เจ้าของ: Red_JazZY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครบ 2 เดือนกับสมเพชรคลีนิคค่ะ (รีวิวอย่างละเอียดยิบๆ)

[คัดลอกลิงก์]
เป๊ะมาก
หมอเดียวกันเลย สวยมากๆค่ะแอบอยากไป ตัดปีกอิอิ
ราคาเท่าไรค่ะ
ดูกี่ทีก็สวยจริงๆ
ทำมาทำไรค่ะสวยมากกกกก
ทรงโด่งแต่สวยได้ใจจริงๆ
จมูกโด่งสวยมาก
โด่งมากเลยค่ะ แต่ก็เข้ากับหน้า
สวยค่ะ อยากถามพี่ว่าหลังทำความรู้สึกเหมือนก่อนทำไหม หรือว่ารู้สึกว่ามีอะไรในจมูก

แสดงความคิดเห็น

55555 แอบขำคำถาม เป็นเพราะยังไม่ชินรึเปล่าคะ? อีกเด๋วก็ชินน๊า พี่ก็เป็น ^^  โพสต์ 2013-1-20 18:29
เหมือนหน้าจะดูเด็กลงนะค๊ะ  
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-20 18:23:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Red_JazZY เมื่อ 2013-1-20 18:24
ต้นฉบับโพสต์โดย nuknik เมื่อ 2012-10-13 00:24
ดูกี่ทีก็สวยจริงๆ

ขอบคุณค๊าบบบบ ^^ ตอนนี้อยากขาวมากๆ ฝันมาตั้งแต่เด็กๆ ไม่รู้จะทำได้มั๊ย
รีวิวละเอียดยิบ ข้อมูลแน่นมาก ขอบคุณค่ะ
สวยมากกค่่ะะ   เดี๋ยวตามไป  อิอิ
ว่าจะไปทำเหมือนกันครับ ที่หมอสมเพรช
โด่งสวยดีจริง ขอเฟสหน่อยจ้า
สวยมากเลยค๊าาาาาาาาา
มีเฟสไหมจ๊ะ
ครับ รอดู ครับ สวยๆ
สวยมากๆครับ รวมราคาทั้ง หมดจด ละครับ เท่าไหร่ แต่คุณไม่ต้องเสียดายตังค์นะครับ สวยเวอร์ๆ ค๊าบ งามแท้
บอกหมอเอาทรงไหนหรือ
ต้นฉบับโพสต์โดย Red_JazZY เมื่อ 2012-6-19 16:22
Update จมูกปัจจุบันค่ะ

......

สวยมากค่ะ เพอเฟคอย่างหมอบอกจริงๆ ว่าแต่ตัดปีกนี่ไม่เจ็บใช่มั้ยคะ พอดีจะตัดเหมือนกันแอบกลัว ><~

แสดงความคิดเห็น

เจ็บตอนฉีดยาชาค่ะ หลังยาออกฤทธิ์ก็ไม่รู้สึกอะไรเลย ชิลล์มากค่ะ ^^  โพสต์ 2013-5-23 09:57
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้