เจ้าของ: earthty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

DD ON STREET, It's coming

[คัดลอกลิงก์]
ไม่มีแฟนครับพี่กิฟท์ ไม่ต้องกลัว ๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-11-6 13:50

ไม่มีแฟนแต่มีกิ๊กตรึมป่าวครับน้อง หึๆๆ หล่อเข้มแบบนี้ไม่น่ารอด 55++
ไม่มีแฟนแต่มีกิ๊กตรึมป่าวครับน้อง หึๆๆ หล่อเข้มแบบนี้ไม่น่ารอด 55++
ต้นฉบับโพสโดย anuyut เมื่อ 2009-11-6 18:28

ไม่มีจริงๆครับ พี่บิ๊ก
ใครจะสู้พี่บิ๊กได้หละครับ  
ของช้านนนนนนนนนนน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-11-6 18:25

อ้าวเหรอเจ๊..........
แถมค่าใช้จ่ายในการเล่าเรียนอะครับ
สนมั๊ยครับ  ฮ่า ๆ
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-11-6 18:26

อันนี้ไม่สนอ้ะ - -*
แบงค์ งั้นเราไปเรียนกันสองคนดีกว่า

ปล่อยให้คนอื่นเค้าเถียงกันไปก่อน

พอดีตอนนี้สามีพี่ไม่อยู่  เอิ๊กส์ ๆ ๆ
แบงค์ งั้นเราไปเรียนกันสองคนดีกว่า

ปล่อยให้คนอื่นเค้าเถียงกันไปก่อน

พอดีตอนนี้สามีพี่ไม่อยู่  เอิ๊กส์  ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-11-6 21:50

เดี๋ยว จะก๊อป เม้นนี้ไปฟ้องเเฟนต่าต๊า

อิอิ

นี่ๆๆ เค้าแอบเป็นกิ๊กกันอ่า

เเทรกเเซงนะเนี่ยยยยย !!!!
เเบงค์เรื่องค่าเล่าเรียนเดี๋ยวให้พี่หนึ่งออกให้

ส่วนพี่จะดูเเลเรื่องส่วนตัวเองค่ะ
อันนี้ไม่สนอ้ะ - -*
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-11-6 21:41

ไหงเมินน้องชายอย่างงั้นอะ
> <

พอดีตอนนี้สามีพี่ไม่อยู่  เอิ๊กส์  ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-11-6 21:50

55
พี่ต๋า เอาลูกปืนมาป้อนใส่ปากผมอีกแล้วว
น้องเข้ม ดอทคอม ขายดีจัง มีแต่คนรุม ขนาดยังไม่ทำศัลยกรรมใดๆเลย น้องแบ๊งค์มีของดีอะไรเหรอ บอกมานะ แต่ที่แน่ๆ พี่ว่าน้องแบ๊งค์คนนี้มีความหล่อ เท่ห์ พูดเพราะ นั่นแหละคือคำตอบ
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 22:06:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอร้ย เบื่อตรุ๊สสสสสสสสสสสสสสสสคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
น้องเข้ม ดอทคอม ขายดีจัง มีแต่คนรุม ขนาดยังไม่ทำศัลยกรรมใดๆเลย น้องแบ๊งค์มีของดีอะไรเหรอ บอกมานะ แต่ที่ ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-11-6 22:01

โห ขอบคุณมากครับพี่บี
พี่บีก็พูดเกินไปครับ เด๋วผมก็ลอยไปดาวอังคารหรอกครับ
55
เรตติ้งตก

เฮ้อออ
ภาพสวยมากๆๆครับ  ดันๆๆๆๆ
ไหงเมินน้องชายอย่างงั้นอะ
>
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-11-6 21:59

ค่าเรียนนู๋แพงนิคะนุ้งชายสุดหล่อ เรียนด้วย Mac งี้ จะเปนลม เอิ้กกกกก
หล่อ-สวย-เท่-กิ๊บเก๋ในสังคมจริงๆ เลย  อิอิ

ภาพสวย แต่งไฟล์ภาพสวยเริ่ดค๊าบ  

..................
เดี๋ยว จะก๊อป เม้นนี้ไปฟ้องเเฟนต่าต๊า

อิอิ

นี่ๆๆ เค้าแอบเป็นกิ๊กกันอ่า

เเทรกเเซงนะเนี่ยยยยย !!!! ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-11-6 21:54

แหม ๆ  พี่กิ๊ฟก้อ   นิดหน่อยเอง

ไม่มีอะไรหรอก แค่ชวนกันไปสอนแต่งรูปกันสองคน

มีสมาธิดี ก็เท่านั้นเอง  อย่าคิดมากน่า

น้องไม่ได้ทำผิดน๊า
55
พี่ต๋า เอาลูกปืนมาป้อนใส่ปากผมอีกแล้วว
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-11-6 22:00

สามีพี่ไม่ใช้ปืนถ้าไม่โดนปล้นร้านค่ะ น้องแบงค์ ฮ่า ๆ ๆ

เพราะฉะนั้นสบายใจได้ ป่ะ ไปเรียนกันต่อ

เอ๊ ลืมบอกแต่ถ้าโดนก็โดนคู่ น้องไม่โดนคนเดียวนะ

เรตติ้งตก

เฮ้อออ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-11-6 22:30

หนึ่งยังอยู่ในใจต่าต๊าเสมอนะ   แอร๊ยยยย

แอร้ย เบื่อตรุ๊สสสสสสสสสสสสสสสสคะ
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-11-6 22:06

เบื่อทำไมคะคุณเพื่อนนนนน

อย่าเบื่อเลย

คิดถึงนะ
ต่าต๊า น่ารักจังฮะ

สามีพี่ไม่ใช้ปืนถ้าไม่โดนปล้นร้านค่ะ น้องแบงค์ ฮ่า ๆ ๆ

เพราะฉะนั้นสบายใจได้ ป่ะ ไปเรียนกันต่อ

เอ๊ ลืม ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-11-7 05:48

5555
กอดคอกันตาย อีกแล้วว
เเบงค์เรื่องค่าเล่าเรียนเดี๋ยวให้พี่หนึ่งออกให้

ส่วนพี่จะดูเเลเรื่องส่วนตัวเองค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-11-6 21:55

ทุกอย่างหารสอง

ตกลงป่าวน้องกิ๊ฟ
อ่ะ ทุกคน สนใจแต่แบงค์... โอ๋ๆ หนึ่งมานี่มะ มาอยู่กะลุง
ลุงจะดูแลเอง ป้อนข้าว ป้อนน้ำ ทำความสะอาด แล้วจูงไปเดิ่นเล่นนะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้