เจ้าของ: kiddyjung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว ปาก+แก้จมูก+เสริมหน้าอก ณรวีคลีนิค อุดมสุข30 โดยหมอรณชัยค่า

[คัดลอกลิงก์]
สวยคร่ะ
ทำพร้อมๆกันทั้งหมด สุดยอดเลยคะ

เจ้าของกระทู้ใจเด็ดจริงๆ :)
ถือว่าทนได้เก่งนะคะเพราะทำหลายอย่างมาก
สวยขึ้นมากๆๆเลยค่ะ

ไม่ต้องทำตาก็ได้นะคะ

แต่งหน้าก็ช่วยได้
สุดยอดจริงๆๆ เลยคร่า อยากมราบว่า ทำปากราคาเท่าำไหร่ค่ะ  เจ็บมากมั้ยค่ะ กี่วันกว่าจะหายเจ็บค่ะ
อยากจะเสริมจมูกแบบสิริโคน USA  ราคาประมาณ 12000 บาท อยากที่จะปรึกษาและสามารถทำได้เลยค่ะ เพื่อนคนไหนรู้จักหมอเก่งๆ ทำสวยๆ บ้างไหมค่ะ  
ปากสวย หน้าอกอิ่มดีชอบบบบ แต่จมูกใหญ่กว่าเดิมปะ
ให้สามนิ้วเรยยย  สวยมว๊ากกกกก
สวดยวดเลยค่ะ ใจสู้มากค่ะ ทำทีเดียวเลย
เราว่าจะไปเสริมเหมือนกัน  ไม่รู้ว่าพักฟื้นนานป่าว
สวยขึ้นมากเลยค่ะ ทำทีเดียว เจ็บทีเดียว สวยตลอดกาลเลย หมอไทยเก่งสุดๆ
ทำออกมาแล้วสวยมากเลย
ทำออกมาแล้วน่ารักเลยอ่ะ ไอดอลเลย
โชคดีมากๆๆ แก้จมูกเท่าไรคะ  อยากแก้เหมือนกันคะ หาที่ทำอยู๋ ของจขกท. ทำกับคุนหมออะไรคะ
ปากสวยมากอะ
สวยขึ้นเยอะเลยค้าา
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-22 03:41:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พึ่งเข้ามาดู หลังจากหายไปนาน พอดีว่าจะไปทำคางอีกค่ะ ไว้ไงจะมาอัพเดทให้ดูนะคร่าาา
ทำจมูกคุณหมออะไรค่ะ
WoW ขอชมด้วยอีกคน ว่าสวยมากกกกกกกกก  เปลี่ยนจากเดิมไปจนลืมคนเดิม กันไปเลย สุดยอดค่ะ

ขอคาราวะอย่างแรง กล้ามากค่ะ ทำพร้อมกันหมดได้ไงอ่ะคะ ทำหน้าอกมันเจ็บมากกกกก เราก็ทำหน้าอกมา 6 ปีละ

ขอแชร์นะคะ

kiddyjung  อยากยกหางตาอ่าค่ะ กำลังศึกษาเทคนิคร้อยไหมอยู่ ไม่รุ้เปนยังไง -*-

จริงๆ ยังเด็กอยูู่่่เลย คงไม่ต้องถึงขนาดร้อยไหมมั้งคะเนี่ย ลองปรึกษา หมอ กลวัชร คลีนิค DR K. ที่สยามดูรึยังคะ

หมอเค้าขึ้นชื่อเรื่อง ยกหางตา หางหงส์ ค่ะ  http://www.drkbeauty.com/  หมอใช้ไหมละลาย บวมช้ำ น้อย

มาก ราคาก็ไม่แพงด้วย เพราะเราก็เพิ่งทำมาสด ๆ ร้อน ๆ  หลังทำตา 5 วัน แต่งหน้าออกงาน ชิวเลยค่ะ ถ้าสนใจ

บอกหมอก็ได้นะ ว่า DJ KOB แนะนำมา ได้ราคาพิเศษ อิอิ จุ๊จุ๊

ไว้จะมารีวิวบ้าง นะคะ  

สวยมากค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ
นับถือเจ้าของกระทู้ วันเดียวสามอย่าง เด็ดมากจ้า
สวยเลยคะทีนี้สมกับความอดทน..
ป๊าดดด งามขึ้นมากมายคร่าสุดยอดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้