ดู: 20980|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก หมอพีระ ทำมาสามเดือนกว่าแล้ว สวยถูกใจ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ยุบเข้าที่แล้ว ไซร์ 325 cc นิ่มดีของยี่ห้อ Silimed ประเทศ บราซิล จ่ายไปก็ 11,5000 ก็คุ้มน่ะไม่ชำ้ ไม่บวมมาก สองเดือนก้เข้าที่หายเจ็บแผลสวย ผ่าใต้ราวนมค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเลยค่ะ ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เจ็บมากมั๊ยคะ คือสนใจอยากจะทำเหมือนกันค่ะ (แอบกลัวเจ็บ)  โพสต์ 2012-2-9 10:58
สวยมากก ค่ะ ไม่ทราบว่าเสริมใต้กล้ามเนื้อ หรือใต้ผิวหนังค่ะ
สวยจังเลยคะ คุณหมอมีราคาไหนบ้างคะ
สวยมากแต่ก่อนหน้าอกคัพอะไรคะและตอนนี้คัพอะไร
สวยอึ๋มเลยค่ะ
สวยธรรมชาติดีคร้า...ไม่ทราบทำที่ไหนค่ะ
งาม ครับ ได้ รูป เท่า กัน ทั้ง 2  ข้าง  
โอ้โฮ สวยมากค่ะ ดูมดูม ในฝันเลย
สวยจังค่ะ ทรงหยดน้ำใช่ไหมคะ สนใจเหมือนกันแต่คงยังไม่ได้ทำ มาเก็บข้อมูลก่อน
ไม่ทราบว่าถ้าเรานัดปรึกษาเรื่องทำหน้าอกแต่ถ้ายังไม่ได้ทำปีนี้ ทำปีหน้าได้ป่าวคะ ให้คุณหมอดูให้ก่อนไรงี้
เพราะเราอยู่ต่างประเทศน่ะค่ะ ปีหนึ่งกลับไทยหนหนึ่ง ปีนี้เรามีแพลนทำอย่างอื่นแร้วคงทำหน้าอกไม่ได้
แต่ชอบมากเลยทรงหยดน้ำ ถ้าทำหน้าอกนี่ต้องทำกับหมอพีระเลยใช่ไหมคะ เค้าว่าคุณหมอชำนาญและเก่ง
เรื่องทำหน้าอก เห็นทำมาถูกใจกันทุกคนเลย
สวยอ่ะอยาดทำมั่งจังเลย
สวยสุดดดดดดดด
สวยมากค่ะ ทำกับคุณหมอพีระเหมือนกัน
สวยมากๆๆจริงๆๆคัฟ ดูธรรมชาติมากๆๆ
อยากทำบ้างจัง เจ็บมากมั้ยคะ
สวยมากๆค่ะ เปนธรรมชาติ อยากทำแล้ว
สวยมากเลยค่ะ ดูธรรมชาติมาก ตอนแรกไม่ได้อ่านว่าผ่าตรงไหน มองไม่เห็นแผลเลยค่ะ ตอนนี้แผลเป็นไงบ้างค่ะ ดูเนียน สีเข้ากับผิวรึยังค่ะ ศึกษาเรื่องทำหน้าอกอยู่เลยค่ะ แล้วก็ตัดสินใจทำกับหมอพีระแน่นอนค่ะ แต่ต้องรอกลับไทยก่อน อัพเดตบ่อยๆนะค่ะ
หมอพีระทำสวยอยู่แล้ว แต่ติดตรงราคา
เราจองวันไว้แล้วค่ะ อิอิ ทำช่วงวันที่ 10 เดือนเมษา ตื่นเต้นมาก อยากทำเร็วๆ แต่ยังไม่ได้เข้าไปให้คุณหมอดูนมเลย ว่าจะนัดเสาร์หน้านี้อ่ะค่ะ เห็นนม จขกท แล้วยิ่งอยากทำเร็วๆ ฮ่าาา
สวยมากๆอยากทำเลยค่ะ
สวยมากเลย  อยากได้แบบนี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้