ดู: 11391|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เสริมหน้าอกใต้กล้ามเนื้อ หรือเหลือกล้ามเหนื่อ หรืออื่นๆ ต่างกันอย่างไรคะ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ ไม่ทราบว่า ท่านที่เคยไปเสริมมาแล้ว
เสริมแบบไหนกันบ้างคะ

เราว่า จะเสริมกับหมอพีระ หรือไม่ก็หมอธีค่ะ
แต่อยากเสริมกับหมอธีมากกว่า เพราะถูกกว่า ตั้งสองหมื่นห้า

ขอบคุณค่ะ
สวัสดีค่ะ ตอบในความคิดเห็นส่วนตัวกับเหตุการณ์ ณ ปัจจุบันนี้นะค่ะ เป็นข้อมูลในการช่วยคุณตัดสินใจได้ระดับนึง
ส่วนตัวทำกับหมอธี ค่ะ ใต้กล้ามเนื้อ ( หมอธี ไม่น่าจะทำใต้ผิวหนังให้ ) ทำมาได้น่าจะประมาณ 3 ปีแล้วค่ะ ปัญหาที่พบ คืออยากได้ไซร์ใหญ่กว่าเดิมเท่านั้นเอง นอกนั้นยังไม่มีปัญหาอะไรนะค่ะ
ถ้าทำกับหมอธี  ต้องดูสรีระตัวเองก่อน แล้วต้องดุว่าตัวเองชอบไซร์ ขนาดไหน ใหญ่เล็กมากน้อยแค่ไหน เพราะทำมาระยะเวลาจะทำให้นมเล็กลงอีก ประมาร 2 จึก ( หมายความว่า ถ้าทำ 340 จะดูเล็กลงอีก ประมาณ 20 ค่ะ ส่วนตัว  )
เพราะตอนนี้ อยากได้ไซร์ใหญ่กว่าเดิม แต่คุณหมอบอกว่า ถ้านมไม่มีปัญหา หมอไม่แนะนำให้ทำใหม่
นอนโรงพยาบาล 1 คืน ราษบูรณะ
ถ้าเป็นคนที่มีเนื้อหนังมังสาเป็นพื้นฐานอยุ่แล้วนมจะใหญ่อยู่นะค่ะ ถ้าไซร์ประมาณ 320
ทำเสร็จหมอก็จะนัดมาตรวจทุกอาทิตย์ แต่จีนไปแค่ครั้งเดียว ส่วนเรื่องแผลใต้รักแร้ ไม่ต้องกังวลนะค่ะ การันตีส่วนตัว แผลที่ทำมาเล็กแทบมองไม่เห็น ถ้ากลัวหมอจะฉีดคีรอยด์ให้ค่ะ ( เพื่อนไปฉีดกับหมอทุกครั้งที่หมอนัด )
ส่วนซิลิโคน เลือกเอาเลยค่ะ จะไปโซนไหน ทางเมกา หรือ ยุโรป
ส่วนตัวได้ ออริเกน เพื่อนได้ ซิลิเมด อีกคนได้ เมมทอล ( ไม่ใช่ลูกอมนะค่ะ )  ทั้ง 2 คนรวมจีน ด้วยยังมีชีวิตอยู่ นมไม่มีปัญหาไรเลยค่ะ
อยากจะแนะนำ เรื่องไซร์เท่านั้นเอง เอาแบบที่เราพอใจไม่ต้องกลัวว่าจะใหญ่มาก เชื่อหมอก็ดี ( เพราะจีนไม่เชื่อ เลยอยากได้ไซร์ใหม่ ) เพราะว่าจะได้ไม่ต้องแก้ให้ใหญ่กว่าเดิม
หวังว่าเป้นข้อมูลการตัดสินใจได้บ้างนะ
ปล. หลังกุมภา 55 ไปเห็นพี่หนิงบอกว่า จะขึ้นราคาศัลย ทุกอย่างนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

รบกวนขอเบอร์หมอพีระดว้ยคะอยากมีหน้าอกบ้างอยู่ต่างประเทศคะ  โพสต์ 2014-3-18 07:21
หมอธีคะ สวยและถูกกว่า เพื่อนๆไปทำที่นี่มาหลายคนแล้วคะ  /// ส่วนตัวทำประตูน้ำ หมอเทพคะ 325 CC
ใต้กล้ามเนื้อจะดูไม่เป็นทรงซิลีโคน เท่ากับเหนือกล้ามเนื้อนะคะ แต่เหนือกล้ามเนื้อนมคล้อยสวยและชิดกันกว่า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-16 21:32:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ
งั้นเราทำกับหมอธีนี่แหละ ถูกกว่าหมอพีระ
โหจะขึ้นราคาอีกแล้วหรือคะ

ยังเก็บตังค์ไม่พอเลย
พอราคาตอนนี้ 9 หมื่นบาทน่ะค่ะ

ขอบคุณทุกๆ คคห. มากนะคะ
ตอนนี้ตัดสินใจแล้ว ว่าจะทำกับหมอธี

เราก้อคนนึงคะ ตัดสินใจทำกับหมอธี ได้ไซซ 375 cc mentor คะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-1 10:11:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำวันไหนคะ... อย่าลืมมารีวิวให้ดูด้วยน้า
ทำอังคารนี้แล้วคร่า 7 กภ นี้คะ
อยากทราบว่า หมอธี กับ หมอพีระ ต่างกันที่ราคา เืท่าไรค่ะ และท่านไหนดีกว่าหรือต่างกันอย่างงัยค่ะ ช่วยแชร์ด้วยนะค่ะกำลังตัดสินใจทำนะค่ะ กลัวแต่อยากสวยนะค่ะ อยากได้ข้อมูลจะได้ตัดสินใจนะค่ะ งบเรามีจำกัดนะค่ะ รอข้อมูลเพื่อนๆที่เคยทำแล้วหรือเพื่อนๆที่ทราบข้อมูล มาช่วยเราในการตัดสินใจครั้งนี้นะค่ะ เพราะเป็นการตัดสินใจที่สำคัญมากสำหรับเรา ขอบคุณเพื่อนๆ ล่วงหน้านะค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 00:36:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต่างกันมากค่ะ เราไม่คิดจะทำกับหมอพีระค่ะ เพราะเล็ก เลือกขนาดไม่ได้
ต้นฉบับโพสต์โดย aungpao1234 เมื่อ 2012-1-28 19:53
เราก้อคนนึงคะ ตัดสินใจทำกับหมอธี ได้ไซซ 375 cc mentor คะ ...

คร้า375mentor  ทรงอะไรคะ ..เรานัดทำวันที่16 มี.ค.  375ccmentor  ...แตกังวลจะใหญ่นะคะ  ถ้าคุณข้าวหอมยินดี  จะส่งรูปน้องนม  หรือมีอะไร  แนะนำ  จะขอบคุณมากกกก  คะ
รบกวนขอเบอร์ของหมอพีระดว้ยคะ
Mentor สำหรับคนมีฐานอกกว้างน๊ะค๊ะ  จะดูเต้ากลมไม่พุ่งมาก  allegan เหมาะกับคนฐานเล็ก เต้าพุ่ง  พอดีถามพี่สุมาถึงรู้น่ะค่ะ
ลองไปปรึกษาที่เลอแบ็งค็อคดูค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดี
ถ้าใต้กล้ามเนื้อจะเป็นทรงสวยกว่า แบบว่ามันจะไม่ดูว่าทำมากเกินไปด้วยอะ ยังดูธรรมชาติอยู่
แต่ยังไงถ้าอยากทำก็ถามหมอก่อนเลย ตอนแรกเราก็คิดมากว่าอยากทำแบบไหนดี
ตอนนั้นสนใจของอัคราคลินิก เลยไปถามหมอก่อน ได้คำแนะนำดีๆกลับบ้านไปคิดเยอะเลยค่ะ
ของเราได้ทำแบบใต้กล้ามเนื้อ หมอบอกจะไม่ค่อยหย่อน เกิดพังผืดได้น้อยกว่า แล้วหมอมือเบามาก
ให้คำปรึกษาดีมากๆด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้