เจ้าของ: tor_play
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ช่วยผมเลือกปากบางในแบบผู้ชายๆหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวยทุก แบบ ครับเลือกที่ เข้า กับคุณ่ะครับที่เป้น ไป ได้ อ่ะครับ
อยากได้แบบ ปากผู้หญิงมั้งจังอยากได้แบบเกาหลีๆ
แบบที่ 1 ดูน่ารักดีค่ะ
ต้องดูรูป ลักษณะ หน้า แล้วก้ รูปปากด้วยค่ะ

แบบที่ 2โอเคนะ ดูแมนๆดี ^ ^
แบบที่ 2 ค่ะ เท่ดี+แมน
แบบที่หนึ่งเป็นปากกระจับที่มีเสน่ห์ครับ  ^^
ปากน่าจุ๊บ
ป่ๅนนี้ล่ะ ยังไม่ได้แบบอีกหรือครับ
      รีบ ๆ นะครับ
อยากทำแบบที่ 1 ทำที่ไหนราคาเท่าไหร่
เราก็ชอบแบบที่ 1 นะ  ดูเซ็กซี่ดี แต่มันะดูจิ้มลิ้มเกินไปมั้ยน๊าสำหรับผุชาย
อยากทำมั่ง แต่หมอไม่ทำให้ เศร้า

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอไม่ทำให้เพราะเหตุผลอะไรคะ อยากทราบค่ะ  โพสต์ 2013-1-10 17:57
1 คร่า จัดโลดดดดด
ถ้าแฟนทำอยากให้ทำแบบที่ 2 ค่ะ (น่าจุ๊บ) แบบที่ 1 ส่วนตัวคิดว่าดูพริ้วและอ่อนช้อยเหมือนปากผู้หญิงอ่ะค่ะ มะค่อย man sum เท่าไหร่ แต่ทั้งนี้ก็ต้องถามตัวเองดีที่สุดค่ะ เพราะยังไงแล้วเราก็ต้องเลือกแบบที่เราชอบที่สุด ไม่ใช่ตามใจคนอื่นนะคะ หรือจะเป็นแบบที่คุณหมอแนะนำก็ได้ค่ะน่าจะดีกว่านะคะ
2 ครับผมว่ามันดู สวยธรรมชาติดี
แบบที่ 1 คล้ายณเดชจัง เรามันเป๊ะเกิน มันดูไม่ธรรมชาติเอาสะเลย ออกแนวการ์ตูนญี่ปุ่น
เอาใจช่วยน่ะค่ะ สู้ๆค่ะ !!

ขอให้สวยวัน สวยคืนน่ะค่ะ อิอิ
ชอบแบบที่2 ครับ  ดูเป็นผู้ชายดี
ชอบแบบที่ 1 ค่ะ แต่ก็ต้องดูรูปหน้าเจ้าของกระทู้ด้วยค่ะว่าเหมาะกับทรงไหน
แบบที่3ดูมีสเหน่ น่าค้นหาดี ผมเชียร์อันนี้ครับ แต่ยังไงก็เลือกอันที่เข้ากับหน้าแล้วก็แบบที่ชอบ
แบบที่ 2  ดูแมนดีค่ะ '
   ปากแบบที่1หน้าจุ๊ฟๆมากๆเลยเจ้าค่ะ
จะเลือกปากต้องดูรูป หน้า ด้วยน่ะค่ะว่าเข้าหรือเปล่า ^^
ชอบแบบที่ 2 ค่ะ ดูออกแนวผู้ชายแมนๆดี ดูไม่หลอกตาเป็นธรรมชาติดีด้วยค่ะ
สวย ทำแค่ปากบนก็พอ เพราะปากผูชายทำบางมากก็ไม่ดี มันจะเหมือนผู้อ่ะค่ะ
แบบที่่1 ี่ถ้าหน้าหวานๆอะใช่เลยครับ แต่แบบที่ 2 จะออกแมนๆหน่อยครับ
แบบที่ 1 น่าจ๊วฟฟฟ มากเลยค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้