เจ้าของ: yamclub
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกเป็นสันเวอร์ ทำไงดีค๊ะ ขอคำปรึกษาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-10 21:15:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลุ้มจัง มีแต่คนมองอ่ะ

สงสัย เป็นสันมากเกินไป  จับดูนี่ เป็นเหลี่ยมเลยนะ  จะรอถึงสามเดือน หรือว่าจะไปปรึกษาหมอดีอ่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
เราว่าสวยดีนะคะ
หรือเพราะเจ้าของกระทู้สวยอยู่แล้วก็ไม่รู้ : )
หากไม่ชอบก็คุยกับหมอดีกว่านะคะ มันอาจยุบอีกหน่อยอย่างที่หลายท่านบอกก็ได้
เราคิดว่าความพอใจของคุณสำคัญที่สุด
หน้าใสจัง อิจฉาๆ
จากประสบการณืตรง หายเหลี่ยมแน่นอนครับ แต่ต้องใช้ระยะเวลาไม่แน่ใจว่านานเท่าไหร่แต่หลายเดือนทีเดียวหรืออาจจะมากกว่าปี คือ พังผืดมันจะค่อยๆจับตัวกับซิลิโคนครับ จบแท่งเหลี่ยมๆจะค่อยๆหายไปทีละน้อยแล้วมันจะดูเป็นแท่งใหญ่ขึ้นจนกลืนกับหน้าเราเอง แต่ว่านานมากๆจนเราลืมไปเลยว่าเมื่อก่อนมันไงอ่ะครับ ถ้าไม่รีบก็ไม่เป็นไรมันจะค่อยๆดีขึ้นแต่ใช้เวลา แต่ถ้ารีบต้องเปลี่ยนทรงสถานเดียวครับ แต่ชัวร์ว่าอนาคตมันจะกลมสวยแน่ๆแต่น้านนาน
เจ้าของกระทู้เหมือน จ๊ะจ๋า พริมรตา
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-11 16:19:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
29# mushroom2

ขอบคุณมากนะค๊ะ สำหรับคำแนะนำดีๆ  ทำให้เราคลายความกังวลลงเยอะเรยคะ  

และวันนี้เราก้อไปหาคุงหมอกรีชาติมาแร้ววว  

เค้าบอกว่า อย่ากังวลเรย รอดูทรงก่อน นี่เพิ่งจะเดือนเดียวเอง ยังไม่ยุบเต็มที่

ให้เมกอัพ ไปก่อนมันจะได้กลืนกะใบหน้า

หรือถ้าไม่มั่นใจรอหลังปีใหม่ มาให้หมอดูอีกที ไม่พอใจหมอเปลี่ยนทรงให้ใหม่เรย เอาสวยแบบธรรมชาติ

ทำให้เราคลายความสงสัยได้ค่ะ  

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค๊ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-11 16:21:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
30# wilawan.mk

เหมือนจิงหรอจ๊ะ  เราว่า หน้าเราบานก่า จ๊ะจ๋า เยอะเยยอ่ะ

ตอนยังไม่ทำดั้ง เพื่อนบอกเหมือนจีจ้า ทำออกมาแร้ว เหมือนจ๊ะจ๋า ซะงั้น   อิอิ
กลุ้มจัง มีแต่คนมองอ่ะ

สงสัย เป็นสันมากเกินไป  จับดูนี่ เป็นเหลี่ยมเลยนะ  จะรอถึงสามเดือน หรือว่าจะไปปร ...
ต้นฉบับโพสโดย yamclub เมื่อ 2009-11-10 21:15

น่าจะมองเพระความสวยมากกว่าคับ มั่นใจคับมั่นใจ ^^
นอกเรื่องไปไหมค่ะ ผิวดีจังเลย ใสได้อีก

รูปแรกสวยมั่กๆๆ เลยค่ะ ตาสวยด้วยค่ะหวานซ้า
29# mushroom2

ขอบคุณมากนะค๊ะ สำหรับคำแนะนำดีๆ  ทำให้เราคลายความกังวลลงเยอะเรยคะ  

และวันนี้เราก้อไปหาคุงหมอ ...
ต้นฉบับโพสโดย yamclub เมื่อ 2009-11-11 16:19

บ่ เป็นหยังครับ ผมทำตอนแรกเหมือนของแยมเลย เป็นสันเล็กๆเวลาถ่ายรูปนี่เห็นชัดเลย ดูตอนนี้ดิ เป็นแท่งใหญ่จนกลืนไปกะหน้าเลย พอดีบังเอิญเจอรูปตอนเพิ่งทำใหม่ๆนี่งงเลยว่าเมื่อก่อนไมมันเป็นสันเล็กเรียวซ้า...แล้วมันมาใหญ่ขึ้นตอนไหนฟะ จนไม่มีคนรู้เลยว่าผมทำมา เดี๋ยวมกราคมจะไปทำให้โด่งขึ้นละกะคิวที่น้านนาน เบื่อหน้าตัวเอง ว่าแต่แยมนี่สวยมั่กเลยนะคับ เสียดายที่ผมเป็นเกย์อ่ะนะไม่งั้น...หุหุหุ...เอวังด้วยประการละฉะนี้
สวยมากมายจร้า...มาดูของเราก่อนซิอยากได้สันแบบนี้จัง...ไม่มีสันเลบปีกใหญ่ด้วยแวะมาดูนะจ้ะ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3550   
เราว่าเจ้าของกระทู้สวยเหมือนดาราเกาหลีเลย  โดยเฉพาะรูปแรกนะค่ะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 11:20:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
35# mushroom2

คุณเป็นเกร์ ที่หล่อมากเรยทีเดียว  

สาวๆ หลายคนคงเสียใจน่าดูเรยเนอะ  

จมูกคุณดูสวยดีอ่ะ  กลืมกับใบหน้ามากเรยทีเดียว  อิอิ

ว่างๆ ก้อมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังอีกนะค๊ะ  

ชอบๆๆๆ  มีคนมาเล่าให้ฟังเยอะๆๆๆ  มีฟามรู้ใหม่ๆ เยอะเรย   ขอบคุงคร่า ...
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 11:21:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
37# Tuchsanee

คงไม่ขนาดนั้นหรอกจร้า  

สวยระยะ 100 - 1000 เมตร เรย  อิอิ

มองแค่บางมุมจร้า แต่มองตรงๆ นี่ ลาว ชัดๆ   555  

ขอบคุงสำหรับคำชมค่ะ  แต่คุงก็สวยเหมือนกานนะ  ดูดีค่ะ  เริ่ดดดดด ได้อีก
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 11:36:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นอกเรื่องไปไหมค่ะ ผิวดีจังเลย ใสได้อีก

รูปแรกสวยมั่กๆๆ เลยค่ะ ตาสวยด้วยค่ะหวานซ้า ...
ต้นฉบับโพสโดย wineglass เมื่อ 2009-11-11 23:30

ได้จร้า

ก่อนทำเรากิน กลูต้า จร้า   แต่มาเห็นในเวป เลยเลิกกินก่อนผ่าตัด 1 อาทิตย์  เด๋วจะกลับมากินอีก  เผื่อจะขาวขึ้น

เพราะรุขุมขน แยม ใหญ่มากกกกกกก  สงสัยจะอ้วนในอนาคต

ส่วนใบหน้า แยมใข้วิตามินซี เซรั่มทาก่อนทาครีมบำรุงจร้า   กระ รอยสิว เรย หายไปด้วย เป็นผลพลอยได้  อิอิ

วิตามินซีเซรั่ม ซื้อที่ ลุมพินีคลินิก ขวดละร้อยเอง ....  แนะนำๆ  เพื่อนแยมใช้เยอะ   คริคริ
สวยดีแล้วนะค่ะ
ทรงสวยดีนะแต่เท่าที่ดูผลงานของยันฮีส่วนจะดูมีเหลี่ยมทั้งนั้นและก็ไม่หายด้วยนะ
แต่ว่าของคุณสวยเหมาะกับหน้าแล้วนะไม่น่าเกลียด confirm(อิจฉาความใสของหน้า)
เอาน่า.......น่ารักแย้วน้องแยม...พี่เก๋ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จมูกสวย ผิวก็สวย
จมูกสวยมากเรยค้ะ อยากได้เเบบนี้ๆๆ  มีทั้งสัน ทั้งปลาย สวยๆๆๆๆ

ชอบค้ะ อย่าเครียดน้ะค้ะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-13 22:45:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทรงสวยดีนะแต่เท่าที่ดูผลงานของยันฮีส่วนจะดูมีเหลี่ยมทั้งนั้นและก็ไม่หายด้วยนะ
แต่ว่าของคุณสวยเหมาะกั ...
ต้นฉบับโพสโดย essa เมื่อ 2009-11-12 21:13

จิงหรอค๊ะ   แร้วของแยมจะหายไหมนี่   แต่ตอนนี้เหลี่ยมก้อเริ่มๆ หายแร้วนะ แต่ก้อต้องดูสักพักอ่ะ

ถ้าไม่หายไม่เปงไร นัดคุงหมอ หลังปีใหม่แย้วววว

เด๋วคุงหมอทำให้ใหม่ แต่หนูแยมก้อชอบทรงนี้นะ  เพียงแต่ไม่ชอบเหลี่ยมเท่านั้นเอง

ถ้าเหลี่ยมหายนี่ เริ่ดเรย นิ   อิอิ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-13 22:47:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาน่า.......น่ารักแย้วน้องแยม...พี่เก๋ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-11-13 13:06

จิงหรอพี่เก๋  

อันนี้แต่ของพี่เก๋ ยังดูสวยก่าแยมนะ  ดูไม่เปงสัน  ธรรมชาติดีอ่ะ

เพื่อนแยมทำกะหมอสมศักดิ์  ก้อสวยเหมือนกาน  

แต่ชอบแยมนี่ จิ  ภาวนาเหลี่ยม จงหาย   ด้วยเต๊อะ....

แต่ทรงนี้น้องแยมก้อชอบนะ  ดูสูงดี  อิอิ
หมอกรีชาต แก ขึ้นชื่อเรื่อง โด่งปรี๊ดดดดดดดดดดด อยู่ แล้วครับ
ก็สวยดีนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้