ดู: 1502|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[จัดฟัน/รักษารากฟัน] ต้องรอให้จัดฟันเสร็จก่อน ค่อยทำจมูกหรือเปล่าค่ะ...

[คัดลอกลิงก์]
น้องยุ้ย น่ะค่ะ มีปัญหา เพื่อนของเรียก ดั้งแหม่บ เลยอยากเสริมดั้ง (แต่ไม่มีดั้งดันแต่มีปลายจมูกเยอะเกิน แถมตกแบบแม่มดอีกต่างหากเหอะๆๆๆๆ )อย่างนี้ หนู ต้องรอจัดฟันเสร็จก่อนเปล่า หรือ เสริมจมูกทั้งที่ยังจัดฟันไม่เสร็จได้เลย รบกวนพี่ๆๆชอบคำถามหนูทีค่ะ
                     ขอบคุณค่ะ
เราก็ดัดฟันไม่เห็นต้องรอเลยจ้า
โรสจัดฟัน ก็ไปทำจมูกมาค่ะ ไม่เห็นต้องรอเหมือนกัน

แล้วก็ ไม่มีผลข้างเคียงนะคะ
ดันฟันเหมือนกันจ้า....กำลังเตรียมตัว&ใจ....ไปทำเสริมดั้งเดือนพ.ย.นี้จ้า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-14 22:44:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แนะหน่อยได้ไหมค่ะว่าไปทำที่ไหนดี   อยากได้ไม่แพงมากค่ะ และต้องโหวงเฮง ก่อนหรือเปล่า ค่ะเอ๋ยแล้วไปดูที่ไหนดีค่ะ
เพชรว่า จัดเสร็จ แล้วค่อยเสริมดีกว่านะคะ ... จริงๆ รูปหน้าเราจะเปลี่ยนนิดนึงน่ะค่ะ
จริงๆ(จากคนเคยจัดฟันมาก่อน)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้