เจ้าของ: earthty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

DD ON STREET, It's coming

[คัดลอกลิงก์]
อ่ะ ทุกคน สนใจแต่แบงค์... โอ๋ๆ หนึ่งมานี่มะ มาอยู่กะลุง
ลุงจะดูแลเอง ป้อนข้าว ป้อนน้ำ ทำความสะอาด แล้ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-7 13:50

พูดยังกะเป็นทามาก็อต

แล้วตกลง

จะดูแลน้องเค้าในฐานะอะไรล่ะนี้
อ่ะ ทุกคน สนใจแต่แบงค์... โอ๋ๆ หนึ่งมานี่มะ มาอยู่กะลุง
ลุงจะดูแลเอง ป้อนข้าว ป้อนน้ำ ทำความสะอาด แล้ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-7 13:50

จูงไปเดินเล่น... กิ๊กชั้นมิใช่แมวนะยะ
นั่นอ่ะดิ  ทแม่ง ๆ ว่าจะไม่ใช่ทามาก๊อตนะ

ต้องพาเดินเล่นเลย   หรา

ต่าต๊า น่ารักจังฮะ

ต้นฉบับโพสโดย bluezone เมื่อ 2009-11-7 10:37

อุ๊ยยย   เขิล

แต่เค้า ลูก 1 แร่ะนะคะ

เอิ๊กส์ ๆ ๆ
เมี๊ยววววววววววววววววววววววววววววววววว
เมี๊ยววววววววววววววววววววววววววววววววว
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-11-7 16:55

กิ๊กช้าน มะช่ายแมววววววววว
คนนี้ของเจ๊หรอ  ว๊า  ๆ   ๆ

อดเลย   ฮ่า ๆ ๆ
ง่าส์ น่ารักกันทุกคนเลยอะ

อิอิอิอิ
109#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-9 11:41:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วงนี้นอยๆ อาจไม่ค่อยเข้าบอร์ดนะคะ
สวยหล่อทุกโคนนนนนน!!!!!
สวยหล่อทุกโคนนนนนน!!!!!
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-11-9 13:44

มาซะทีนะ นึกว่าจะต้องจุดธูปซะเเล๊นนนนนนนนนนน

นังเบอเกอรี่ ที่เลิฟฟฟฟ
มาซะทีนะ นึกว่าจะต้องจุดธูปซะเเล๊นนนนนนนนนนน

นังเบอเกอรี่ ที่เลิฟฟฟฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-11-9 13:56

อิอิเพิ่งได้ฤกษ์ลูกชายเจ้าของหอมาต่อเนตให้จร้า

เหอๆ
อิอิเพิ่งได้ฤกษ์ลูกชายเจ้าของหอมาต่อเนตให้จร้า
เหอๆ
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-11-9 15:16

แล้วไมต้องลุกชายเจ้าของหอ ..ว่าแต่ หล่อ ป่ะ
แล้วไมต้องลุกชายเจ้าของหอ ..ว่าแต่ หล่อ ป่ะ
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-9 18:37

มากกกกกกกกก

555+
รูปงามมากๆ O O" สวยๆหล่อๆทุกคน
คุณ lifealone ทำงานด้าน Graphic Design เหรอคะ
ถ่ายรูปสวย เรียงTypoก็สวย
สนใจรับเด็กฝึกงานไหมคะ T T"
10 10 10 ไปเลยสิ

หล่อ+สวย กระโดดขนาดนี้
สุโก้ยยยยย ไปเลย คร๊าบบบบบ

DD MAGAZINE Vol.1 รึป่าว คับเนี่ย
พี่ต๋า  สวยมากก อย่างกับนางแบบบมืออาชีพ  
โอ้โห มีแต่ดาราหล่อ สวยๆ ทั้งนั้นเลย เดี่ยวพี่หญิงขอซื้อหนึ่งตัว ว่าแต่ ส่งตรงที่สวีเดนได้ไหมเอ่ย
ผู้หญิงที่ถ่ายเดี่ยว สวย น่ารักมาก
รูป มีแค่นี้หรา  หูยๆ ไม่อัพเพิ่มกันเรยอ่ะ
รูปงามมากๆ O O" สวยๆหล่อๆทุกคน
คุณ lifealone ทำงานด้าน Graphic Design เหรอคะ
ถ่ายรูปสวย เรียงTypoก็สวย
สนใจรับเด็กฝึกงาน ...
ต้นฉบับโพสโดย Ubi เมื่อ 2009-11-10 00:54

ตอนนี้ผมยังเรียนอยู่เลยครับ
ผมเรียน Visual communication design ครับ
รูปนี่ ต้องขอบคุณพี่เอก ช่างภาพครับผมแค่เอารูปมาแต่งอีกทีครับ
ดีใจที่ชอบครับ
^^
รูป มีแค่นี้หรา  หูยๆ ไม่อัพเพิ่มกันเรยอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-11-10 19:58

มันก็มีอีกครับพี่ซี แต่มันเหลือรูปที่สวยๆไม่กี่รูปแล้ว
จริงๆถ่ายทั้งหมด 2 กล้อง ตอนนี้ได้ไฟล์แค่กล้องเดียวครับ

ช่วงนี้ผมงานเยอะมาก เลยไม่ค่อยได้เข้า ยังไงแล้ว เด๋วจะมาอัพให้ต่อนะครับ
เบื่อชีวิต

แต่ไม่คิดสั้น
แมกกาซีน คนสวยคนหล่อ

อิ อิ

เสียดาย ไม่มีเราอยู่ด้วย

ฮ่าๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้