เจ้าของ: jamok
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูก คุณหมอกำธร หมอดี หมอดังของคนใต้ 2 สาขา ตรัง+นคร

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-26 14:49:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Mojilala เมื่อ 2012-2-25 09:37
หมอกำธร มือหนักไหมคะ เพราะเห็นของคุณ jamok หน้าค่อนข้า ...

ที่ไม่ค่อยมีรีวิวหมอกำธรเพราะคนสวยมากไม่ได้รู้จักเว็บไซต์ คนแถวใต้ส่วนมากไม่ค่อยรู้จักเว็บดั้งโด่งหรอกคัฟ บางคนส่วนมากที่มาทำกับคุณหมอ อย่างผมๆ ก็ไม่ได้ดูรีวิวจากในนี้หรอกคัฟ แต่ผมได้ดูรีวิวจากคนตัวเป็นๆ นะ ของคุณหมอกำธรจะเป็นประเภท ทำดี แล้ว บอกต่อ นี่คือ นิสัย ของคนภาคใต้คัฟ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลข้างต้นนะคะ มีประโยชน์มากๆเรย มีความมั่นใจในตัวคุณหมอมากขึ้น ตอนนี้ก้อเหลือแต่การเตรียมตัว+ใจไปทำคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น้องจูน เมื่อ 2012-4-15 22:30

อยากบอกว่าโด่งสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ของเราก้อเพิ่งไปทำกับคุณหมอกำธรมาเหมือนกันตอนนี้ได้ 4 วันเอง อยากบอกว่าหน้าหายบวมเเล้ว จมูกก้อไม่บวมเเล้ว เเถมเห็นได้ชัดเลยว่าตอนนี้จมูกโด่งสวยขึ้นมาก พอใจมากๆเลยค่ะ เดี๋ยวครบ7วันจะเอาภาพมาฝาก เข้าไปดูในกระทู้เราได้นะคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอ กระทู้ หน่อยจิ เข้าไปดูมั่งๆ  โพสต์ 2012-4-16 00:07
ผมเคยไปคุยกับหมอนะ หมอขำมากๆ
อยากทราบราคาหน่ะครับ ทั้งทำจมูก
แล้วก้อ เรืองลักยิ้มอ่ะ ^^
ผมทำที่นี้มา 2 อาทิตย์ได้แล้ว  สวยมากเพื่อนทักหลายคนแรกๆ6-10 วันเหมือนอวตานอยู่พักหนึ่ง  หลังจากนั้นเริ่มยุบสวยงาม  เพราะจะไปเคสหน้ากล้องกันยายนนี้ต้องขอขอบคุณหมอจริงๆครับ  เพื่อนบอกว่าทำไม่สวยหรอกแต่ที่ใหนได้ แค่สิบกว่าวัน คนทักว่าน่ารักขึ้นมาก  แล้วตอนแรกนึกว่าเอียงที่จริงคือว่าเนื้อมันยังไม่ยึดซิลิโคน  คือว่าด้านซ้ายเนื้อเริ่มเต็ม  ด้านขวายังช้ำอารัยแบบนี้อ่ะครับ  ต้องรอ3เดือน กว่าจะลงตัว  กะว่ากันยานี้จะไปทำปากล้างให้บางด้วยเช่นกัน ครับ
เราอยู่นครศรี .. กะจะทำจมูกกับหมอกำธรเหมือนกัน
ยังลังเลใจอยู่ ไม่รู้ว่าจมูกเราทำออกมาแล้วจะสวยรึป่าว!!
แต่จมูกเธอสวยน่ะ หล่อขึ้นเลยง่ะ ^^
อยากทำกับหมอกำธรเหมือนกัน
เราอยู่ที่นครศรี แต่ไม่รู้ว่าจะออกมาสวยรึป่าว
ทำจมูกเท่าไรค่ะ?
สวยค่ะ เปลี่ยนไปเยอะ แล้วก้ธรรมชาติค่ะ  
โดยเฉพาะหน้า ดีขึ้นเยอะเลย ใสขึ้น อะค่ะ
หน้าใสขึ้นเยอะเลย จมูกก็ธรรมชาติมาก

ปัจจุบันที่น่าภาคภูิใจ ขอบคุณจมูกสวยๆลักยิ้มหวานๆจาก คลินิคหมอกำธร
ค่ะก่อนอื่นต้องขอขอบคุนเจ้าของกระทู้ที่มารีวิวหั้ยดูน่ะค่ะ จูนอยากทราบว่าทำจมูกหมอกำธร ราคาเท่าไหร่บ้างค่ะ เค้าจะให้ดมยาสลบหรือฉีดยาชาอ่ะค่ะ คือเราแทบจะไม่มีดั้งเลยอ่า น่าเศร้าใจจัง
อยากไปทำเหมือนกันเเต่ไม่รู้ไปที่ไหนดี
จขกท. ขอfacebook .หน่อยคะ
ของคุณjamokทำ ซิลิโคนแบบไหนคะ 9.000 รึป่าวคะ
หนูอยากเสริมคาง หมอกำธรเสริมคาง สวยเปล่าค่ะ ใครรู้บอกบ้างนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย แคทริยา เมื่อ 2012-7-21 01:18
อยากทำกับหมอกำธรเหมือนกัน
เราอยู่ที่นครศรี แต่ไม่รู ...

6000-9000 ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย พรพนา เมื่อ 2012-11-13 13:53
อยากไปทำเหมือนกันเเต่ไม่รู้ไปที่ไหนดี ...

ไปทำที่หมอกำธร สิค่ะ สวยเป็นธรรมชาติ พ่อกับแม่ไม่รู้เลยว่าไปทำมาค่ะ ส่วนราคา มี 6000-9000 บาทค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย junelovely เมื่อ 2012-9-7 16:21
ค่ะก่อนอื่นต้องขอขอบคุนเจ้าของกระทู้ที่มารีวิวหั้ย ...

ถามเรืองราคาที่หมอกำธรก็มีตั้งแต่ 6000-9000 บาท เรื่องยาสลบ คือแล้วแต่เรา จะฉีดยาชาหรือดมยาสลบก้อได้ค่ะ สู้ๆๆๆ
ทำออกมาแล้วดูดีมากคะ แต่ขอแนะนำนิดๆนะคะ อย่าโกรธกันนะคะ เราอยากให้ จขกท.ดูแลผิวหน้านิดนึงคะ หน้าหล่อๆจะได้เนี้ยบไม่มีที่ติเลยคะ
หมอใต้เก่งหลายท่านครับ หาดใหญ่ก็มีหลายท่าน บางท่าน ฝีมือเทียบเท่าหมอกรุงเทพเลย
และราคาน่าคบหามากๆ จขกท จมูกโด่งสวยครับ ดูดีขึ้นมาก
ขอรีวิวตกแต่งตาล่างบ้างได้มั้ยค่ะ หมอกำทรอ่ะค่ะ อยากทำถุงใต้ตาค่ะ
อยากดูรีวิวตกแต่งตาล่างค่ะ ถุงใต้ตาค่ะ. หมอกำทรกับหมอยานินใครทำสวยกว่ากันคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้