1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tang484
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] WOW!!! ดูรูปหลังเสริมจมูก เมโกะ คุณหมอมนัส

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เป็นงัยบ้างค่ะ
มารีวิวรูปให้ดูอีกน่ะคะ

สวยมากๆๆๆๆๆๆๆคร่าาาาาาาาาาาาา
รอชมต่อน่ะค่ะ

สวยมากเลยคะ
ตอนนี้เข้าที่รึยังค่ะ  มารีวิวอวดโฉมกันหน่อยน่ะค่ะ
สวยขึ้นเยอะมากค่ะ ทรงจมูกดูธรรมชาติจิงๆ จากความคิดเห็นส่วนตัวที่มีเพื่อนทำจมูกมา ชอบมากค่ะ ที่สำคัญหน้าเด็กลงด้วยค่ะ
น่ารักจิงๆๆๆๆๆคร๊าาาาาา
ทำคุณหมอมนัสเหมือนกันค่ะ ชอบฝีมือหมอมนัสมากกกกกกกกกกกก
คุณแตงมีรูปในคลินิคไหมค่ะ จะได้บอกคุณหมอว่าเอาแบบนี้ พอดีรูสึกว่าพื้นฐานจมูกเหมือนกันมากค่ะ

คาดว่าพื้นฐานจมูกเดิมของ จขกท คงสวยอยู่แล้ว(แต่อาจไม่โดดเด่นมาก) พอหลังทำยิ่งสวยขึ้นไปอีก แต่สำหรับคนที่พื้นฐานจมูกเดิมมีปัญหามากๆ ก็คิดให้ดีๆ ทำกับหมอมนัสแพงมากๆ (มีหมอเก่งๆ ไม่แพงเวอร์อีกเยอะ)ดูจมูกของคุณม้า อรนภา กฤษฎี ซิเธอก็ทำกับหมอมนัส แล้วเป็นไง สวยไหม เพราะพื้นจมูกเดิมของชีไม่สวย ต่อให้หมอมนัสเทพแค่ไหนก็ช่วยได้แค่นั้น
สวยมากๆเลยค่ะ เราก็ไปทำมาเหมือนกัน ประมาณ 11 วันค่ะ แต่ยางมะเข้ารูป เลยบะถามว่า กว่าจะสวยได้แบบนี้ ช่วงแรกปลายสวยอย่างนี้เลยไหมคะ หมายถึงหยดน้ำอะคะ
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยจริงๆ
สวยมากเลยค่าาา วันนี้โทรไปถามราคามา เสริมจมูกราคา 60000 เลยมาดูรีวิวคิดว่าน่าจะคุ้ม อิอิ
พี่น่ารักจังเลย จมูกก็สวยมากๆเลยฝีมือคุณหมอไม่ธรรมดาจริงๆ
ดูเด็กขึ้นมากค่ะ แบ๊วๆเลย ^^
รอดูรูปเพิ่มนะคะ
น่ารักอะ น่ารักกว่าเค้าอีก ฮิฮิ
สวยจังคะ คุณหมอฝีมือดีจัง ส่วนตัวเมย์ทำกับคุณหมออานนท์ เมโกะคลินิกเหมือนกัน
ชอบๆ เป็นธรรมชาติมากคะ  
1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้