เจ้าของ: zcbm
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทะลุ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกเราก็บวมมา2ครั้งแล้วคะ รอบแรกบวมโทรหาหมอให้ซื้อยากินเองก็ยุบ หมอบอกชื่อยาให้คะเป็นยาฆ่าเชื้อและลดบวม รอบ2นี่บวมอีก ชักกลัวไปหาหมอเลย เจอฉีดยาไปเข็มก็ยุบเลย ตอนนี้ก็ยุบแล้วแต่ก็กังวลว่าจะบวมอีก ของคุณจขกท.ไม่ทราบว่าบวมอยู่นานไหมคะ กว่าจะมีอาการแบบนี้
ของผมก็เป็นหนองแบบนี้แหละครับ ต้องเอาออกให้ไวเลยนะครับ เดียวมันจะกินเนี้อเรา
ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ หายดีรึยัง
น่ากลัว T^T'  หายเร็วๆนะคะ
สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
แล้วพอเอาออกแล้วจมูกเราเป็นเหมือนเดิมหรือเปล่าค่ะ
ไม่เป็นรัยนะครับรักษากับหมอ ทานยาแก้อักเสพ เดี๋ยวก็หาย เป็นกำลังใจน้อ
เง้ออหายไวไวนะ
เป็นกำลังใจให้หายไวๆนะค่ะ สู้ๆ
สู้ๆนะค่ะ ขอให้หายไวไวค่ะ เป็นกำลังใจให้
สู้ๆนะค่ะ ขอให้หายไวไวค่ะ เป็นกำลังใจให้
เอาออกยังค่ะ....หายไว...ไวนะค่ะ
พอเอาจมูกออกเชลล์เนื้อเยื้อจมูกจะหายไปเยอะมาก แต่ฝื้นตัวเร็วครับไม่ต้องกลัว แป๊ปเดียวก็หาย
น่ากลัวมากเลยค่ะ   
พี่ทำกับหมอสวัสดิ์ป่าว?
สู้ๆๆๆค่ะเอาใจช่วยนีา
เราเคยเห็นเพื่อนเราก็ทะลุ ตรงสัน แบบนี้เลย....แล้วก็เป็นรู....แต่เราไม่กล้าถามอะ...กลัวเค้าอาย

มันเกิดจากไปทำเลเซอร์หรือ หนังบริเวณนั้นบางเกินไปอะป่าว.....

สู้ ๆ นะ....เป็นกำลังใจให้นะครับ
สู้ๆๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ^^
น่ากลัวมว๊ากกกกขอให้หายไวๆนะคะ
เด๋วก็กลับมาเป็นเหมือนเดิมค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย BBoo เมื่อ 2012-3-3 18:05
จมูกเราก็บวมมา2ครั้งแล้วคะ รอบแรกบวมโทรหาหมอให้ซื้อ ...

ยาชื่ออะไร พอจำได้มั๊ยคะ
หายไวไว นะคะ สู้ๆ ค่ะ
สู้ๆ นะคะ หายไวๆ อย่าท้อนะเด่วนี้แพทย์ล้ำหน้าไปไกล ยังไงต้องกลับมาหล่อเหมือนเดิมแน่นอนค่ะ
ขอให้หายไวๆๆนะค่ะ
ถ้าไม่บอกดูเหมือนเป็นสิวหัวช้างมากกว่า เอาออกแล้วสันจมูกน่าจะเป็นอย่างเดิมนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้