ดู: 5277|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกใหม่กับหมอที่หาดใหญ่

[คัดลอกลิงก์]
ก็คือเราทำจมูกมากับ หมอศราวินที่สงขลาอะคะ แล้วมันเอียงๆ อยากไปแก้ใหม่ แต่คราวนี้อยากแก้กับหมอที่หาดใหญ่ เพราะที่หาดใหญ่มีหมอทำจมูกหลายท่าน แต่ก็ไม่รู้ว่าหมอท่านไหนทำดีทำสวย ฝีมือดีที่สุด เพราะเพื่อนๆเวปดั้งโด่งที่ทำกับหมอที่หาดใหญ่ไม่ค่อยมีรีวิวเลย  คราวนี้เลยอยากให้เพื่อนๆเวปดั้งโด่งที่พอจะทราบข้อมูล ไม่ว่าจะเคยทำมาเอง หรือเคยเห็นใครทำมา กับหมอไหนแล้วสวย หรือไม่สวย หรือมีปัญหาอะไร หมอคนไหนทำดี หมอคนไหนทำไม่ค่อยดี ช่วยมาบอกข้อมูลกันหน่อยนะคะ
หมอกุลเดชค่ะเพื่อนเราไปทำมาสวยดีจร้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-5 20:58:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะสำหรับข้อมูล แล้วหมอกุลเดชอยู่แถวไหนของหาดใหญ่อะคะ ไว้ถ้าแก้แล้วจะมารีวิวให้ดูนะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-5 20:58:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะ
พี่ครับ  แล้วตกลงจะเลือกหมอไหนครับ เลือกให้ดีๆๆนะครับ  ครั้งนี้ผมขอให้ทำแล้วออกมาสวย ไม่มีปัญหาอีกนะครับ สู้ๆๆ  ว่าแต่พี่อยู่สงขลาเลยมั้ยครับ  พอดีว่าวันเสาร์ตอนค่ำผมจะไปสงขลาอะครับไปหาเพื่อน ถ้ามีโอกาสหวังว่าได้เจอกันนะครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-6 13:52:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบน้องrakjang ยังไม่รู้ว่าจะแก้กับหมอไหนดีเลยคะ พี่อยู่สงขลาอำเภอเมืองนี่แหละคะ
คลีนิคหมอกุลเดชหาดใหญ่

82 ถนนไทยอาคาร อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา

เบอร์คลีนิค : 074-421-009

มือถือ : 081-957-9039
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-7 15:15:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แง..........เงียบเลย   ไม่มีใครมาโพสเลย
เลือกดีๆๆแล้วกันครับ แต่คิวหมอ นรา คิวยาวมากครับหรือว่าลองโทรเข้าไปคุยที่คลีนิคก็ได้ครับ โทร081-9595958 ครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-8 01:04:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะ ว่าจะเข้าไปคุยกับหมอที่คลีนิคเลย เรื่องคิวยาวไม่ใช่ปัญหาคะ เพราะว่าเรื่อยๆก่อนคะ อยากเข้าไปพบหมอหลายๆที่เพราะไม่อยากรีบร้อนแล้ว เพราะคร้งแรกยอมรับว่า ไม่ได้ศึกษาเลยคะ อยากทำก็ทำเลย ไม่รู้อะไรเลย พอทำเสร็จก็ดูแลไม่ดี มันถึงได้เอียงด้วย ส่วนหนึ่งนะคะ ไม่อยากโทษหมอแล้ว คิดว่าเราคงดวงไม่ดี ดูแลไม่ดี ก็แล้วกัน
อยากเเก้ที่หมอจตุรงค์เหมือนกันคะ  เเต่ไม่ค่อยทราบว่าคุณหมอทําสวยเป่า ทรงเเบบไหน เเร้วราคาเเก้ยังงัย รัปประกันรึเป่า ถ้าทําเเร้วอย่าลืมมารีวิวนะคะ
พี่ค่ะ น้องทำที่หมอนรานะคะ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=44134
นี่ภาพรีวิวนะคะ เพื่อช่วยในการตัดสินใจ  ภาพอาจจะใหญ่ไปขอโทษด้วยคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-3 20:01:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร้า น้อง noodonut

แสดงความคิดเห็น

เอาใจช่วยนะค่ะขอให้สวยและไม่มีปัญหาค่ะสู้สู้ความสวยกำลังมานะค่ะ  โพสต์ 2012-8-23 17:53
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-3 18:13:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อัจฉรา เมื่อ 2012-8-3 20:01
ขอบคุณคร้า น้อง noodonut

ขอบคุณคะ ว่าแต่หมอไหนดีน๊าาาาาาา
หมอนราทำสวยได้มาตรฐานค่ะ แต่ถ้าจะต้องการแบบพุ่งก็ไม่ได้ เพราะคุณหมอทำแบบธรรมชาติ ถ้าอยากเป็นดารา เซเลบ หรือพริตตี้ก็ที่อื่นค่ะ ตัวเองเคยทำสมัยก่อนก็สวยธรรมดาค่ะ(แต่ตอนนี้ทำกับหมอณรวี) พาญาติๆไปทำเค้าก็ชอบนะแต่มันไม่หนำใจน่ะค่ะ
ของ เค้ก ก็ ทำ กะ หมอ ศราวินค่ะ ไม่โอเรย เพื่อนบอกว่าทำเหมือนไม่ได้ทำเรยอ่ะ

ตอนแรกไปปรึกษา กะอยากตัดปีกจมูก แต่หมอบอกไม่ต้องตัดหรอก เดวเย็บปีกให้ แระเสริมตรงดั้งอีกซักนิด

จ้าา ,, เชื่อ หมอ จ้า สุดท้าย พอทำออกมาได้เดือนนุง ไปหาหมอ ถามหมอไมจมูกนู๋ยังบาน อยู่ล่ะค่ะ แถมปีกก็

เย็บมาให้แค่ข้างเดียว (แล้วมันจะเท่ากันได้ยังไง?) หมอตอบ ของเทอต้องตัดปีก โอ้!! ! หมอ แล้วทะมายไม่ตัดให้

ตอนนั้นเรย ไม่มีใครอยากขึ้นเขียงหลายรอบ หร๊อก ก **พอดีแม่รู้จักกะหมอ จากหมื่นนุงลดให้เหลือ 8,000 บาท +

เเย็บปีกให้อีก 1 ข้าง สุดท้าย สันกลับมาเอียงอีก ยาวจ้า พูดไม่จบ เฮ้อ อ!! เหนื่อยใจค่ะ กะลังหาสถานที่ตัดปีกสวยๆ

อยู่เหมือนกัน ในหาดใหญ่ ที่ใครพอทราบหมอดี ที่กรอจมูกได้ หรือ ตัดปีกสวยงาม บอกกันบ้าง ถือว่าเอาบุญนะค่ะ^^

ขอบคุณมาก ระบายเสร็จแระ 55 (ทำออกมาไม่สวย มันรู้สึกอัดอัดหน่ะค่ะ เข้าใจกันนะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้