เจ้าของ: nateevip
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] แก้รอยแผลเป็นหลุมจากอีสุกอีใส

[คัดลอกลิงก์]
ดีขึ้นเยอะเลยค้าบ
โหห เนียนเลยอะ
ดีใจดว้ยคับหายแล้ว
Dermapoint นี่ทำยังไงครับ
เป็นเลเซอร์ ชื่ออะไร หรือ ใช้เข็มแบบกลิ้งหน้าครับ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-20 15:30:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอบอกเป็นเข็ม แต่ผมไม่เห็นตอนทำเพราะเค้าปิดตา
เราพึ่งเป็นเดือนมกรา ที่เป็นหลุมอ่ะน้อยแค่จุดเดวตื้นๆๆ แต่ที่คางเป็นแผลเป็นแบบนูนเดงอ่ะ เด่นมากมองทีไรติดๆขัดๆทุกที อยากทำมาก สาขาที่โคราชมีมั้ยค่ะ
แบบว่าทำมาแล้วเนียนมาก อยากทำมั้งอ่ะ ขอบคุณค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-21 00:23:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหมือนจะมีแต่เชียงใหม่คับ แต่คลีนิคที่ออกตามทีวีอื่นๆก็ทำได้ครับ ลองไปถามดูก่อนครับ
ว้าวว เรียบเลย
ค่าเสียหายเท่าไรคะ อยากทำบ้าง บนหน้ามีเยอะเลย T^T
ผมอยากจะถามเรื่องค่าใช้จ่ายงะครับ ว่าจ่ายทีเดียวเลย หรือจ่ายเป็นง่วดๆ ครับ
โอ้มายก้อดดด สุดยอดมากกกก
มีปัญหาแผลจากอีสุกอีใสเหมือนกัน เป็นกำลังใจให้นะ
อัพรูปให้ดูหน่อยนะค่ะ อยากไปทำเหมือนกัน
แล้วถ้าแผลเป็นอื่นๆล่ะคะ เช่นแผลผ่าตัด แต่ไม่ชัดมากค่ะเป็นรอยจางๆ ใครรู้วิธีรักษาบ้างคะเพื่อนๆ
มีรอยแผลเป็นจากอีสุกอีใสที่หน้าเหมือนกันไปรักษาที่เลอแบงค็อคพระราม3มาตอนนี้รอยแผลดีขึ้นเยอะหน้ากลับมาใสเหมือนเดิมแล้ว
เนียนมากค่ะ
มีตรงโหนกเเก้มทำได้ปะพี่
อยู่ตรงหน้าราชฎัดเชียงใหม่รึป่าวครับ
Dermapoint เนี้ยะ หมอเค้าใช้เครื่องทำใช่ไม๊ค่ะ ??
Dermapoint เนี้ยะ หมอเค้าใช้เครื่องทำใช่ไม๊ค่ะ ??
คิ้วเจ้าของกระทู้สวยดีจัง
ถ้าในกรุงเทพ มีที่ไหนบ้างหรอ ครับ
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-2 17:01:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ่ายเป็นงวดๆนะครับ
สาขาหน้าราชภัฏ หรือโรบินสันก็ได้ครับ
ใช้เครื่องทำครับ แต่ไม่รู้สึกเจ็บเลย
เนียนดีจังนะคะ..
เห็นแบบนี้แล้ว
ต้องไปทำบ้าง
น่าสนใจมากๆคะ
เนียน ดูดีครับ รอชมตอนจบคอร์ส
รอยแผลเป็นทำได้เปล่าอ่ะครับเครียดมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้