เจ้าของ: taepana
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวฉีดเมโสลดแก้มมา

[คัดลอกลิงก์]
จะรอดูจ้า
รอดูเหมือนกันค่ะอยากลดมั้งเปงคนแก้มเยอะอ่าค่ะ  สนใจม๊ากมาก
ผมไปฉีดมาได้ 3 วันเหมือนกันครับ ยังไม่เห็นผลไรเหมือนกัน
ฉีดเมโสเข็มเดียวไม่ค่อยเห็นผลหร่อกครับบบ
ซื้อเป็นคอส สิคับบบ เหนผล ^^

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=35540
1 อาทิตย์ หรือ 1 เดือน ถึงจะชัดเจนคับ รอชมแบบชัดๆ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-24 21:46:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
11วันแล้ว ดูได้ว่าเห็นผลไหม
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-24 21:48:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้10วันครับ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-24 21:50:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวจะไปฉีด อีก 2ขวดครับ เมโส
หลังจากนั้น ต่อด้วย โบท๊อก  ไม่รู้หน้าจะเป็นไง
รอชมนร้าคร้ะ. สุ้ๆๆคร่น!!
ฉีดที่ไหนค่าเสียหายเท่าไหร่
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-25 02:03:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ฉีดมา 5 cc 1500฿ ที่รังสิตแถวมอรัง
อ่า   เดี๋ยวกำลังหาที่ไหม่ที่ถูกกว่านี้
เท่าที่ดู ยังไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงนะคะ
ต้องชื้อเป็น ครอส ครับ ถึงจะเห็นผล ของผม ฉีด ทั้ง หมด 5 ครั้ง ข้างละ หลาย cc เลย  เจ็บๆ แสบๆ  กว่า จะเห็น ก็ ครั้งที่3มันจะเริ่มยุบ ครับ แต่หมอเค้าแนะนำ บอก ให้ไป รอยไหม กับ โบ ดีกว่าครับถึงจะ ลงเยอะ อันนี้ยุบแต่แก้ม แก้มจะตอบๆ มานิดเดียวเองครับ
ดูไม่ต้อง รึต้องฉีีดเปนประจำหว่า
อยากลดแก้มบ้างอิอิ
ขนาดโบท็อกซ์พี่ยังต้องเกือบ 1 เดือน แต่จริง 7-8 วันพี่ก็เริ่มลงแล้ว ตอนนี้ 1 เดือนเต็มที่หน้าเรียวซ่ะ เหอๆ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-13 00:30:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taepana เมื่อ 2012-3-13 00:31

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taepana เมื่อ 2012-3-13 00:30

พอเปลี่ยนแปลงไหม

อันนี้ผมไปฉีดโบท๊อกมาด้วยครับ ของเยอรมัน
เปลี่ยนแปงไหม บอกไม่ถูก แต่หล่อขึ้นครับ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-13 00:49:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เปลี่ยนแน่เลย อิอิ
แถวมอรังสิตเนี่ย คลินิกไหนอ่ะครับ อยากไปทำบ้าง หรือว่า ใช่? พี่แพรว?
เป็นอย่างไรบ้างครับ ตอนนี้ หน้าเรียวสมใจรึยังครับ
อยากเห็นครับ รอชมความเปลี่ยนแปลง
ไช่คลีนิค M...  ปะคับข้างๆๆคลีนิค หมอผู้หญิง
สู้ๆครับเจ้าของกระทู้
นี้ฉีดไปกี่ครั้งอ่ะคับ หลังจากลงรีวิว3อาทิต  ก็เห็นผลเหมือนกันนะเนี่ย ^^
ฉีดไปข้างละกี่ซีซีค่ะ  แล้ว  นี่ทำครั้งแรกหรือเปล่า พอมาดู 3 อาทิด ก้อลดนะคะ สังเกต รอบๆ ตาง เริ่มเรียวแล้ว แหลม
เราไปทำมา ที่หมอจรัสพอ มา 6 ครั้ง  ครั้งหนึ่ง 1ซีซี ต่อ 2ข้างนะคะ  ลดมาได้หน่อยเอง  แต่หลังฉีดไม่บวมนะคะ แล้วยาที่หมอใช้ คือ mesoline ไม่ทราบว่า คูณ จขกท ใช้ยาอะไร   คือ ตอนนี้สนใจเมโส ว่าอยากทำเพิ่มอีก ดูเหมือนลดแล้ว เสถียรกว่า โบทอก ที่ พอหมด ก้อ เด้ง เหมือนเดิม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้