12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Snow_cutE
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] มารีวิว Botox หน้าเรียว ลดโหนก ลดกาม ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-18 09:20:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wipawan_pui เมื่อ 2012-5-18 00:47
อยากฉีดเหมือนกันค่ะ แต่พอดีพึ่งไปเสริมจมูกมา หมอเอา ...

ยังจ้ะตะเอง  ค่อยเป็นค่อยไปจะดีกว่าน๊า  พักจมูกให้เข้าที่ก่อนสักประมาณ 1-2 เดือนจ๊า
อู้ว อยากฉีดมั่ง แล้วปกตินี่ อยู่นานกี่ เดือน กี่ปี อ่ะคะ เพราะเราเป็นคนหน้ากลม รูปวงรี มีแก้ม อีก ฮ่าๆๆ
อยากฉีดให้หน้าเรียวมั่ง แต่ไม่กล้า เอิ๊ก
สวยขึ้นอ่ะ เด่วขอเข้าไปเปนเพื่อนในเฟสนะค่ะ น่าเดกมากไม่รุจาเรียกน้องรึพี่ดี
หน้าเหลี่ยมมากก จากกรรมพันลดได้มัย คิดเองว่ามันน่าจะมีกระดูกเยอะกลัวไม่สวยอ่ะคะ ช่วยหน่อย
อยู่จ.ระยอง หน้าเหลี่ยมมากมีที่ไหนแนะนำบ้างจ๊ะ อยากสวยบ้างจัง
แนะนำที่นี่เลยค่ะ ยาแท้ ผ่าน อย. ฉีดกะหมอ เป๊ะทุกตัว
โทรมาสอบถามก่อนได้ค่ะ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=42351&pid=923937&page=1&extra=page%3D2#pid923937

คลินิคแถว ราม ลาดพร้าว แจ้งวัฒนะคะ ^^
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้