ดู: 88365|ตอบกลับ: 179
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครบ 2 เดือนกับสมเพชรคลีนิคค่ะ (รีวิวอย่างละเอียดยิบๆ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Red_JazZY เมื่อ 2012-1-19 11:47

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Red_JazZY เมื่อ 2012-1-19 11:44

..... ตัดสินใจอยู่นานว่าจะมาทำรีวิวดีหรือไม่ หลังจากเข้ามาเก็บข้อมูลในดั้งโด่งอยู่หลายเดือน
ในที่สุดก็ เอาฟระ!  จะได้เป็นข้อมูล เป็นทางเลือกให้กับเพื่อนๆ ที่กำลังตัดสินใจกันอยู่นะคะ

ปกติเราเป็นคนมีดั้งซึ่งสูงมากพอสมควรอยู่แล้ว (สาวใต้ค่ะ ^^)  แต่เราไม่ชอบตรงปลายจมูก
เราว่ามันบานอ่ะ แถมจมูกสั้นไปหน่อย  เคยรบเร้าแม่ว่าพาไปตัดปีกจมูกหน่อย ตั้งแต่อายุ 20 กลางๆ
แต่แม่ก็ไม่ยอมพาไป อาจจะด้วยความที่ไม่อยากเสียสตางค์หรืออะไรก็แล้วแต่...555 ได้แต่พูดกล่อม
ว่านี่ก็สวยแล้วนะ โด่งจะแย่อยู่แล้ว  แต่มันก็ไม่สามารถบั่นทอนความอยากของเราลงไปได้เลย

เวลาก็ล่วงเลยผ่านไปหลายปี จนกระทั่งไม่กี่เดือนที่ผ่านมานี้ ความรู้สึกอยาก...มันก็กลับมาบั่นทอน
จิตใจอีกจนได้ เอาล่ะ!! ครั้งนี้เอาจริงละ!! หาข้อมูลในดั้งโด่งอยู่นาน คลีนิคนั้นก็ดี คลีนิคนี้ก็น่าสนใจ
ตัดจนเหลือแค่ไม่กี่ที่ จนกระทั่งรู้สึกมั่นใจกับผลงานของคุณหมอมงคล เชียงใหม่
(ปล.ตอนนี้เราย้ายจากกรุงเทพมาอยู่จังหวัดแถบภาคเหนือตอนล่าง)  รู้สึกว่าน้องๆ ที่ไปทำมาจากที่นี่
แล้วมารีวิว โหววว....สวยๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ จมูกแนวเดียวกับที่เราอยากได้เลย

ตัดสินใจได้วันพฤหัส ก็โทรจองคิว โอนเงินมัดจำ แล้วขอจัดคิวเป็นวันเสาร์ที่ 19 พ.ย. 54 เลยค่ะ
เพราะถ้าปล่อยเวลาให้คิดมากกว่านี้ อาจจะมีอาการโลเล กล้าๆ กลัวๆ ได้
*** แนะนำเลยค่ะ สำหรับคนที่คิดว่าหาข้อมูล และเลือกหมอที่คิดว่ามั่นใจแล้ว ทำไปเลยค่ะ
ยิ่งเราอ่านนั่นนี่เยอะเท่าไหร่ เราก็ยิ่งนอยด์***

รูปก่อนทำค่ะ

พยายามหารูปที่ถ่ายเห็นจมูกด้านข้าง

เดี๋ยวมาต่อนะคะ ยาวเลยค่ะ....^^
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-20 11:39:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย maymama เมื่อ 2012-1-20 11:28
ไปทำวันที่19 พ.ย 54 เหมือนกันครับเวลาประมาน14.00น สำหรับค ...

ของคุณ maymama เป็นยังไงบ้างคะ เริ่มเข้าที่รึยัง.... ที่สำคัญ ถูกใจมั๊ยคะ?
ยังไม่เคยเห็นจมูกคุณผู้ชาย ที่ทำกับสมเพชรฯ เลยค่ะ ^^ ลงรูปให้ดูบ้างนะคะ

แสดงความคิดเห็น

เด่วรอสัก3เดือนอะครับ ของผมงานแก้ตรงปลายๆยังยุบไม่หมดครับ  โพสต์ 2012-1-20 13:17
อยากให้อัพเดตบ้างนะคะ
โด่งสวยเลยคะ
น่ารักมากเลยคะ
อัพเดตบ้างจ้า
อัพเดตบ้างคะ
ดูดีมากเลยคะ
จมูกโด่งมากเลยคะ
โด่งพุ่งมากคะ
สวยโดนใจมากคะ
น่ารักมากคะ
จะรอดูเรื่อยๆนะคะ
จขกท ว่างอัพด้วยนะคะ
โด่งดีคะ ชอบมาก
ถ้าว่างอย่าลืมอัพเดตนะคะ
อัพเดตบ้างนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้