1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: zcbm
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทะลุ

[คัดลอกลิงก์]
ขอให้หายไวไวนะค่ะ
โอ้ว เห็นใจครับ หายๆไวๆนะครับ เดี๋ยวก็สวยอย่าเครียด เทคโนยีก้าวหน้ามากแล้ว แก้ได้ๆ
ขอให้หายไวไวนะคะ เป็นกำลังใจให้  สู้ๆน๊า
ขอหั้ยหายไววววคร๊...
คือถ้าไปเอาออกใส่อันไหม่เลยทันที่ได้ไหม รึว่าต้องรอพักฟื้นจมูกก่อนอ่ะ ตอบที
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างแล้วคะ
พอดีเราทำมา 4 วันแล่ะ มันมีเหมือนก้อนๆ ตรงกลางระหว่างคิ้วอ่ะค่ะ
ไม่แน่ใจว่าเป็นซิลิโคนหรือสิวอักเสบ
กลัวมันทะลุจัง
ถ้ามันทะลุต้องเอาออกอย่างเดียวใช่ป่ะคะ
ค่อยๆแก้กันไปเนอะ สู้ๆๆ
ตอนนี้เป็นอย่างไรคะ ได้แก้รึยัง ขอให้หายไวไวนะคะ
ขอให้หายเร็วน่า
เห็นแล้วเครียดเลยคะ ว่าจะไปเสริมจมูกอยู่เหมือนกันคะ ทำที่ไหนมาคะ??
เราก็เป็นแบบนี้ เจอเย็บไป 3 เข็ม  ได้แผลคีลอยด์มา กลางดั้งเลย ตอนนี้ทำไรไม่ได้  
โห น่ากลัว
เอาออกแล้วเป็นเหมือนเดิมครับ
ถ้าตอนทำไม่ได้ตะไบกระดูก

ลองอ่านรีวิวของพี่ดูนะ จะได้หายกังวล
อาจเริ่มจากอับเสบ แล้ว พอนานๆไป หนองเริ่มกัดกิน จนผิวเป็นโพลง (เดาเอา)
เราก็เป็นแบบนี้ เย็บ 3 เข็ม แผลคีลอยด์กลางสันจมูกเลย ตอนนั้นแก้ไขจะทะลุปลาย เนื้อบางมาก หมอขูดพังพืดอกให้ ขณะทำเลือดออกเยอะมาก ตอนนี้หาหมอแก้ไม่ได้ T T เพราะต้องแก้แผลเป็นซึ่งมันแพงกว่าเสริมจมูกอีก
1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้