เจ้าของ: yamclub
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกเป็นสันเวอร์ ทำไงดีค๊ะ ขอคำปรึกษาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยๆๆ..มากๆค่ะ..เหมือนดาราเกาหลีเลยอะ
น้องสาวคนสวย......เด๋วนี้สวยใหญ่เลย..อิอิ {:12_786:}
สวยค่ะ ชอบบบบบ
สวยจังเลยค่ะ ทั้งก่อนทำและหลังทำครั้งที่สอง สวยมนมากเลยค่ะ เราก็ศิษย์ยันฮี เนี่ย2เดือนละเวลามองเห็นเหลี่ยมตะเกียบค่ะ จากทรงจมูกยากๆแอ่นและก็เห็นรูจมูกอ่าาแอบนอยด์ นี่คิดว่าอยากจะแก้ให้มนๆเหมือนกันค่ะเวลาถ่ายรูปหันได้แต่ข้าง ถ้าถ่ายหน้าตรงเหมือนมีตะเกียบวางบนหน้าเลยค่ะ เวลาขอเข้าไปแก้ไม่ทราบว่าโทรไปนัดประชาสัมพันธ์คนเดิมเหรอค่ะ  ขอหมอใหม่ได้ป่ะ อิอิอิ อยากได้หมอกรี..
เห็นด้วยคับ สวยมากเลย เห็นแล้วอิจฉาเลยนะคับ
แล้วพี่ทำที่ไหนคับ...........จะได้ตามไปทำมั่ง
สวยมากกก ไม่รู้จะอธิบายยังไง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้