ดู: 2089|ตอบกลับ: 11

รบกวนขอความเห็นพี่ๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือน้องชื่อ พู่ น๊าค๊า ติดตามดูบอร์ดบ่อยเหมือนกัน  ตามมาจาก มีดหมออ่ะค่ะ หุหุ จมูกพี่สวยมาก

ชอบฝีมือคุณหมอเฉลิม ม๊ากกกกกก ค่ะ ชอบที่คุณหมอทำปลายได้สวยค่ะ

....คือน้องคิดจะทำจมูกนานแล้วค่ะ แต่พอดีเพิ่งว่างจริงจังสักที

เรื่องของเรื่องคือ อยากทำกับคุณหมอเฉลิมค่ะ แต่ว่าคิวคุณหมอยาวมากกกก.......

อีกอย่างที่ไม่สะดวกคือ น้องอยุ่ต่างจังหวัดค่ะ โทรไปถามทางคลีนิคก็บอกว่าต้องมาวางมัดจำ 1000

แต่คิวตอนนี้ถึงกลางเดือน กค. ช่วงนั้นก็เปิดเรียนพอดี ไม่ว่างทำเลยอ่ะค่ะ

จริงๆคือถ้าจะให้เดินทางเพื่อเข้าไปจองคิว อย่างเดียวก็ยังไงๆอยุ่ ทั้งค่าน้ำมัน ทั้งเวลาลา

คืออยากเสียเวลาไปทำทีเดียวอ่ะค่ะ  จะมีทางเป้นไปได้ไหมค่ะถ้าน้องไปแต่เช้า

แล้วรอเข้าไปปรึกษาคุณหมอ นั่งรอทั้งวันอย่างนี้ จะได้มีโอกาสได้ทำบ้างไหมค่ะ

กลัวเสียเที่ยวอ่ะค่ะ - -* จะเปิดเรียนแล้วด้วย ต้องทำก่อนคุณพ่อจะมาด้วยอ่ะค่ะ

ไม่รุ้ว่าพี่ๆ จะแนะนำยังไงดีค่ะ  ไม่อยากทำที่ รพ. อ่ะค่ะ อยากทำกับคุณหมอมากมาย

*** รบกวนพี่ๆ ที่ใจดีด้วยน๊าค่ะ  
โพสต์ 2009-5-13 20:40:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไกลมากไหมครับ อันนี้นะครับ  ลงทุนมาให้คุณหมอดูเพื่อนัดวันและเวลาทำเลยดีกว่าครับ จะได้ไม่ต้องเสียค่ามัดจำ
แล้วค่อยมาใหม่ พี่เห็นคิวช่วงต้นเดือนสิงหาอะครับ ยังว่างอยู่ มีวันหยุดยาว
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-13 21:22:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่ะ นู๋อยุ่ขอนแก่นค่ะ

ก็ว่าจะไปประมานวันที่ 17 ค่ะ ไปปรึกษาคุณหมอก่อน

เผื่อจะมีคนสละสิทธ์วันที่ไปด้วย <ถ้าโชคดีจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ> ยากมาก !

ขอถามนิดนึงค่ะ เข้าไปประมานกี่โมงน่าจะดีค่ะ แล้วคุณหมอทำได้โด่งมั๊ยค่ะ

** ขอบคุณที่เข้ามาตอบน๊าค๊า ^^
โพสต์ 2009-5-13 21:27:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าช่วง11 โมงถึงเที่ยง นะคับ

เพราะคุณหมอจะให้ปรึกษาช่วงไม่เกินเที่ยงอ่ะคับ

เพราะช่วงบ่ายคุณหมอต้องผ่าตัดแล้วครับ

คุณหมอทำโด่งได้มากสุด เท่าที่เนื้อจมูกของเรารับได้คับ
โพสต์ 2009-5-14 01:07:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอนแก่นเหรอคัฟ ภูมิลำเนาผมคัฟ

อิ อิ
โพสต์ 2009-5-14 01:12:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาแล้วกลับภายในวันเดียว

หรือมาอยู่หลายวัน

ถ้าไม่ได้มาเช้ากลับเย็น พี่ว่า มีโอกาสนะครับ
โพสต์ 2009-5-14 11:56:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สู้ ๆ ขอให้ได้ทำจมูกสมใจนะค๊ะ

เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 19:58:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ พี่ๆ มากมายค๊า

นู๋มาเช้ากลับเย็นอ่ะค่ะ  - -*

ม่ะได้ทำก็ม่ะเปนไรค่ะ ถือว่ามาช็อปปิ้งก็ได้ เด่วไปหาเดินเล่น หุหุ ^^

พี่ bikzrin2 เป็นคนขอนแก่นหร๋อค๊า ?  ><*
โพสต์ 2009-5-14 23:26:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่างวันนี้ก็มีคนเลื่อนนัดออกไป 1 คิว

พอดีคุณหมอก็เหนื่อย เลยได้พักยก:)

แต่ก็มีเคสทำต่อจนดึกเหมือนเดิม

พี่ว่า น้องพู่ น่าจะได้ทำนะครับ

ดูจะไม่ตั้งความหวังไว้สูง เอาแค่มาเดินเล่นเอง

พี่ว่า ส่วนใหญ่คนที่ไม่ค่อยหวัง มักจะสมหวังนะครับ

ช่วงนี้ฝนตกๆ บางคนอาจมาไม่ได้ เพราะ บางวันตกหนัก ไม่ก็ตกทั้งวัน

ใครมารถไฟฟ้าใต้ดินได้ก็จะได้ปรียบ

น่าจะเป็นโอกาสดีสำหรับบางคนที่สะดวกทำในช่วงเวลานี้

ไงก็ลองเช็คคิวดู เผื่อฟลุ๊คนะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 23:49:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แว๊กกกกๆๆ O_O*

ว่าจะไปนั่งรออ่ะค่ะ ไปแต่เช้าอะไรทำนองนี้

หุหุ รอคุยกกะคุณหมอ

ว่าจะไม่หวังแล้วเชียว แต่พอพี่บอกว่ามียกเลิกด้วย เหมือนจะหวังมากซะงั้น

เพื่อนจะไปทำที่ยันฮีอ่ะค่ะ ไม่รุ้ว่าจะสวยมั๊ย

แต่ใจตอนนี้อยุ่กะคุงหมอเฉลิม
โพสต์ 2009-5-14 23:51:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แว๊กกกกๆๆ O_O*

ว่าจะไปนั่งรออ่ะค่ะ ไปแต่เช้าอะไรทำนองนี้

หุหุ รอคุยกกะคุณหมอ

ว่าจะไม่หวังแล้วเชียว แต่พ ...
ต้นฉบับโพสโดย sweetypoo เมื่อ 2009-5-14 23:49

หน้าน้อง คล้ายๆ แต้ว ดงผู้ดีเลยน่ะคัฟ

ทำแล้ว ขอให้สวยๆ เหมือนแต้วเลยน่ะคัฟ สวยระดับนางเอกเรย อิ อิ

สู้ๆ คัฟ
โพสต์ 2009-5-15 00:30:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเป็นสมาชิกใหม่สนใจเรื่องเสริมหล่อช่วยแนะนำหน่อยครับหมอที่ไหนฝีมือดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้