ดู: 8527|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมออรรถพร+แก้ใหม่ จมูกเบี้ยวทั้ง2รอบเรย :((

[คัดลอกลิงก์]
ทำกับหมอครั้งแรก ก้อเบี้ยวหนักมาก  พอไปแก้ ดีขึ้นกว่าครั้งแรก แต่ก้อเบี้ยวปลายอีก  ทำไงดี ไม่น่าไปทำตั้งแต่แรกเรย เสียดายตัง หมอทำเบี้ยว ไปแก้ก้อเสียตังอีก น่าจะทำที่ดีๆไปตั้งแต่แรก T^T
หัวอกเดียวกันคร๊า  หมอแก้ให้แต่ก็เบี้ยวปลายอีก เซงม๊ากกกกก
เพื่อนเค้าก้เบี้ยว
สู้ๆน่ะค้าเป็นกำลังใจให้คร้า
ที่นี่ขึ้นชื่ออยู่แล้วคับ แก้ 3 รอบ ก้อยังเบี้ยว 3 รอบ มีเคสให้เห็นเยอะแยะ แต่หมอทำสวยจริง แต่ก้อเบี้ยวจริง
just my nose done week ago at yunhee kaa... ก็เบี้ยวปลาย!!!!!!
หมออรรถเบี้ยวเยอะ
เคยผ่านมือหมออรรถพรมาเหมือนกันครับ แต่จั่วหัวกระทู้แบบนี้ ภาพประกอบไม่มี ถึงแม้สิ่งที่โพสท์จะพอมีมูลอยู่บ้าง แต่ดูจากเจตนาแล้ว ตั้งใจดิสเครดิตคุณหมอนะครับ  กระทู้นี้ไม่เห็นด้วยครับ ถือว่ากล่าวหาแบบไร้หลักฐาน

แสดงความคิดเห็น

เออ จิงด้วย ไม่มีหลักฐานอ่าค่ะ โพสรูปก่อน หลังทำ ด้วยค่ะ  โพสต์ 2012-3-20 03:46
เบี้ยวด้วยคน หมอคนละคนด้วย เบี้ยวสองรอบแล้วค่า
อยากเห็นรูปครับผม
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-30 21:35:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปขึ้นไม่ได้ เพราะผมทำงานในวงการ อยากเอาให้ดูเหมือนกัน ไม่ได้กล่าวหา แต่หลักฐานพยานก้อมี จิงๆแร้ว หมอก้อดังอยู่นะ แต่ทำไมไม่ทำผลงานให้มันดีๆ รู้ว่าทำคนไข้เบี้ยวเยอะ แร้วทำไมไม่ปรับปรุง ไม่ใช่ว่าผมจะมาด่าแต่ในกระทู้ ผมโทไปด่าหมอตั้งแต่แก้รอบแรกแร้ว เค้าก้อขอโทดแร้วก้อให้แก้ใหม่ แต่ก้อเป็นเหมือนเดิม ไม่รู้จะพูดยังไงเหมือนกัน!!!!
ที่จริงถ้าไม่อยากแสดงตัวว่าเป็นใคร cap ภาพมาแต่จมูกก็ได้นะ มันดูเป็นดิสเครดิตหมดเกินไป
จมูกเบี้ยวจะโทดหมออย่างเดียวก็ไม่ได้นะคับ มันหลายสาเหตุ  หมิเขาทำด้วยจริง แต่ยอมรับว่า เบี้ยวเยอะ T^T
ลองเปลี่ยนหมอดูซิคับ ถ้าเปลี่ยนละยังเบื้ยวอีก แสดงว่าอยุ่ที่ตัวเราแล้วหละ จมูกเบี้ยวมันเกิดจากหลายปัจจัย ไม่ใช่จากหมอ อย่างเดียว !!
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-3 05:09:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คับ จองคิวหมอเฉลิมแร้ว
เบี้ยวเหมือนกัน
มันอยู่กับการดูแลหลังผ่าตัดด้วยนะครับ

แนะนำ หมอคมกฤช จ.บุรีรัมย ครับ ผมก็พึ่งไปแก้มา เทพที่สุดเท่าที่ผ่านมา  โพสต์ 2012-2-3 09:05
ลังเลแล้ว ไปหมอเฉลิมดีกว่า
เบี้ยวเหมือนกัน
สงสัยหมอจะสายตาเอียง เดวสายตรงบอกหมอให้นะคับ แกจะได้รู้ว่าคนไข้ไม่ค่อยแฮปปี้กับงานแก
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-22 14:25:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนค๊าบบบ ^^
แก้มาแล้วสามรอบ ยังไม่จบค่ะ จากหน้าหมวยๆกลายเป็นแขกเลยค่ะ หมออื่นเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย hypermote เมื่อ 2012-1-17 22:47
เคยผ่านมือหมออรรถพรมาเหมือนกันครับ แต่จั่วหัวกระทู ...

มาถึงขนาดนี้แล้ว เบี้ยวหลายคนขนาดนี้แล้ว คุณยังคิดว่ามีคนพยายามจะดิสเครดิตหมอแกอีกหรอครับ หมอมันดิสเครดิตตัวเองต่างหาก คนที่มันทำมาแล้วเจออะไรแย่ๆมันแค้นหน่ะครับ ผมก็ตามกระทู้คุณมานานแล้วเหมือนกัน คุณก็เป็น หนึ่งที่เสียความรู้สึกกับหมอมาเหมือนกันผมจำได้  อยากจะบอกว่าแม้งเป็นหมอที่ชุ่ยมากๆ ไร้จรรยาบรรณสุดๆ แย้งอะไรไป ตอบอะไรกลับมาไม่ได้ก้อ้างว่า หมอเรียนมากี่ปี ผมว่าเรียนอย่างเดียวไม่พอ ต้องให้หมอแกกินปลาเยอะๆบ้างสายตาจะได้ดี จะได้ทำไม่เบี้ยวแล้วเบี้ยวแบบเอียงทั้งแกน แล้วไม่รับผิดชอบแบบนี้ บอกว่ารอ 3 เดือนถึงจะแก้ให้  คุณคิดว่าพวกเราคนไข้ที่หน้าเบียวจมูกเบี้ยวมา จะรอแบกหน้าเบี้ยวๆแบบนี้ได้ถึง 3 เดือนหรอ ไม่มีใครรอได้หรอก สุขภาพจิตย่ำแย่สุดๆ เค้าก็ต้องรีบหาหมออื่นกันให้เร็วที่สุด จะได้ไม่ต้องกลับไปหามันไง  ทรงสวยแต่เบี้ยว ผมอยากรู้จะมีกี่คนที่ขอแค่สวยพอ เอียงช่างมัน ผมว่าคงน้อยมากๆ  แต่จมูกที่คุณไปแก้มากับหมอชาตรีผมชอบมากครับ หล่อเลย... ผมยังว่าอยากจะไปแก้กับหมอชาตรีอยู่เลย ผมรู้สึกว่าของผมมันเชิดไป

กด1000ไลท์ ให้กลับไปเรียนเรื่องจรรยาบรรณด้วยก็ดีค่ะ  โพสต์ 2012-6-24 23:10
กด1000ไลท์ ให้กลับไปเรียนเรื่องจรรยาบรรณด้วยก็ดีค่ะ  โพสต์ 2012-6-24 23:01
ต้นฉบับโพสต์โดย hypermote เมื่อ 2012-1-17 22:47
เคยผ่านมือหมออรรถพรมาเหมือนกันครับ แต่จั่วหัวกระทู ...

จากการติดตามดูรีวิวในกระทู้ดั้งโด่งมาตลอด พบว่า ระยะหลังๆหมออรรถพรมีชื่อเสียในเรื่องเอียงเบี้ยวมาตลอด

ทุบสถิติทะลุเป็นอันดับหนึ่งเรื่อง ดั้งเบี้ยวและเอียงที่ต้องแก้ไขมาตลอด

ยังไม่มีการพบหลักฐานที่ส่อแสดงว่า บุคคลใดจ้องทำลาย โดยการสร้างหลักฐานเท็จเพื่อมาดิสเครดิตแต่อย่างใดครับ

ผมวิจารณ์ไปตามเนื้อผ้า ไม่ได้เข้าข้างฝ่ายหนึ่งฝ่ายใด

หากไม่ถูกใจศิษย์หมออรรถพรท่านใด ต้องขออภัยมาณ ที่นี้ด้วย
อยากเหนรูปจมูกอะคะ เซนเซ่อมาก็ได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้