วถ้าหน้าแบบนี้ทำแบบโด่งๆจะตลกม ...
ต้นฉบับโพสโดย paaan เมื่อ 2009-11-22 23:33

ไม่น่าเกลียดเรยจร้า กลับกัน สวยขึ้นต่างหากหล่ะ อิอิ จิงๆนะ  ถ้าทำมาแร้ว ต้องดูคมแน่เรย เพราะตอนนี้ก้อน่ารักอยู่แร้วว..
พี่แยม จมูกสวยมากๆ แล้วค่ะ อย่าไปแก้เลยจ้า

เพราะสวยมากจริงๆ ค่ะ

อยากได้แบบพี่แยมอ่ะจ้า ส่วนเรื่องสัน คิดว่าสวยนะคะ ไม่น่าเกลียดหรอกจ้า น่ารักออกค่ะ

ผิวแอบสวยได้อีก อิอิ
แยม อย่าแก้เลย...แบบนี้แหล่ะ ...ดูดีแย้ว

พาพี่เก๋ไปแก้จมูกดีกว่า??
เเยมคับ คุณเป็นผู้หญิงที่สวยมากเลยนะคับ

ทรงกำลังสวยเลยนะคับ ^^

อากาศหนาวเเล้ว  ดูเเลตัวเองด้วยนะคับ

เป็นห่วงนะจ๊ะ ^^
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-24 19:51:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเยมคับ คุณเป็นผู้หญิงที่สวยมากเลยนะคับ

ทรงกำลังสวยเลยนะคับ ^^

อากาศหนาวเเล้ว  ดูเเลตัวเองด้วยนะคับ

เป ...
ต้นฉบับโพสโดย twilight เมื่อ 2009-11-24 03:28

ขอบคุงคร้า  อุ๊ยย แอบเขิลๆๆ  อิอิ

เหมือนกานจร้า ดูแลตัวเองด้วยน๊า
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-24 19:53:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แยม อย่าแก้เลย...แบบนี้แหล่ะ ...ดูดีแย้ว

พาพี่เก๋ไปแก้จมูกดีกว่า??
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-11-24 00:09

ได้เรยพี่เก๋

เมือ่ใหร่ ว่ามา

เด๋วแยมจัดให้  

หนาวแร้ว ดูแลตัวเองด้วยเด้ออ  เปงห่วงๆๆ
สวยแล้วค่ะ เหมาะกับหน้าดีค่ะ
แต่ดูเป็นสันมากกว่าของเรานิดหน่อย อาจเป็นเพราะมีฐานเดิมที่ดีอยู่แล้ว
ไม่ต้องกังวลนะคะ พอนานไปก็จะยุบลงอีกนิดหน่อย
ของเราตอนนี้แทบจะไม่โด่งและ เหอๆ คงเป็นเพราะจมูกสั้นด้วยน่ะค่ะ เลยโด่งมากไม่ได้
แต่ของตะเองก็สวยมากแล้วค่ะ สวยกว่าของเราอีก อย่ากังวลไปเลยค่ะ
ที่ว่าทรงคล้ายๆ กัน ก็หมอเดียวกันนี่คะ ดูมาหลายคนและ บล็อกเดียวกันเลย 555
อยากแก้ก็แก้เลยคับ

เอาสบายใจ เจ็บแค่นี้ เด็กๆ
ดีคร่า

ยา ว่าจมูกพี่ก้อสวยแล้วน้าคร่า

ถ้าเตี้ยกว่านี้อาจจาสวยน้อยกว่านี้กะด้าย ( อันนี้ต้องหัยกำลังใจตัวเองคร่า ว่าที่ทำสวยอันดับ1 อิ อิ )

เดี๋ยวตรงปลายจมูกยุบลงก้อจาสวยกว่านี้อีกเยอะ...ๆๆๆ

เห็นหมอบอกว่า3เดือนอะคร่า

กว่าปลายจายุบแบบสวยสุดๆๆ  ก้อช่วงนั้นอะคร่า
สวยอ่ะค่ะ รออีกนิด รับรอง เริ้ดดดดดดดดด มาาาาก ขอบอก ว่าแต่ทำที่ไหนค่ะ อิอิอิ อยากรู้
สวยแล้วนะอย่าแก้เลย ใครเห็นก็อิจฉากันทั้งนั้นแหละอย่าคิดมากเลย คิดอย่างเดียวว่าเราสวยขึ้น
ไม่เวอร์นะค่ะ สวยดีออก ทรงเกาหลีเลยนุ่นอยากได้ทรงนี้แหละค่ะ แต่หมอจะทำให้ได้อ่ะป่าว?
สันมันวาว เกิ๊นนน  ดูแข็งๆ อ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย yamclub เมื่อ 2009-11-19 18:48

ยังไม่ยุบดีอ่ะป่าวค่ะ รอดูอีกอาจจะยุบอีก
จากรูปดูสันเป็นเหลี่ยมๆอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย yamclub เมื่อ 2009-11-9 22:30

แย้วหน้าเดิมเป็นไงอ่ะค่ะ ขอดูรูปหน่อย
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-27 22:48:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกเก่าหรือ ดูตามลิ้งนี้ได้เรย

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=2930
สวยแล้วครับ ดูดีมาก ยังกับสาวเกาหลีเลย อย่าแก้เลยครับ โด่งนะดีแล้ว ดีกว่าไม่โด่ง
ต้นฉบับโพสโดย yamclub เมื่อ 2009-11-19 18:48

เห็นบ่น เลยเข้ามาดู ไหนดูดิ เป็นไงมั่ง...ก็สวยแล้วนี่นา ก็คมดีออก
ลุงว่า ทรงนี้แนวนี้ก็ดีออกครับ ดูคมเฉี่ยวสวยไปอีกแบบ แล้วที่ยันฮีก็จะแนวนี้อยู่แล้วด้วยครับ
แต่ถ้าอยากแก้ลองกลับไปถามคุณหมอดูดิว่า เหลาลงหน่อยได้ไหม จะได้ดูหวานขึ้นนิดนึง ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้