ดู: 2553|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกเมื่อวานค่ะ วันนี้รู้สึกว่ามันบวมไม่เท่ากัน :(

[คัดลอกลิงก์]
คือพอหลังจากทำปุ้ป ก็ดูแล้วว่ามันไม่เบี้ยว แต่พอวันนี้มันบวมอะค่ะ พยายามเช็คว่าเบี้ยวมั้ย ก็รู้สึกว่ามันสันเอียงนิดนึง(หรือคิดไปเองก็ไม่รู้) จมูกและตาด้านซ้ายบวมกว่าด้วนขวา(ยัดซิลิโคนข้างขวานะคะ) มันเป็นเรื่องปกติรึเปล่าคะที่บวมไม่เท่ากัน

และการเช็คว่าเบี้ยวไม่เบี้ยวนี่  ขณะที่บวมอยู่เช็คได้มั้ยคะ หรือต้องรอให้หายบวมก่อน  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ของเราบวมไม่เท่ากันอ่ะค่ะ ข้างขวาบวมกว่าข้างซ้าย ยิ่งวันแรกๆจิตตกมากว่ามันเบี้ยว แต่พอผ่านมา 6 วันเริ่มยุบ (ด้านซ้ายลงหมดแล้ว ขวายังบวมอยู่นิดหน่อย) ก็เห็นว่ามันก็ตรงดี  

สรุปคือบวม 2 ข้างไม่เท่ากันเลยดูเบี้ยวนะคะ
ใจเย็นๆค่ะ มันยังบวมยุเรยยังดูไม่ออกว่าเบี้ยวรึป่าว ต้องรอให้มันหายบวมก่อนน้าใจเย็นๆ ไงลองเข้าไปดูรีวิวของพี่ได้นะจ๊ะ

http://www.dungdong.com/home.php?mod=space&uid=157524
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-27 19:28:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ สบายใจขึ้นเลยค่ะ
ของเราก็เป็น วันที่11แล้วคะ
ไม่รู้ว่าบวมไม่เท่ากันหรือว่าเบี้ยวกันแน่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้