เจ้าของ: pokjung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดฟิลเลอร์ เสริมสะโพก เสริมก้น ด้วยFiller Aqualift แบบไม่ต้องผ่าตัด

[คัดลอกลิงก์]
151#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-30 18:14:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอชมนะคะ อย่าได้แคร์ค่ะ แนะนำว่าอย่าถ่ายเต็มตัวมาลงนะคะ เอาแค่ประมาณของป๊อกจะได้ไม่เขินมากค่ะ มาแชร์ประสบการณ์กันนะ คิดสะว่าเป็นการแชร์ประสบการณ์ขำๆกับเพื่อนๆที่สนใจอยากฉีดดีกว่าค่ะ
รอชมด้วยคนค่ะ เห็นด้วยกับคุณป๊อกนะคะ แค่ช่วงสะโพกมารีวิวไม่มีใครรู้หรอกค่ะว่าเป็นใคร เรารอชมนะคะ เห็นในนี้สะโพกมีแต่ของคุณป๊อกคนเดียวเองมั้ง
รอดูด้วยคนค่ะ หาข้อมูลอยู่พอดีเลย ดูพี่ป๊อกเป็นไอดอลเลยค่ะ นางตอบคำถามแบบไม่กั๊กเลย ใจดีมั๊กๆ
สนใจค่ะ แต่งต้องเก็บเงินสักระยะนึงก่อน ที่นี่มีให้ผ่อนบัตรรึเปล่าคะ ใครทราบบ้าง เขินค่ะ ยังไม่ชัวเลยไม่กล้าโทรไป
แวะมาชมสะโพกพี่ป็อก กิกิ  
เห็นว่าไปเข้าคอร์สหน้าใสอยากดูรีวิวจังเลยค่า
หนูยังไม่ได้ไปอัพไซส์เพิ่มเลย  
T___T พี่ป๊อก หนูลงแล้วอายมากกกกก  ขนาดย่อรูปแล้วนะ กลัวคนมาด่าจัง
สวยดีค่ะ ขอบคุณที่มาแชร์ให้ดูนะค่ะ
อยากใส่กางเกงสวยๆแบบไม่ต้องกังวนเหมือนกันนะเรา คงต้องเก็บตังแล้วล่ะ อิอิ
ลงรีวิวแล้วผิดคาดมากเลยจ้า ไม่อายแระ *-*  ตอนแรกเกร็งมว๊าก คือไม่เคยเปิดเผยก้นในที่สาธารณะมาก่อนอ่ะ 555
ดีจังเลยค่ะ ที่ไม่เป็นคีรอย น่าสนใจมากค่ะเทคนิคนี้ ตอนทำไม่เจ็บมากใช่ไหมคะ
161#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-8 17:52:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรื่องความเจ็บนี่พูดยากค่ะ เพระาแต่ละคนนิยามความเจ็บคงไม่เท่ากัน ตรงนี้ป๊อกคงไม่กล้าการันตีนะคะ
แต่ตอนทำ ป๊อกไม่เจ็บมากค่ะ จะรู้สึกเจ็บแค่บางช่วงบางส่วนของสะโพกนะคะ เท่าที่ได้คุยกับหลายๆคน
บางคนก็เจ็บมาก บางคนบอกไม่รู้สึกอะไรค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mochacafe เมื่อ 2012-10-9 11:24

โทรไปมาแล้วค่ะ แต่เราตัดสินใจดูดไขมันแทน
163#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-18 19:30:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิดถึงจัง ไม่ได้แวะมานานคะ คุณmocha ดูดไขมันส่วนไหนคะเป็นยังงัยมั่งเอ่ย
เข้ามาบอกคิดถึงพี่ป๊อกเบาๆค่ะ มาเล่นด้วยกันบ่อยๆนะคะคนเก่าๆหายไปไหนกันหมดเลย
165#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-8 18:34:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิดถึงน้องๆเหมือนกันค่ะส่วนมากจะอ่านซะเป็นส่วนใหญ่ค่ะ แอบไปสิงอยู่ใน pantip มากกว่าจ้า
คุณป็อก สะโพกยังบึมอยู่ป่าวอะ  เห็นน้องสาวเพื่อนไปทำ บอกว่า มันแฟบลงนิดหน่อย จากเดิม ของพี่เป็นไงบ้างอะ
ก้นงอนสวยมากๆคะ ชอบสีผิวแบบนี้จัง
สวยมากคะ ก้นเด้งขึ้นมาเลยหลังทำ ไช้ไปกี่ccค่ะ
หลังฉีดก้นไปมีการดูแลยากมั้ยค่ะ ก้นสวยมากค่ะ
ทำไปเท่าไหร่ค่ะ ผ่อนได้หรือเปล่า?
ขอบคุณที่มารีวิวให้ดูนะค่ะ ไม่ทราบว่าค่าเสียหายเท่าไรค่ะ
ก้นสวยค่ะ อยากฉีดที่เอเมดบ้าง เนะนำหน่อยค่ะ
ก้นสวยขึ้นเยอะเลย อยากไปทำบ้างค่ะ เนะนำด้วยนะ
สนใจค่ะ สวยมาก
ดูดีมาก ก้นสวย ก้นเด้ง แถมไม่มีแผลอีก วันแรกๆนั่งได้เลยมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้