12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: snappish_tle
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตาชั้นหนาเกินไปค่ะ ทำมาได้ปีกว่าแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ชั้นตาใหญ่มาก ขอโทษนะคะ ดูแล้วเหมือนคนง่วงนอนตลอดเวลาเลย เราเองก็ทำตามาค่ะ ถ้าอยากแก้ถามเราได้นะ เพราะเราทำกับหมอเฉพาะทางที่เชี่ยวชาญจริงๆเลย ลืมบอกเราทำแบบเย็บจุดนะคะ
ดูแล้วมันไม่โอเคเลยอ่าา
ของพี่หนึ่งเดือนแล้วชั้นตาใหญ่มาก
เราอยากเตือนนะถ้าจะทำตาไปเกาหลีเลย ลงทุนหน่อย การศัลยกรรมมันอยู่กะเราไปตลอดชีวิต
หมอไทยส่วนมากไม่ค่อยโอเค เราพลาดกะหมอไทยมา ทำมาตั้งเกือบสี่หมื่รยังพลาด หมอดังด้วย
จะไปแก้เกาหลีโดนค่าแก้ไปสองแสนบาท ไม่คุ้มจริงๆค่าแก้แพง2เท่า
ผมก็ทำกับหมออรรถพรครับ มีแต่คนทักไม่น่าไปทำ หน้าอย่างตี๋ ทำมาตาฝรั่งซะงั้น  ออกกล้องหน้าแปลกไปเลย ชั้นตาดูเด่นมากก  คือดูรู็เลยว่าไปกรีดยาวมา เพราะมันลึกจริงงง หมอน่าจะเอาไขมันออกเยอะด้วย เป้นเบ้าตาขึ้นมาเลยครับ  ดีนะยังไม่ถึงกับเคสหลุด เคสพัง แต่ก็เกือบๆอะ กรีดหนังตาเข้าไปเยอะ จนชั้นตาชิดคิ้วแหนะ
ขอคำปรึกษาอะไรอีโก้ดูสูงนิดๆอะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้