เจ้าของ: tor_play
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ช่วยผมเลือกปากบางในแบบผู้ชายๆหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
แล้วทำที่ไหนดีคับ
แบบ แรก ผม ว่า สวย นะ ครับ แต่ ต้อง ดู อีก หลายๆ ปัดใจ ด้วย นะ ครับ ^ ^
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-12 06:49:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ยิ้มๆ เมื่อ 2012-2-11 03:10
ทำปากราคาเท่าไหรคับเนี่ย

ทำข้างละหมื่นครับ แต่ผมจะทำข้างบนอย่างเดียว
ผมจะไปทำกับหมอภูครับ อยู่ปิ่นเกล้า
มีเบอหมอป่าวคับผมจะทำปากพร้อมทำคางที่นี้คุณว่าดีมั้ยครับขอเบอคลีนิคด้วยนะคับขอบคุณครับ
ชอบสองนะค้ะ ดูแมนดี น่าจูบด้วย ^^

แสดงความคิดเห็น

dia
เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2012-2-23 23:38
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-15 07:00:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ยิ้มๆ เมื่อ 2012-2-14 03:31
มีเบอหมอป่าวคับผมจะทำปากพร้อมทำคางที่นี้คุณว่าดีมั ...

www.punisaclinic.com นี่เว็บของคลินิคครับ เข้าไปดูรายละเอียดได้เลย
เอาแบบที่1เลย ผมนี้ชอบมากโตไปจะทำแบบนี้
ทำปากราคาไม่สูง มากเท่าไหร่ที่ไหน ครับ ปากบนอย่างเดียว ราคาไม่แพงอะครับมีไหม
ปากอาเหลียน ♥
ชอบแบบที่2ค่ะ
เปีะดีค่ะ ดูแมนๆ
เเบบที่1 กับ เเบบที่2 ครับเลือกไม่ถูก:
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-23 18:58:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย OTUCH เมื่อ 2012-2-18 14:38
ทำปากราคาไม่สูง มากเท่าไหร่ที่ไหน ครับ ปากบนอย่างเด ...

ผมไปทำกับหมอถูอ่ะครับ ข้างบนอย่างเดียว 10000 บาท
ผมว่าไม่ต้องเลือกหรอกครับ ไปถึงเดี๋ยวหมอเค้าก็เลือกให้เองแหละครับ
เพราะบางอย่างที่เราเลือกไปมันทำไม่ได้อย่างที่เลือกมันต้องดูที่ปากเราด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยครับเพราะผมก็มีแบบไปแต่หมอก็ไม่ทำตามแบบที่เลือก หมอเลือกให้  โพสต์ 2012-2-26 08:41
แบบ สอง ครับ
ชอบแบบที่2ครับ เข็มแข็ง บึกบึน
อยากทำปาก ทั้งบนและล่าง แต่พอไปปรึกษาหมด ภูหมอบอกทำแค่ ปากบนก็พอ..+
1ค่ะ  ดูน่ารักดี
ความคิดเรานะ ไม่ชอบผู้ชายปากบางมาก  เอาแบบอิ่มๆแบบที่1ก็ดีนะค่ะ
เเบบที่หนึ่งครับ
แบบที่สาม น่าจะเป็นปากพี่เวย์ ไทเทเนี่ยม สวยทั้งสามแบบเลย
รู้สึกว่าเจ้าของกระทู้ตอนนี้ไปทำมาได้ระยะหนึ่งแล้วนะครับ คงไม่ต้องโหวตแล้วล่ะมั๊ง

ชอบ แบบ 1 ดูมีเสน่ห์ หวานๆดี
ชอบแบบที่ 1 น่าจุ๊บๆ มั๊กๆ
ไม่มีภาพปากคุณประกอบด้วยเหรอครับ จะได้รู้ว่าเข้ากับคุณหรือเปล่า ชอบทั้งสามภาพครับ มีเสน่ห์ไปกันคนละแบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้