ดู: 3099|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทำจมูก ที่ รพ.ครบุรีค่ะ รบกวนแชร์ให้หน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้ข้อมูลทำจมูก ที่ รพ.ครบุรีค่ะ รบกวนแชร์ให้หน่อยนะค่ะ คุณหมอมีตัดปีกจมูกไหมค่ะ อยากทำมากเลย
เห็นมีคนรีวิวสวยๆเยอะเลย คนรุ้จักไปทำมาก็สวยกีครับ ไม่แพงด้วย คนอยู่ในเมืองไปทำกันเยอะเลยครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-26 08:22:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค่ะ ใครเคยไปทำมาแล้ว ช่วยหน่อยนะค่ะ ว่าต้องเตรียมตัวยังไง คุยกับหมอยังไง แล้วกรณีเราเคยฉีดซีลีโคนมาแล้วแก้ไขยังไง

เพิ่มเนื้อหา (2012-1-27 18:17):
ฝากช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
ไปทำมาจาครบ 1 ปีแล้วค่ะ   สวย ธรรมชาติมาก ^^  คุณหมอใจดีมากเลย

แสดงความคิดเห็น

มาลีวิวให้ดูหน่อยนะค่ะ คงสวยแน่เลย อยากไปทำเหมือนกันค่ะแนะำนำด้วยนะค  โพสต์ 2012-2-2 20:13
ทำมาแล้วคับสวยดีเป็นธรรมชาติแต่คุณหมอไม่ตัดปีกให้ด้วยเสริมดูทรงจมูกก่อนถ้าอยากตัดค่อยไปตัดใหม่คับ

แสดงความคิดเห็น

หมอรับแก้ไหมค่ะ เราเคยฉีดซิลิโคนเหลวมาละ อยากเอาเอาเสริมใหม่  โพสต์ 2012-2-7 18:13
หมายถึงหมอไม่ตัดพร้อมเสริมเหรอค่ะรีวิวภาพหน่อยได้ไหมค่ะ เท่าไหร่ค่ะ  โพสต์ 2012-2-7 18:12
ไปทำมารึยังคะ  เราก็กำลังจะไปทำเหมือนกันค่ะ ชักกลัว ๆ
พี่คนไหนเคยไปทำแล้วบ้างราคาเท่าไหร่อะค่ะ เอาแบบรวมทุกอย่างเลยอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้