12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Kung-aoody
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] โบท็อก+ฉีดลดแก้มกับบคุนหมอรัมภา 1 เดือนคะ หน้าเปลี่ยนเลย

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้หน้าเรียวสวยแล้วนะคะไม่ใช่มุมกล้องหรอกคะเรียวชัดเจนขนาดนี้ เราไปฉีดมาเหมือนกันได้10วันแระยังไม่มีวี่แววว่าจะเรียวเลยคะ สงสัยว่าต้องไปจัดใหม่อีกรอบ
แก้จมูกมาราคาเท่าไหร่คะ
กดไลท์ให้คุณหมอรัมภาค่ะ ใจดีที่สุด อยากจะรีวิวให้ดูว่ามันยุบแบบเห็นได้ชัดเจนมากๆค่ะ มันยุบเกินไปหรือป่าวคะคุณหมอจ่ายไปไมถึงหมื่นแต่ยุบเกินหมื่นห้าได้ไงคะ  (แหะๆล้อเล่นค่ะ). พอดีรูปอยู่ในโทรศัพท์ซึ่งขายไปแล้วค่ะ
เรียวได้อีก น่ากว่าเดิม
ต้นฉบับโพสต์โดย Kung-aoody เมื่อ 2012-1-31 21:30
คนอื่นมองว่าเปงมุมกล้อง แต่กุ้งว่าไม่นะ  เพราะว่า เร ...

ไม่ทราบว่าฉีดเมโสทั้งหมดกี่เข็มเหรอคะถึงยุบ ดิชั้นไปฉีดลดคางสองชั้นที่รัมภาดาแต่ฉีดกับหมอคนอื่นเพราะวันจันทร์หมอรัมภาไม่อยู่ คางตอนแรกย้อยไม่มาก แต่พอฉีดเข็มแรกเสร็จมันย้อยกว่าเดิมอีก เลยไปซ้ำครั้งที่สอง เสียไป 6,000 แล้วแล้วน้ำหนักดิชั้นก็ไม่ได้ขึ้นเลยจะมาอ้างว่าฉีดแล้วไม่ยุบเพราะไม่คุมอาหารดิชั้นไม่ยอมนะคะ เพราะก่อนฉีดหนัก 48 แต่ตอนนี้ดิชั้นหนัก 47 ชั่งทุกวัน แล้วครั้งที่สองนี้ฉีดมาหนึ่งอาทิตย์แล้วก็ยังไม่ยุบแล้วคางดูย้วยย้อยกว่า before อีก เสียความรู้สึกมาก ทนอายที่คางบวม ย้อยมานานสุดท้ายก็ไม่เห็นจะยุบเลยแต่ดูแย่กว่าก่อนทำซะอีก ตอนนี้ดิชั้นอารมณ์เสียมากจริงๆและไม่อยากจะโทรไปถามที่คลินิกแล้วเพราะก็ให้แต่รอ รอ รอ อยากรู้ว่ามันจะยุบลงจริงๆใช่มั้ยคะ ขอโทษนะคะถ้าข้อความดูใส่อารมณ์มากเพราะดิชั้นเสียเงินฟรีๆกับอะไรที่มันไม่ได้ผลมามากแล้ว ยังทำรักษาหลุมสิวหมดไปจะเป็นแสนแล้วกับเทคโนโลยีบลาๆ ทั้งหลาย หน้าดีขึ้นไม่ถึง 50% ด้วยซ้ำ
ทำที่ไหนจ้ะ กับคุณหมอรัมภาหรอจ้ะ เห็นในคอมเม้นพูดถึง
ต้นฉบับโพสต์โดย popohip เมื่อ 2012-8-5 09:24
ทำที่ไหนจ้ะ กับคุณหมอรัมภาหรอจ้ะ เห็นในคอมเม้นพูดถึ ...

ฉีดที่รัมภาดาคลินิกค่ะ แต่ฉีดกับหมอท่านอื่นเพราะหมอรัมภาไม่อยู่ คือตอนนี้มันหายบวมจากฤทธิ์ยาแล้วค่ะ แต่คางสองชั้นก็ยังไม่ยุบไม่หายไปซักนิดค่ะ แถมดูคางห้อยกว่าเดิม ที่เลือกฉีดที่นี่เพราะเห็นใน facebook คลินิกบอกว่าครั้งถึงสองครั้งก็ยุบ แต่เสียไป 6,000 บาทแล้วตอนนี้ก็ยังไม่ยุบค่ะทั้งๆที่ก่อนฉีดเราก็มีไขมันใต้คางไม่ได้เยอะมากค่ะจะเห็นเวลาก้มหน้าเท่านั้น แต่ตอนนี้ไม่ต้องก้มหน้าก็เห็นค่ะ เมื่อเช้ารู้สึกเจ็บๆจี๊ดๆตรงที่ฉีดเหมือนยาออกฤทธิ์ตื่นมานึกว่าคางจะหายแต่ก็ยังอยู่อ่ะ OMG จะลองรอให้ครบหนึ่งเดือนหลังฉีดเผื่อเมโสออกฤทธิ์ช้า ถ้าหากยุบภายหลังจะมา update ให้ทราบนะค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้