เจ้าของ: pokjung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดฟิลเลอร์ เสริมสะโพก เสริมก้น ด้วยFiller Aqualift แบบไม่ต้องผ่าตัด

[คัดลอกลิงก์]
126#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-11 15:50:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าป๊อกก็ดูแลนะคะ เข้าคอร์สหน้าใสของทางคลีนิคค่ะเพียงแค่ไม่ได้รีวิวจ้า ล่าสุดทำเลเซอร์มาหน้าเนียนเว่อร์ และกินพวกวิตามิน คอลาเจนบำรุงเพิ่มค่ะ สวยจัดหนักอ่ะ ฮ่าๆ
Wowwwww แอบส่องห่างๆ วันหลังรีวิวหน้ามั่งสิคะอยากเหนจัง ไม่ได้ประชดนะคะแต่สะโพกคุณดูแลดีขนาดนี้แถมยังเข้าคอสหน้าใสอีก อยากรู้ว่าได้ผลมากแค่ไหน เราเคยไปหาหมอแบบนี้แหละแต่พอเลิกหานะหน้าก็เยินเหมือนเดิมเข็ดละ เสียดายตัง
หลังทำต้องพักฟื้นกี่วันจ๊ะ แล้วมีข้อห้ามอะไรบ้าง
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-21 14:09:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนอื่น ขอบคุณ พี่โอ๊ต อีกครั้งน่ะค่ะ ที่คอยดูแล และบอกวิธีการดูแลตัวเอง ให้ครบถ้วน สะโพกของป็อกออกมาดูดีมากค่ะ และ ชอบทีสุดเลยค่ะ  

เพื่อนๆ ที่อยากทำ หรือสนใจ สอบถามพี่โอ๊ตได้เลยนะค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน อันนี้ป็อกรับประกัน ป็อกประทับใจมากค่ะ

การดูแลตัวเองไม่ยากค่ะ  สบายๆค่ะ  
ถามอีกอย่าง คุณป็อกแล้วเวลา พอมันนิ่มธรรมชาติแล้ว พอตอนสัมผัส รู้สึกเป็นผิวเราจริงๆเลยปะค่ะ
เราไปฉีดแก้มมาค่ะ ขอตอบแทนว่าเวลาจับไปแล้วเหมือนผิวหน้าเราปกตินั่นแหละค่ะ แต่วันแรกๆอาจจะตึงๆหน่อย เป็นเรื่องธรรมดาค่ะ ไม่เป็นก้อนเหมือนบางคนเข้าใจกันนะคะ
แล้วจะต้องนวดไหมคะ แบบนมอ่ะที่เค้านวดกันให้มันนิ่มๆ ตอนนวดเจ็บกันมากไหม
แวะมาทักทายน้องป๊อกครับ อ่านเม้นไปก็เขินไป ขอคุณสำหรับคำชมนะครับ
ยังไงอย่าลืมเข้ามาพบคุณหมอติดตามผลที่ทำเลเซอร์นะครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-24 15:50:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะพี่โอ๊ต เดี๋ยวป๊อกจะโทรไปคอนเฟิมอีกทีนะคะ ช่วงนี้งานเข้ายุ่งมากๆเลยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แล้วเวลานอน สามารถนอนได้ตามปกติเลยไม๊คะ หมายถึงนอนหงายอ่ะค่ะ หลังจากวันที่ฉีดฟิลเลอร์ใหม่ๆๆค่ะ
136#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-27 17:07:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สามารถนอนได้ตามปกติค่ะ แต่วันแรกๆที่ทำระวังอยากแนะนำให้นอนคว่ำมากกว่า สลับกันไปค่ะ หรืออย่านั่งกดทับมากก็ดีค่ะ
ไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องอันตรายนะคะ แต่ว่าแรกๆเราต้องรักษารูปทรงของสะดพกให้สวยเหมือน
ฉีดมาใหม่ๆ สะโพกจะได้กลมสวยสมใจนะคะ
กลมสวยจังเลยค่ะ  ขอข้อมูลอีกครั้ง พี่สาวสนใจค่ะ
เสริมสะโพก เท่าไหร่อ่ะคับ แก้มก้นไม่มีเลย  อยากแค่พอมีบ้างนิดๆ ใส่กางเกงไม่สวยอ่ะครับ
เหมือนกันเลยค่ะ สะโพกหาย แฟบมากก ใส่กางเกงไม่สวยเลย กรรมจริงๆ
สนใจมากเลยค่ะพี่ ทำเสร็จแล้วมาทำงาไน้ดตามปกติเลยไหมคะ
คนมีเยอะอยากดูดออก คนมีน้อยฉีดเขา ฮิๆ
ของเราพอดีแล้วแต่ มันลาย 555555 แก้ไงได้มั่งคะ
142#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-13 14:21:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำชมนะค่ะ  
อยากฉีดแก้ผิวแตกลายค่ะ เมื่อก่อนเราอ้วนมาก พอลดน้ำหนักได้ผอมลงกว่าเดิมพอสมควร แต่ผิวก็แตกลายมาก ช่วงสะโพก ต้นขาน่ะค่ะ ใส่ขาสั้นอวดผิวบ้างไม่ได้เลย เศร้าใจจัง
144#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-15 16:18:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ป๊อกแนะนำ ไปแล้วนะคะ เรื่องลดรอยแตกลาย มันมีหลายวิธีค่ะแต่ถ้าเอาโปรแกรมเร่งด่วนก็ตามที่พี่บอกนะคะ น้องลองศึกษาข้อมูลดูค่ะ คลีนิกดังๆส่วนใหญ่แก้ปัญหาพวกนี้ได้หมดละ
ขอบคุณพี่มากๆๆค่ะ ซึ้งใจจริงๆ ตอนแรกที่ถามหนูก็ไม่คิดว่าพี่จะตอบไวขนาดนี้ หรือบางทีอาจไม่ตอบ แหะๆ
พี่ตอบไวมาก ค่ะ ละเอียดด้วยหนูจะลองไปศึกษาวิธีตามที่พี่บอกนะคะ ตอนนี้ทาพวกครีมแก้ผิวแตกลายค่ะ ของเกาหลี ฝากญาติหิ้วมา ถ้าช่วยไม่ได้ จะไปทำแล้วค่ะ
ขอสอบถามเพิ่มหน่อยค่ะ ตอนทำมาวันแรกๆนั่งได้ไม๊?  
ตอนนั่งรู้สึกยังไงบ้างคะ หรือเขาห้ามนั่งกันเลย
เราทำงานออฟฟิต ไม่มีเวลาพักฟื้นมากค่ะ
โห หาอ่านมาตั้งนาน เจอสักที ขอบคุณมากๆๆค่ะที่มารีวิว ก้นแฟบ แบนแต๊ดแต๊เลยค่ะ
เป็นข้อมูลที่ดีละเอียดจริงๆ อยากไปทำมั่งเลยอ่ะ
148#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-22 16:11:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้า ขอบคุณที่ชอบ และยังมีประโยชน์กับคนอ่านบ้างคะ สะโพกอาจจะเป็นส่วนไม่น่ามอง คนเลยไม่ค่อยรีววิมั้งคะ แต่เท่าที่รู้คนท ำกันเยอะนะคะ เพราะมันไม่เจ็บ ไม่ต้องพักฟื้นจ้ะ
แวะมาทักทายพี่ป้อกจ้า จุบุุจุบุ
จองโปรโมชั่นฟิลเลอร์ไว้แล้ว ยังไม่ได้มีโอกาสไปทำเลยค่ะแบบว่าตอนจองวกลัวโปรมันหมดแล้วจะอดทำ อยากสวยราคาเบาๆค่ะ
กำลังรวบรวมความกล้ารีวิวบ้างค่ะ ไปฉีดมาเหมือนกัน อายสะโพกกกกมากกกกก
ไม่กล้าโชว์เลยจริงๆคุณป๊อก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้