เจ้าของ: chery2550
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] 16 กุมภานี้ จะไปขูดคาง

[คัดลอกลิงก์]
เราก็ไปขูดมาเหมือนกันกับคุณหมอวรวิทย์ ได้3อาทิตย์แล้ว ตอนนี้มันยังบวมอยู่เลยอ่ะ เป็นไตแข็งๆยิ้มกว้างไม่ได้เลยมันติด

มันปูดๆขี้นมาด้านหน้า แต่ด้านล่างไม่ปูดอาจเป็นเพราะเราเย็บหน้าเข้า ตอนนี้เริ่มจิตตกแล้วมันไม่หายสักที เราว่าจะรอดูอาการ

อีกสัก2เดือน ถ้าไม่ดีขึ้นคงต้องทำอะไรสักอย่างแล้ว แอดเมล์มาคุยกันนะคะ Kitty_kukkik7@hotmail.com

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ คางสั้นลงมั้ย  โพสต์ 2012-8-12 15:17
ติดตามอยู่นะคะ เลือดคั้ง ตอนนี้คางเสียรูปทรงมั้ยคะ

หมอนัดอาทิตย์หน้าอีก มันก้อยังมีเลือดคั่งอยู่ แต่บวมน้อยลง  โพสต์ 2012-2-26 12:42
คางบวม มันเสียรูปทรงไหมคะ เช่น เบี้ยว ??

คุณ chery2550  ฉีดคางมาเยอะไหมคะ

เยอะค่ะ หมอบอกต้องทำอีกคั้รงอ่ะ  โพสต์ 2012-2-27 14:52
พี่เชอรี่หนูก็ฉีดมาอะคะฉีดกับหมอนิตยาอะคะแยอะเหมือนกันหมอชัช ลพบุรีเค้าก็ให้หนูไปแก้เค้าคิดหนูแค่8000อะคะ

กำลังจะไปทำจมูกกะหมอชัชค่ะ  โพสต์ 2012-2-27 20:30
ขอบคุณมากค่ะ ตอนนี้คางเบี้ยวไหมคะ

มันยังมีเลือดคั่งตรงปลายอ่ะ บวมอยู่เลย  โพสต์ 2012-2-27 23:04
อยากเห็นรูปจังเลยคะ รบกวนหน่อยได้ไหมคะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-1 23:46:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครบ 2 อาทิต ไปดูดเลือดที่คั่งอออกอีกนิดหน่อย อีก 2 อาทิต หมอนัดไปดูอีก ไม่รู้ว่าต้องฉีดสลายพังผืดป่าว แต่ตอนนี้มันแข็งๆอ่ะ

มันไม่ได้สั้นลงจากเดิมเลยอ่ะ เหมือนไม่ได้ทำ แต่คางแอบไม่เรียบ  โพสต์ 2012-3-4 23:51
ดีใจด้วยค่ะ อย่างน้อยหน้าก็ไม่เสียรูป  โพสต์ 2012-3-3 15:52
เป็นไหงบ้างคะตอนนี้ ดีขึ้นหรือยัง คุณหมอชื่่ออะไรคะ

หมอวรวิทย์ จุฬาเวชค่ะ  โพสต์ 2012-3-2 00:21
พี่เชอรี่ไปทำจมูกหมอชัชมายังคะหนูขอพินบีๆๆพี่ได้ปะ

26033E8E  โพสต์ 2012-3-4 23:50
หาย ไวๆน๊า คร่ะ  ของกะยังไม่เข้ารูปเลย  ยังตึงอยู่ เลย แต่ไม่ได้ไปเจาะเลือดคั่ง หมอใส่เดนให้  คล้ายๆ หลอดระบายเลือดให้อ่ะคร่ะ  
ไม่รุว่าจ่ะเบี้ยวป่ะ  งิงิ  กลัวๆๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย chery2550 เมื่อ 2012-3-1 23:46
ครบ 2 อาทิต ไปดูดเลือดที่คั่งอออกอีกนิดหน่อย อีก 2 อา ...

ตอนนี้อาการเป็นอย่างไรบ้างคะคุณ chery2550 เราขูดกับหมอวรวิทย์เหมือนกันวันที่4 กพ 55 ตอนนี้อาการก็ดีขึ้น มันเป็นปูดๆขึ้นมายังเจ็บๆอยู่ แต่ผิวไม่ขรุขระ ดูเหมือนฉีดฟิลเลอร์ แต่เวลายิ้มมองด้านข้างยังกะมะม่วง   อีก2เดือนว่าจะไปฉีดสลายกับคุณหมอวรวิทย์อีกทีค่ะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-18 18:05:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราคางไม่สั้นลงเลยอ่ะ ตอนนี้คางแข็งมากอ่ะ หมอบอกต้องฉีดสลาย เซงเลย รุ้งี้ไม่ไปขูดดีกว่า สงสัยไม่จบ หมอบอกต้องผ่าอีกรอบอ่ะ แต่หมอคิดแค่ครึ่งราคา
ต้นฉบับโพสต์โดย chery2550 เมื่อ 2012-2-24 18:45
วันที่ 9 แล้ว ยังมีเลือดคั่งอยุ่ที่คาง ยังบวมๆอยุ่เล ...

ตอนนี้คางเป็นงัยบ้างค่ะ ตอนนี้คางแดงอยากไปขูดออกค่ะ
เป็นเหมือนกันเด๊ะๆ เลย ยาวลงมาแล้วเอียงขวานิดนึง แบบไม่ลงมาตรงๆ อ่ะ
เราเคยฉีดกัีบนิตยานี่แหละค่ะ ตอนแรกทำออกมาสวยแล้วนะ มองไม่รู้เลยเพราะน้อยมาก เพราะทำแค่อย่างเดียว
รอบสองไปกะเพื่อนไปทำหน้าผากกับโหนกแก้ม หมอจับคางแล้วบอกยังไม่พอ จิ้มปื้ดให้เลย

เราอยู่คนเดียวด้วย ไม่รู้จะถามใคร ยังไม่ได้คิดหมอก็จิ้มไปแล้ว ตอนนี้นอยด์เหลือเิกิน ไม่กล้าไปขูดค่ะ
เพราะถ้าขูดแล้วส่วนมากจะหนักยิ่งกว่าเดิม พยายามรอหมอที่ดีที่สุดหรือรอเทคโนโลยีอ่ะค่ะ แง๊งงงง

แต่ก่อนไม่รู้จักเปิดเน็ตหาความรู้ กะเทยก็มีแต่ยุกันจิ้มหน้า สุดท้ายรู้ตัวก็จะสายซะแล้ว ดีนะส่วนอื่นไม่ค่อยพัง

ยังไงก็มารีวิวต่อด้วยนะคะ กำลังมองๆ จะได้ตัดสินใจว่าจะเอาไงกะมันดี
แอดพินบีบีไปแล้วช่วยกดรับด้วยนะคะ เพิ่งเอาคางออกได้9วันบวมมากยาวกว่าตอนก่อนเอาออกอีก ก่อนเอาออกไม่ยาวจะยาวเด่นเฉพาะเวลายิ้ม เครียด อยากตาย

ตอนนี้4เดือนแล้วมันยุบเกือบหมดเลย ถ้าไม่สังเกตไม่รู้เลยค่ะ  โพสต์ 2012-5-20 17:08
อย่าเพิ่งเครียดนะคะ ของเรา2เดือนแรกก็บวมยาวกว่าตอนที่ยังไม่ขูดอีกค่ะ  โพสต์ 2012-5-20 17:07
ไปขูดคางกับหมอวรวิทย์ เป็นไงกันบ้างคะ

เมื่อปีที่แล้ว เราก็เคยไปขูดคางมาแล้ว ตอนนี้ก็ครบปีละค่ะ
แต่ว่ามันยังยาวและแดง อยากจะไปเอาออกอีกรอบค่ะ

แต่ก็ยังอยากรู้ผล ของแต่ละคนกันด้วยค่ะ ว่าหลังจากขูดมาแล้ว เป็นไงกันบ้าง

จะไปเอาออกอีกรอบเหมือนกันค่ะ  โพสต์ 2012-5-20 13:27
แอดมาคุยกันนะคะ สนใจเรื่องขูดคางคะ nekomata-sumire@msn.com
K.chery2550 :: จะไปเอาออกกับหมออะไรคะ และที่ขูดมาแล้ว เป็นยังไงบ้างคะ
ยังยาวอยู่หรือเปล่า

หมอวรวิทย์ค่ะ ฉีดมาเยอะ หมอก้อบอกว่า ต้องเอาออก 2 รอบค่ะ  โพสต์ 2012-5-20 14:08
มันคือสารอ่ะรัยเหรอค่ะแล้วมำไมต้องขูดออดค่ะ. ดูจากรูปสวยอยู่แล้วนะค่ะ
ตอนนี้เอาคางออกได้เดือนนิดๆแล้วค่ะ ทำไมมันยังดูยาวอยู่เลยเซ็งมากเพื่อนๆเรื่มหดขึ้นเดือนไหนกันคะ หมอบอกให้รอ3เดือนถึงจะฉีดสลายพังผืดได้ เฮ้อ เหนื่อยใจ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-6 15:39:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราขูด 2 รอบแล้ว สั้นลงเยอะ  อีก 3 เดือนจะไปฉีดสลายพังผืดค่ะ
สอบถามนิดนึงค่ะ เราเพิ่งไปขูดคางกะหมอวรวิทย์มาได้3วันแระ เสริมพร้อมกันไปด้วยเลย ใช้เวลา2ชั่วโมงเต็มๆ ไม่รู้ว่าจะออกมาเป็นยังไง ใครที่เคยทำกะคุณหมอ เป็นไงบ้างค่ะ อ่านๆแล้วก้อเกิดอาการนอยด์
คุนเชอรี่2550ค่ะ ผลเป็นไงบ้างค่ะของคุณเชอรี่อะค่ะ ของเราไปขูุดแระเสริมใหม่พร้อมกันเลย พุ่งนี้หมอนัดตัดไลุ้น แอบนอยด์ด้วย บางคนบอกหมอทำไม่ดี

คางเราสั้นลงเยอะแล้ว ไม่ยาวเหมือนเมื่อก่อน  โพสต์ 2012-7-15 16:55
ต้นฉบับโพสต์โดย madamgueen เมื่อ 2012-2-25 17:19
เราก็ไปขูดมาเหมือนกันกับคุณหมอวรวิทย์ ได้3อาทิตย์แล ...

ขูดคางกับหมอวรวิทย์ทำไมคางไม่สั้นลงเลย แต่กลับยาวขึ้น กว่าเดิม เหมือนหมอขูดเอามากองไว้ที่ปลายคาง เพื่อให้ไปขูดอีกรอบ2 หรือเปล่าไม่แน่ใจ เพราะขูดคางมันก็ต้องสั้นลงสิ แน่นี่ยาวขึ้นและยาวแบบน่าเกลียดกว่าเดิมอีก เฮ้อ!!!เซ็ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้