ดู: 6415|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] เสริมจมูกแล้วมันรั้งตาอ่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าเสริมมาได้23วัน
แล้วคือมันรั้งตา ตามันเหมือนเหยี่ยวอ่ะค่ะ
เครียดมาก
มีใครเปนเหมือนกันบ้างไม๊
มันก้ไม่โด่งมากนะค่ะ
แต่ทำไมตามันเปลี่ยนไป
แล้วมันจะหายไม๊ค่ะ
ใครตอบจะเปนพระคุณมาก
เด๋วพอจมูกเข้าที่ มันก้อหายรั้งค่ะ เพราะเนื้อระหว่าง 3 เดือนแรก มันยังมีบวมๆบ้าง ช่วงประมาน 2 เดือนผ่านไป ตาก้อกลับเข้าสู่สภาวะเดิมนะ บางคนดีทำจมูกแถมตาด้วยซ้ำ ถ้าเปนคนที่ ตาสองชั้นแบบหลบในอ่ะ ทีนี้มันเลิกหลบเรย มันมาถาวรเรยนะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-4 11:39:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ

ค่อยรู้สึกดีขึ้นมาหน่อย

^__^
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ
นี่ทรายทำมาได้ 3 อาทิตย์และค่ะ
ตารั้งเหมือนกัน
หวังว่าจะหายอย่างที่พี่ปลาบอกนะคะ
เราทำต้องรั้งแน่เลย..............

หายไวไวนะคับ...................
ขอดูรูปหน่อยจ้า จะได้ช่วยดู
เป็นเหมื่อนกันครับ

คิดดูว่าคนตาชั้นเดียวด้วยแล้ว อ้อ

กว่าจะหายก็เป็นเดือนๆครับ
ตอนเค้าเพิ่งทำแรกๆก็เป็นตาเหยี่ยว ชอบมากเลย ตอนนี้จะ 2 เดือน ไหงตากลับเหมือนเดิมเยย เศร้า เหอเหอ

ไม่ต้องกังวลจ้า ตาเหมือนเดิมหรือใกล้เคียงเดิมเปลี่ยนไม่เยอะหรอกค่ะ
ทำกับคุณหมออะไรคับ มีรูปรึป่าวคับ เพือนๆได้ช่วยกันดูนะคับ^^
ไม่ต้องคิดมากนะคะ...เป็นกำลังใจให้ค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 16:13:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ ทำกับหมอบุญอ่ะค่ะ

แต่รูปดูไม่ค่อยออกอ่ะค่ะ

แทบจะไม่เปลี่ยนเลย

แต่ตัวจิงมันก้เปี่ยนก้เปลี่ยนไปเยอะ

ขอบทุกคนที่ให้กำลังใจและมาตอบนะค่ะ
ทำกะหมอบุญเหมือนกันค่ะ คุนjaom
รูปก้อในดิสเพล์นี่ล่ะ
อิอิ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-8 19:41:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ ถ้าไม่เปนการรบกวนขอเมลคุณbencharat หน่อยได้ไหมค่ะ

คือพอดีถ้าหากมีเรื่องไม่สบายใจอยากหาคนปรึกษาอ่ะค่ะ
หายไวไวนะค่ะ เปนกำลังใจให้ ...อยากทำเร๊วๆๆจังเลย..คุนหมอบุญถิ่น คิวยาว...จัง
เรากะพึ่งไปทำจมูกมาตอนนี้ตามันรั้งๆ กังวลจังงง
แต่หลายคนบอกว่าผ่านไปสัก2 เดือนละจะไม่รั้ง ค่อยโล่งงงงงงงงงงงงงงงใจหน่อยยย
เฮ้ออออ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้