เจ้าของ: zcbm
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทะลุ

[คัดลอกลิงก์]
เราจะเป็ฯรายต่อไปหรือป่าว กลัว จังเลยยยยยย 8 ปีแล้ว  ว่าจะไปเปลี่ยบนเหมือนกัน
ต้นฉบับโพสต์โดย kaa เมื่อ 2012-2-7 21:45
เป็นคีลอยด์บริเวณไหนคะ  แล้วค่ารักษากับหมอเท่าไหร่ ...

ช่วงบนด้านข้างขอบปีกจมุกครับ เจ็บแสบด้วย
เป็นเพราะใส่แว่นป่าวคะ มันเลยอักเสบอ่ะ
ขอให้หายไว ๆน่ะคะ่่ สู้สู้น่ะค่ะ ^^
สู้ๆนะคะ เป้นกำลังใจให้ค่ะ
หายไว ๆ นะคับ เดี๋ยวก็ดีเองแหละ ^^
น่ากลัวจัง ว่าแต่อยากรู้จังค่ะ ว่ามันทะลุได้ไง แปลกมาก ยังไงเอาใจช่วยหายไวๆ แก้จมุกแล้วรีวิวภาพให้ดูนะค่ะ
หายไวไวนะคะ สู้ๆค่ะ
หายไวๆนะค่ะ เอาใจช่วย
สู้ๆนะคะเปงกำลังจัยหั้ย
เอาออกแล้วตรงที่ทะลุก็คงแค่บุ๋มลงไปรึเปล่าคะ แต่เดี๋ยวก็ดีขึ้นค่ะ
ยังไงก็ขอเอาใจช่วยให้หายเร็ว ๆ นะคะ
หายไวไว นะคะ ... เป็นกำลังใจให้ เดี๋ยวนี้หมอเค้าเก่ง ... ยังไงก็หาย
กลับมาหล่อเหมือนเดิมนะคะ
สู้ๆครับเดี๋ยวก็หาย เออว่าแต่ไม่เคยเห็นทะลุตรงสันเลยอะเคยเห็นแต่ตรงปลาย ต้องเริ่มจากสิวแล้วติดเชื้อแน่เลย ชักหวั่นๆเหมือนกันสิวขึ้นบ่อยมาก แต่พอขึ้นเริ่มเจ็บนิดๆก็หายามาโป๊ะโดยด่วนกัวมากการติดเชื้ออะไม่อยากเจอมีดหมออีก เอาใจช่วยนะไงก็หาย หล่อเหมือนเดิมเชื่อซิ
หายไว ๆ นะคะ เป็นำลังใจให้ ขอให้แก้ไขแล้วไม่มีอะไรผิดพลาด
ทำที่ไหนค่ะ หายไวๆนะค่ะ
แผลทะลุเห็นแกนซิลิโคนชัดเลย พอเอาออกแล้วจะเป็นแผลเป็นนิดหน่อย และต้องรอประมาณสามเดือนกว่าจะเสริมใหม่ได้ครับ
ไม่ต้องกังวลพี่สาวผมทะลุเหมือนกันเดี๊ยะเลย แต่พี่สาวผมโหดกว่าคือจมูกเน่า แดงบวมทั้งหน้า แท่งซิลิโคนทะลักออกมาข้างนอกแต่ไม่เจ็บแม้เลย แกทำจมูกกับพยาบาลไม่ใช่หมอ ซึ่งทำมาได้นานแล้วเกือบสิบปี ยังไงรักษาดูแลตัวเองให้ดี ค่อยไปเสริมใหม่ครับ ผมเป็นกำลังใจให้ สู้ๆๆๆ
เป็นยังไงบ้างคะ หายรึยังเอ่ย
เกิดอะไรขึ้นหรอคาฟ ขอให้หายไวๆนคาฟ
สู้ๆ นะครับ รักษาตัวดีๆ ครับ
เป็นยังไงบ้างคะ หายไว ๆ นะ ส่งกำลังใจให้คะ
หายไวๆนะคับ  เป็นกำลังใจให้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้