เจ้าของ: bibirdbi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมออรรถพร เห็นหลายคนบอกเบี๊ยวผมเลยเอาภาพมาให้ชมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ทรงจมูกเข้ากะหน้ามากค่ะ ดูดีค่ะ ดูดูมาทุกหน้าก็ไม่น่าจะเบี้ยวจร้า
แต่ทู้ดราม่า ว๊ากแซวเล่นนะค่ะ
เท่มากคับพี่
ต้นฉบับโพสต์โดย bibirdbi เมื่อ 2012-2-1 21:23

หล่อจัง...แอบหลง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย m0sc0w เมื่อ 2013-2-5 11:42

ผมเป็นอีกคนนึงที่ทำที่นี้แล้วไม่เบี้ยวแม้แต่นิดเดียว ของผมเป๊ะทั้งในรูป และ ตัวจริงครับ (ผมทำมา1ปีละสำหรับจมูกหมอ อรรถพร) เอเอข้างบนหล่อจัง ชมเองเขิลเอง
ทุกรีวิวมีประโยชคับ  ใชหลักสถิติเปลียบเที่ยบแต่ละที่จะเป็นประโยชในการตัดสินใจคับ
จมูกเป๊ะ มากเลยครับ โด่งเข้ากับหน้ามากเลยครับ
ไม่เบี้ยวแต่ หล่อโคตร
มี Facebook มั้ย  จะเข้าไปติดตามนะ

แสดงความคิดเห็น

อยากได้ด้วยคน ^3^  โพสต์ 2013-2-18 00:38
มองจากในรูปและสายตาของเราขอฟันธงว่าไม่เบี้ยวค๊า
หล่อจัง  ใสมากกก

โชคดีมากๆๆๆค่ะ ที่ไม่เบี้ยว สงสัยเราคงโชคร้ายเองแหละที่เบี้ยวสองรอบ  แง แง
โชคดีมากๆๆๆค่ะที่ไม่เบี้ยว ของเราเบี้ยวสองรอบ สงสัยเราคงโชคร้ายเองแหละค่ะ  ทำมาเกือบปีตอนนี้ยังเจ็บอยู่เลยค่ะ เจ็บตรงที่แผลก้านที่เย็บมาอ่ะค่ะ  อย่างนี้ถือเป็นปรกติมั้ยค่ะ เพื่อนๆที่ทำกับหมออรรถพร ช่วยตอบด้วยค่ะ กลัวการแก้แล้วค่ะ แอบเครียดทุกวันเกือบปีแล้วค่ะ
ไม่เบี้ยวนะคะ
ไม่เห็นเบี้ยวเลยค่ะ หน้าก็ใสคล้ายคุณเอเอเลยอะ
หลอมากเลยครับ  ผิวใสจัง ไปทำไรมาหรอครับ  พอบอกได้ป่ะ?
จมูกเข้ากับหน้ามากเลยคะ เราว่าไม่เบี้ยวนะ ดูดีมากเลย
ของหมออรรถพรเคสนี้ทรงสวยมากๆ ไม่มีปัญหาเลย  เหมาะกับหน้าขาวๆตี๋อย่างนี้มากๆ
เราว่าแล้วแต่คนค่ะ บางคนบอกว่าทำมาแล้วเบี้ยว อาจจะมีเหตุผลหลายประการที่เบี้ยว บางคนไม่เบี้ยว ก็เหมือนการจับฉลากล่ะค่ะ ว่าทำออกมาจะดีหรือไม่ีดี แต่ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ ชอบค่ะ ทรงสวยดีค่ะ
ไม่เบี้ยวนะครับ จมูกเข้ากับหน้าอีกด้วย หล่อแล้วๆ
ขอบแช นิดๆๆนะคับ  คือผมก็ทำมาคับที่นั่นล่ะคับเป็นการแก้จมูกเป็นครั้งที่2คับทำโ่ดงคับ  
พอได้ 1 เดือน สังเกตุในรูปโปร์ไฟรนะคับ  เบี้ยวมากคับจะลมเลย ผมเลยกลับไปแล้วบอกว่าเบี้ยวคับหมอบอกไม่เบี้ยว
ผมนั่งน้ำตาไหลเลย จนหมอบอกว่าเดี่ยวดัดใส่ปูนให้ ผมใส่ประมาน2อาทิตพอถอดออก ก็เบี้ยวอีกคับเลยบอกหมอว่าขอแก้จมูกคับเสียเงินอีก  ****แต่ผมไม่ซีนะคับเรืองเงิน**** พอแก้ต้อนที่แก้อยู่ผมได้ยินหมอร้องอุย ผู้ช้วยก้พูดแบบแปลก  อะเคพอทำเรียบร้อยล้ะ  ผมกลับบ้าน ประมาน1อาทิต จมูกผมอักเสพหนักเลยคับ หมอบอกลองกินยาดูกะฉีดยาผมก็โอเค  ไม่ได้ทำงานเลยคับ 3 วันต้องไปฉีดยา พอ3วันยังไม่หายเลยต้องถอด  *****ผมไม่เคยทำงานหนักคับทำตามหมอทุกอย่างไม่มีอะไรที่จะทำให้อักเสพเลย******  พอเอาจมูกออกแล้วเลยถามบอกหมอคับทำให้ต้อง3เดือนและต้องจ่ายเงินทำใหม่ไงคับหมอบอก  12000  เท่าเดิมเลยอะ  รวมๆๆแล้ว  ผมเสียค่าใช้จ่ายประมาน 20000  คับ****ผมเลยตัดสินใจไม่ออกจากบ้านเลยเป็นเวลาตอนนี้ 5  เดือนแล้วคับเพื่อให้จมูกดีขึ้น****เอาลืมบอกไปนิดคับตอนผมไปหาหมอผมได้ยินพวกผู้ช้วยหมอ  บ่นว่าผมเยอะ  (ถ้ามึงเป็นอย่างกูมึงก็ต้องวิ่งมาเหมือนกูล่ะ ) แล้วพอถอกออกผมขอดูซีลิโคนคับ  ผมเห็น มันขาดออกแล้วก็เอาได้เย็บไว้ยคับผมตกใจมากตอนแลกทางบ้านผมจะเอาเรือง  แต่ผมบอกไม่เอาอีกแล้วกับที่ครีนิก******  เป็นเหตุการที่แช่เพื่อเป็นความรู้และควรระวังคับขอบคุณคับ*-*
หมอเดียวกันครับ 2 3 ปี แล้ว ไม่เบี้ยว แต่ไม่มีปลาย ว่าจะไปแก้ใหม่อ่าคับ แต่ส่วนตัวถือว่าพอใจระดับนึง
โอเคมากเลยครับ
จมูกสวยมากนะ ใช่คือมีคนโจมตีหมอมากเลยเราก็เป็นคนนึงที่ชอบฝีมือของหมอนะแต่พอจะทำละมาเห็นกระทู้โจมตีเลยกล้าๆกลัว แต่คนรอบข้างทำที่อรรถพรหมดเลยไม่มีใครเบี้ยวค่ะกล้าพูดเพราะทุกคนก็บอกว่าอยู่ที่การรักษาของตัวเราเอง ยังไงขอบคุณกระทู้นี้มากนะคะช่วยทำให้เรามั่นใจหมอขึ้นเยอะเลย อิอิ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้