เจ้าของ: อิคคิว
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากขาวแวะมาคุยกันกับผมได้เลยนะคับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบรายละเอียดมากกว่านี้หน่อย
กินอะไรถึง ตอบว่า ของเมกา
ถ้าตอบแบบนี้ วันหลังรบกวนไม่ต้องมาตั้งกระทู้นะก่าก๊า เปลืองเนื้อที่เว็บอ่ะจ้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เราว่าขี้โม้อ่ะ ไม่ยอมบอกสักที
หน้าไม่ค่อยเหมือนกันเลยอ่ะ เชื่อดีไม๊
เสียเวลามาดูเนอะ...
หวังแน่ แน่ แน่ แน่
หวังแน่ แน่ แน่ แน่
ตกลงเค้าเปงไรอ่ะ ไม่เคยหวังอะไรแค่มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ แล้วก็มีการบอกว่าใครอยากขาวให้ถาม  เค้าถภามกันเปงแถว ตอบบ้างมั๊ยเนี่ยว่าทำไร นอกจาก อเมริกา แล้วไรอีก ผมไม่เคยหวังอะไร  หรอกคับ  นอกจากแลกเปลี่ยนความคิดเ้หนกันกับเพื่อนในเวปเพียงเท่านั้นมากกว่า  ผมจึง ลงกระทู้ นอกเหนือสิ่งอื่นใดผมไม่ต้องการ   ในกระทู้ผมก็บอกอยู่แล้ว่าอย่าขาวให้แวะเข้ามาคุยกัน  คุยแล้วถามแล้ว ก็ตอบสิครับ เงียบไม สงสัยเค้าต้องการสื่อว่าคนไหนอยากขาว ให้มาคุยกับเค้านะ แต่ถ้าใครไม่อยากขาวก็ไม่ต้องมาคุยมาทัก เค้าไม่ได้บอกว่าเค้าจะบอกว่าทำไง แค่ให้มาคุยกับเค้าเฉยๆเฉพาะคนที่อยากขาว อืมๆๆๆเข้าใจๆๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย porsheb2st เมื่อ 2012-1-28 23:31
ตกลงเค้าเปงไรอ่ะ ไม่เคยหวังอะไรแค่มาแลกเปลี่ยนประส ...

LIKE สักหลายๆครั้ง
ช่วยได้มากเลยคับ "ของเมกา"
หึ หึ ภาพก่อนเหมือนลูกชายหม่ำเลยอะ หลังนี่ดีๆ นะค่ะเนี่ย

แสดงความคิดเห็น

คะ^^  โพสต์ 2012-2-2 20:27
คิดเหมือนกานเรยแหะ คริคริ  โพสต์ 2012-2-1 12:33
กินไรบอกหน่อยคับบบบบบบบบบบบ
เค้าขายกลูต้าแบบกินคับผมก็แอดเป็นเพื่อนในเฟสกะเค้าไปปแล้วสักพักนึงละไม่รู้ว่าเป็นสมาชิกดั้งโด่งด้วยผมยังเคยคุยอยู่กับเค้าบ่อยๆในเฟสใครอยากขาวก็โทรไปตามเบอรได้เลยที่สำคัญอย่าลืมพกเงินไปอุดหนุนเค้าด้วยละอิอิขายก็บอกขายไปเลยคับจะได้มีลูกค้าอย่ามั่วแต่ แอ็ปแต้ยูไนเต็ท  อยู่เลยคับอิอิ
อยากจะกรี๊ดดังๆ  
ทำไมผิวคุณพี่ช่างขาว วิ้ง เว่อร์ อะไรเช่นนี้  อยากขาวแบบนี้บ้างอ่าา  
สรุปมาขายของหรอ  แต่ขาวเวอร์เนอะ  ไม่น่าเชื่อ  มันเปลี่ยนได้ขนาดนั้นเรยหรอ  โอ้มายยยกอดด  
แต่ก่องเราก่บ้าา พวกวิตามิน กูลต้าแบบกิน  กินยาเพื่อความสวยเป็นกำๆๆๆๆ   ช่างไม่กัวตายย  เพื่อความสวยย  จนเราได้สั่งซื้อยากูลต้า บี 3  มากิน ประมาณห้านาที  เวียนหัว  คลื่นไส้  หนาววว  แสบท้อง  พ่อเปนคนพาไปหาหมอ  เขาว่าแพ้ยาที่กินเข้าไป หัวใจสูบเลือดไม่ทัน    เกือบบตาย  นับจากนั้นเราไม่กินยาชนิดไหนที่สั่งจากเน็ตโดยที่ไม่รู้จักและเปนหมออีกเลย  แบบกัวตายยยมากมาย

คะแนน

1

เห็นตั้งกระทุ้มา 2 กระทู้  เนื้อหาไม่ตรงกับกระทู้เลย

ครั้งที่แล้วรีวิวจมูก  แต่เอาภาพเปรียบเทียบ ก่อนกิน หลังกิน

ครั้งนี้พูดลอยๆแล้วไม่ยอมบอก

ตกลงตั้งกระทุ้พรีเซ็นต์ตัวเองเท่านั้นแหละ

คะแนน

1

ใช่ตัว pynocare  white หรือป่าวคะ  กล่องสีฟ้าอ่ะ  ถ้าไม่ใช้คือตัวไหนรบกวนบอกรายละเอียดหน่อยนะคะ เช่น กล่องหรือกระปุกสีอะไร ชื่ออะไร ขอบคุณคะ
อยากได้รายละเอียดเหมือนกันครับผมก็กิน กลูต้า มาไม่เห็นจะขาวเลยอะครับ  กินยี่ห้อไรครับ ไงก็ช่วยลงรายละเอียดหน่อยนะครับผม
ไม่ไหวจะเคลียร์อ่ะ
กินของอเมริกา ยี่ห้ออะไรหรอ  ถึงเห็นผลชัดเจน

ถ้าไม่รวมฉีดเพิ่ม  ถ้ามันดีจิง  คุณบอกยี่ห้อ รายละเอียดสิ

ภาพอาจจะขึ้นอยู่ที่แสงด้วยก็ได้คับ ถ้ากินกลูต้าไม่ทำให้ขาวได้ขนาดนี้หรอกคับตามหลักความเป็นจริงแล้วนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้